Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bàn tròn] Bắt tay làm quen~... Thông báo post #2149

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 5-9-2013 10:08:35 | Xem tất
mintri gửi lúc 5-9-2013 02:17
Vâng em giờ cứ đợi nên chắc nếu học thì cũng sau mọi người ^^

Mà mai ss học rồi  ...

Trả dép cho bé này, sáng giờ ss lên trường, thứ 2 tới mới khai giảng rồi học luôn, giờ
lo lên 888 cho đã, cuối tuần này ss lại đi rồi. Bé còn ở nhà một năm nữa mà, tha hồ chơi, sướng
quá rồi còn gì. Nhưng mà nghỉ như vậy có thấy chán không bé, nhiều khi nghỉ hè mong vào học, được
một hai tuần nhiều bài vở, chán quá không muốn học mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 10-9-2013 11:30:24 | Xem tất
mintri gửi lúc 10-9-2013 08:27
ss ơi không biết em mất dép hay sao ấy ạ

mà em chẳng thấy ss rep gì

Ừm chắc ss lại lạc mất dép của bé rồi hay sao ấy. Dạo này vào năm nên ss cũng lười
888 lắm, chiều nay ss lại phải đi học nữa nè. Mới ngày đầu vào mà đã chép rã tay rồi, ss ghét nhất
là chép bài dài luôn đấy. Khi nào rảnh bé trả dép cho ss cũng được. Dạo này ở nhà nào cũng vắng, mọi người đều vào năm học rồi, không còn đông vui như trước nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 11-9-2013 09:32:45 | Xem tất
mintri gửi lúc 10-9-2013 21:57
Vâng giờ mọi người cũng đi vắng hết cả nên em cũng onl ít

Nhưng vẫn trả dép ss  ...

Mới đầu năm nên cũng không vất vả đâu bé, học đến giữa mới vất vả rồi thi học kỳ
cơ, giờ ss vẫn còn 888 thoải mái. Bé cũng chăm lên trả dép nhỉ, ss cũng thích lên trả dép cho xong
nhưng nhiều khi thấy dép quăng dồn dập nên cũng oải. Dạo này vào năm ss toàn off sớm thôi, không
cày như trước nữa. Hôm nay không học nên ss về sớm, chiều đi học về rồi 888 tiếp cho vui nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 12-9-2013 11:12:44 | Xem tất
mintri gửi lúc 11-9-2013 21:38
ss ơi ss đọc né cái phim mà anh Joong đóng mà bị đài bên Hàn không cho phát

vì b ...

Trả dép cho bé này, ss mới đi học về. ss đọc tin đó rồi, đang mong là sẽ quay những cảnh
tiếp theo cho hết rồi chiếu để xem luôn, thể nào Kites hoặc Joong's house cũng làm sub mà.
Hai phim hình như khác nhau mà, phim đóng cùng ss Cháo thì ss mới đọc thông tin nói là sẽ quay thôi,
chứ từ đó đến giờ vẫn chưa có cảnh quay nào mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 12-9-2013 16:43:30 | Xem tất
NateRuess gửi lúc 12-9-2013 13:27
haha

lâu lắm mới gặp Sữa nè

Trả dép cho ss nè, dạo này em đi học lại rồi nên cũng ít 888 lắm, chắc vụ đó vĩnh viễn
không giải quyết nữa đâu ss, đóng topic luôn rồi. Nhưng thôi kệ, miễn là các Mod không xóa
thread mất điểm của ss em mình là ok rồi. ss rảnh thì cứ vào đây 888 cho nhanh lên cấp, dạo này
em cũng ít 888 lắm, toàn vào trả dép không thôi. Dạo này ss chơi mấy nick vậy?

Ơ thế là 2 phim không phải là một ạ?

Em nhớ đọc news ở đâu đó phim mà anh có võ vẻ, hoạt động ở đất Thượng Hải ấy ss

Em tưởng có chị cháo ở đấy, hóa ra hớ ^^

Không phải đâu bé, cái tin đó ss cũng đọc trên Kenh14, không biết đã phát sóng chưa, phim này là phim City Conquest ấy, nghe nói hồi đầu phim này có nhiều cảnh không phù hợp nên nhà đài không chịu phát, nhưng giờ có đài khác chịu phát sóng rồi, ss cũng đang hóng phim để xem này, lâu rồi không thấy Joong đóng phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách