Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 412992|Trả lời: 989
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010 - 2011] White Collar - Tội phạm tri thức - Season 1 -> Season 4 Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 12-6-2013 20:00:39 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
WHITE COLLAR

Đạo diễn: Jeff Eastin,
Lần đầu phát sóng: 23 tháng 10, 2009.
Đến nay đã chiếu đến season 4.
Lịch ra vietsub: Tuần 2 tập
Season 5: sẽ sớm lên sóng với 16 tập.

NỘI DUNG

Neal Caffrey, một tay lừa đảo chuyên nghiệp, giả mạo và trộm cắp, bị bắt sau ba năm 'vờn' FBI. Khi chỉ còn một tháng nữa là mãn hạn tù 4 năm, Neal đào tẩu từ một trong những nhà tù kiên cố nhất để tìm Kate, bạn gái của anh. Peter Burke, đặc vụ FBI, người duy nhất có khả năng bắt Neal, đã tìm thấy Caffrey và bắt anh lại vào tù. Lần này, Caffrey cung cấp cho Burke thông tin về một vụ án Burke đang điều tra; tuy nhiên, những thông tin này cũng có cái giá của nó: Burke phải gặp mặt Caffrey. Trong buổi gặp mặt, Caffrey đề ra một thỏa thuận: anh sẽ giúp Burke bắt những tên tội phạm khác, và anh làm việc dưới quyền của Burke. Ban đầu có chút do sự, nhưng Burke đã đồng ý. Sau một vài phi vụ nguy hiểm nhưng thành công, Caffrey đã chứng tỏ cho Burke thấy rằng anh sẽ hỗ trợ Burke, sẽ không đào tẩu. Từ đây bắt đầu một mối quan hệ không tuân thủ quy tắc nhưng vô cùng thành công giữa hai 'đồng nghiệp'

NHÂN VẬT CHÍNH

Matt Bomer trong vai Neal Caffrey

Neal trở thành phụ tá của FBI, đối lấy sự tự do với điều kiện đi đâu cũng phải gắn liền với máy theo dõi. Neal có kiến thức về lịch sử, đá quý, rượu, nghệ thuật, văn học mặc dù anh chưa hề tốt nghiệp qua bất cứ trường lớp nào.

Tim DeKay trong vai Peter Burke

Một đặc vụ FBI chăm chỉ, trung thực, và là tổ trưởng tổ điều tra. Anh có khả năng dự đoán và phân tích những bước đi tiếp theo của tội phạm. Anh đã kết hôn và rất yêu vợ mình. Peter là người Neal tin tưởng nhất, và Peter đã bị Neal thuyết phục rằng Neal cũng có thể sống một cuộc đời trung thực.

Tiffani Thiessen trong vai Elizabeth Burke

Vợ của Peter. Cô là người luôn ủng hộ và thấu hiểu những khó khăn trong công việc của chồng mình. Là một người phụ nữ thông minh, Elizabeth có thể ngồi nói chuyện với Peter về những vụ án và đưa ra những nhận xét sắc sảo. Cô cũng rất quý mến Neal và hay giúp đỡ Neal.

Willie Garson trong vai Mozzie

Một tay lừa đảo khác, là bạn thân của Neal. Mozzie, tên thân mật là Moz, bạn tâm giao Neal tin tưởng. Là trẻ mồ côi, ông được nuôi lớn ở cô nhi viện ở Detroit, nơi ông sớm học được những mánh khóe lừa đảo. Ban đầu ông không tin tưởng Peter, luôn gắn cho Peter cái biệt danh "The Suit", nhưng dần dần đã thay đổi suy nghĩ. Ông cũng là một trong nhưng người FBI e ngại nhất.

Cre: Wikipedia & USAnetwork.com
Vtrans: Peach.soup@KITES

TRAILER

Please copy with full credit

E- Zone@KITES.VN
Translators: bibom104,  susan0810, Antlic, camlinhqt
Editor: rocknana
Typesetter: tomatocloud, katty_cat
Encoder: -NTC-
Uploader: U-Zone
Poster: mrblack2302
Free download at http://kites.vn

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +45 Thu lại Lý do
katty_cat + 10 Ủng hộ 1 cái!
millyapple + 5 FILM HAY ♥
bibom104 + 5 ủng hộ phim của team :)
sui_92 + 5 :x
Nụt + 5 Ủng hộ 1 cái!
sarahlee_95 + 5 ^^
Satthutrennoctu + 5 Ủng hộ 1 cái!
rocknana + 5 rate đầu tiên :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

989#
Đăng lúc 2-5-2018 09:46:41 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều.
Em hôm nay mới bắt đầu cầy từ Season 1 của Series này nhưng down torrent ko được, ko biết ai còn giữ seed ko ạ. T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

988#
Đăng lúc 26-3-2018 19:03:33 | Chỉ xem của tác giả
đã coi season 1,2,3 còn 4 chưa cí tướng season 4 la xong òi chứ,vay  là team drop oi nhể!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

987#
Đăng lúc 7-4-2017 14:17:08 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu lại vào hóng 2 phần cuối, gia đình mình mê phim này lắm lắm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

986#
Đăng lúc 21-3-2017 20:07:41 | Chỉ xem của tác giả
Cheers
Cảm ơn sub team nhiều nhé.
Xem White Collar mới thấy mình cần phải excercise não nhiều thêm nữa.
Mà cũng thích mấy kiểu jungle rule, tội phạm mà lại cùng cảnh sát đi bắt cướp :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

985#
Đăng lúc 9-1-2017 13:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Thỉnh thoảng mình lại bò vào thread với hy vọng subteam làm tiếp season mới. Mong là không bị drop vì mình thích series này lắm lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

984#
Đăng lúc 17-12-2016 19:48:28 | Chỉ xem của tác giả
Không biết subteam có kế hoạch làm tiếp cho bộ này không nhỉ?
Nói thật là mình rất mong chờ đó ^-^
Chắc là bây giờ các bạn đang bận, mong là sẽ có một ngày đẹp trời mình thấy được update mới của bộ phim này.
Fighting subteam!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

983#
Đăng lúc 11-12-2016 03:20:25 | Chỉ xem của tác giả
Ngày nào cũng vào ngóng chờ sub team làm 2 phần cuối của bộ này.
Mình đã xem bản Raw rồi nhưng mà nhiều từ chuyên ngành quá nên cứ phải ngóng bên team dịch thôi. Subteam cố gắng nha, lâu cũng được nhưng đừng drop là được rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

982#
Đăng lúc 18-9-2016 12:37:29 | Chỉ xem của tác giả
Subteam bận quá nên chắc drop luôn season 5,6 của White Collar rồi.
Bạn nào muốn xem tiếp nội dung 2 seasons cuối thì chịu khó tải engsub về xem trước đi. Mặc dù có thể không hiểu hết nhưng còn hơn là bỏ luôn
Mà season6 chỉ có 6 tập, tới giờ mình vẫn còn tức lắm ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

981#
Đăng lúc 10-8-2016 18:20:47 | Chỉ xem của tác giả
Hàng ngày vẫn vào đây theo dõi mong subteam dịch nốt 2 phần còn lại của bộ phim.
Quả thực kết thúc của phần 4 vẫn còn mở khá nhiều ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

980#
Đăng lúc 2-1-2016 10:41:15 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, mình cũng muốn biết là Kites có muốn làm season 5 và season 6 tiếp hay không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách