Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hamilk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Trùng Sinh] Đổi Hồn | Đại Mễ Trùng (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-6-2013 11:11:46 | Xem tất

Chào mừng bạn Hamilk trở lại *tung bông- tung hoa*, ngày xưa mình cũng từng quyết định nhảy hố Thành Phủ của bạn nhưng rất buồn là truyện đã bị nhà xuất bản mua bản quyền nên truyện bị drop mất rồi.
Lần này hi vọng hố nhà mình đông khách nhé. Mình chưa từng đọc thể loại trọng sinh này bao giờ, nhưng khi đọc văn án có vẻ thú vị nhỉ?. Mình sẽ cố gắng theo dõi truyện nhà mình.
Thanks bạn Hamilk nhiều.

Bình luận

Cảm ơn bạnđã nhiệt tình nhảy hố :)  Đăng lúc 10-6-2013 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-6-2013 14:15:14 | Xem tất

Chúc mừng chương đầu tiên của chị Hamilk chính thức lên sàn nhá. Mặc dù mới đọc chương một mà sao mình lại cảm thấy ghét tên Thạch Lâm này thế không biết, chưa từng thấy người "chồng" nào lại dọn hết tất cả đồ đạc trong nhà đi hết chỉ để lại cho "vợ" và con gái mình một căn nhà trống trơn còn lạnh lùng cắt đứt quan hệ với mẹ con họ nữa. Tàn nhẫn vô cùng, người xưa có câu, một ngày sống chung cũng nên nghĩa vợ chồng, vậy mà hắn ta lại vì người đàn bà khác mà ruồng bỏ CT, người phụ nữ đã từng chung sống với hắn trong suốt 4 năm liền, ghét quá, đã thế còn đổ hết tội lỗi k sinh được con trai nối dõi  lên người "vợ" mình, lạc hậu vô cùng.{:439:} {:439:}. Tục lễ tảo hôn kinh khủng thật, dường như trong tục lệ ấy thân phận người phụ nữ luôn bị coi rẻ, đã thế hai người sống chung mà còn k đăng ký kết hôn nữa, vậy đứa con sẽ theo họ mẹ à? . Càng nghĩ càng k chấp nhận nổi.{:431:}{:431:}
Thanks chị Hamilk nhiều nha.  

Bình luận

bạn mà qua bên Tước vũ phu lun là tụi mình thành đôi bạn cùng đu =)) hiện h mình đu 3 chỗ à =)) mà mình gọi bạn là gì zạ? thý mn bên kia lúc angel lúc maria =))  Đăng lúc 11-6-2013 12:51 PM
:)) hí hí, tụi mềnh chung 2 hố rùi, cuần này có bạn làm cho mình á, mình cực thích câu này của Tôn ca :D mà mình là Jin :D gọi thế cho thân thiết =))  Đăng lúc 11-6-2013 12:33 AM
Vâng và đa phần sự thiệt thòi luôn là người phụ nữ gánh chịu hết :(  Đăng lúc 11-6-2013 12:15 AM
Xã hội hiện đại vẫn còn đầy rẫy sự lạc hậu và cổ hủ như vậy em ạ.  Đăng lúc 10-6-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách