Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010 - 2011] White Collar - Tội phạm tri thức - Season 1 -> Season 4 Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
940#
Đăng lúc 13-9-2014 23:45:38 | Chỉ xem của tác giả
hóng subteam làm season 5 thế
mong là peter ko phải ngồi tù vì bố của neal. Nhưng mình ko hiểu lắm, nếu halen có chứng cứ về việc bố neal là cop bẩn thì sao halen vẫn bảo vs neal là bố neal trong sạch và muốn neal tìm ra sự thật. Liệu bố neal thưc ra là cop tốt và ông buộc phải đổ tội cho peter vì lí do nào đó ko. Lúc ông đến phòng neal để lấy chứng cứ thực chất là để điều tra thêm mà ko muốn neal dính dáng đến vụ phức tạp, được coi là có liên quan đến nhiều quan chức lớn này ko. Mình tò mò thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

939#
Đăng lúc 13-9-2014 11:45:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, nam chính đẹp ghê
cơ mà kết thúc ss 4 làm mình có chút hụt hẫng, thấy thương cho Neal ghê
Đang hấp dẫn, kg biết xem tới ep mí của ss 5 thì Peter mới dc giải oan đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

938#
Đăng lúc 9-9-2014 23:41:09 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi xem đến tập cuối ss4 mà shock quá chừng
Đã có linh cảm không hay về ba Neal nhưng không ngờ cuối cùng Peter lại bị hại T^T
Không biết đến ss5 có được minh oan ko
Ủng hộ subteam làm tiếp ss5
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

937#
Đăng lúc 9-9-2014 14:45:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem tập cuối hôm qua, trời đất ơi, giờ phải hóng phần 5 (chết mất). Xem đến đoạn cuối thấy khổ thân Peter, khổ thân Neal (đã tin tưởng bố, rồi cuối cùng tự mình phát hiện ra sự thật như thế), rồi có cả đoạn El trang điểm để chuẩn bị cho bữa tối với Peter nữa chứ, hic hic
Xem phim thấy buồn ông bố Neal quá >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

936#
Đăng lúc 8-9-2014 23:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Ngay khi Kites mới làm sub serie này, mới xem tập đầu thôi là đã mê tít màu mắt xanh biếc lại sâu thăm thẳm của Matt Bomer, lại thêm nội dung phim làm khá tốt. Thích thể loại cảnh sát phải hợp tác với tội phạm để bắt tội phạm... Nhưng hình như ngoài đời Matt Bomer là người đồng tính! Nếu thật thì tiếc chết đi được, anh ấy vừa đẹp trai vừa hiểu biết về nghệ thuật đến thế

Bình luận

Bé cái nhầm tên bạn Neal rồi :)) Sorry!  Đăng lúc 9-9-2014 05:15 PM
Hiểu biết về NT là Neil, ko phải Matt :)) Anh ấy là người đồng tính, không phải hình như nữa nhé! Đã lấy chồng và có 3 đứa con :3  Đăng lúc 9-9-2014 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

935#
Đăng lúc 8-9-2014 12:53:12 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này bên Mỹ đang chiếu tới seasson 6 rồi bạn ạ
Trên tivi cũng từng chiếu tới ss4 thì phải
Hóng Kites làm phần tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

934#
Đăng lúc 8-9-2014 07:51:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình còn 2 tập cuối của phần 4 chưa xem, đang "để dành" . Có bạn nào biết còn Season 5 hay không không. Mình rất thích phim này, thích nhân vật Neal và Peter lắm lắm.
Một lần nữa, xin gửi lời cảm ơn tới các bạn đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

933#
Đăng lúc 7-9-2014 13:30:06 | Chỉ xem của tác giả
White Collar là phim mình rất hay, tình tiết nhanh, mình rất thích Peter, Neal và Mozzie. diễn xuất tốt. Thanks subteam nhiều.

Subteam ơi cho mình hỏi bạn có định làm tiếp phần 5 không? Mình và mmo5i người rất ủng hộ subteam làm season 5 đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

932#
Đăng lúc 6-9-2014 14:43:01 | Chỉ xem của tác giả
Trong phần mới này chúng ta lại càng thấy thêm những tài năng khác của Neal ngoài lĩnh vực nghệ thuật. Ngay cả làm rượu giả mà anh cũng làm được.
Mozzie cũng tài năng không kém những gì Neal vướng mắc không giải thích được thì anh hỗ trợ và giúp đỡ cho, luôn là người bạn trung thành của Neal mình thấy Neal thân với anh còn hơn Peter nữa. Anh cũng là nhân vật đem lại tiếng cười trong phim.
Thêm vào đó ba của Neal một nhân vật bí ẩn các phần trước đã xuất hiện trong phần này. Và ông ta hình như chỉ lợi dụng Neal để tìm ra hộp bằng chứng mà thôi. Kết thúc phần này Peter bị bắt không biết rồi anh có được minh oan hay không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

931#
Đăng lúc 2-9-2014 13:32:59 | Chỉ xem của tác giả
Con tử tế mà ông cha ba chấm thấy sợ, thiệt hết biết nhìn mặt cha Neal lúc già cũng đàng hoàng lắm mà chơi trở mặt với người giúp mình giải oan tới mém bị hại chết là Peter như thế đấy, coi tới khúc cuối muốn đập vào mặt ổng Còn đứng đó nói huyên thuyên làm như bản thân làm thế là đúng lắm " sống là ko để bản thân thất bại bla bla " thất bại cái beep
Cuối cùng người những tưởng bị oan thật sự lại có tội còn người không có tội lại bị hàm oan, tội nghiệp El quá đi
Không biết Neal sẽ giải quyết thế nào đây, tội ảnh, cứ tin ba mình trong sạch, mạo hiểm bao nhiêu chuyện rồi thành ra bạn thân nhất bị hại. Cuối cùng mới thấy linh cảm của Mozzie lúc nào cũng đúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách