Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3709|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+Kara] Hurt - Kim Yong Jin (Heartless City OST)

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 29-6-2013 08:24:07 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
HURT - KIM YONG JIN
(Vietsub)

Hạnh phúc theo định nghĩa mỗi người có thể khác nhau, nhưng chắc chắn, đích đến của mỗi một cuộc đời con người đều là điều này. Nhưng rốt cuộc rồi có đến được đích hay không; đường đến với hạnh phúc đó liệu đúng hay sai, thật không may, phải đi đến cuối mỗi người mới tự biết được.

"Heartless City" ("Thành phố vô cảm") kể chuyện một anh cảnh sát chìm làm nhiệm vụ nơi thế giới ngầm xoa hoa và đen tối. Nhiệm vụ bắt anh phải sống cuộc sống như một tên xã hội đen thực sự. Cứ thế anh cứ dấn sâu dần; để rồi cuối cùng nhận thấy mình bị dục vọng và bóng tối níu chân kéo tuột khỏi hạnh phúc.

"Hurt" (상처) là ca khúc chủ đề dành cho người cảnh sát chìm đó trong "Heartless City". Ngay từ khi ra mắt khán giả, ca khúc này đã chiếm được cảm tình của khán giả xem phim. Chúng tôi xin giới thiệu đến các bạn ca khúc này.

Vì không nhờ vả được bạn nào làm vid, tớ đành phải tự mần mò. Công cụ thô sơ nên sản phẩm không được tốt lắm. Các bạn xem thì châm trước nhé. Chúc các bạn nghe nhạc vui vẻ.

Translator: JustWendy
Clip Maker: JustWendy
Timer: sessormaru
Typesetter: shindongheee & gemangel
Encoder: gemangel & shindongheee

Bản kara hình khẩu súng ^^:

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +45 Thu lại Lý do
minhthai201 + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 Ủng hộ 1 cái! Mai mốt xong xuôi e s.
sessormaru + 5 Ủng hộ 1 cái!
wi.silvia + 5 Ủng hộ 1 cái :x
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái! ^o^
nakyung + 5 Ủng hộ 1 cái!
bjmbjmxjnh + 5 hay dã mannnnnnn
Akiya_uruki + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 29-6-2013 09:33:47 | Xem tất
bjmbjmxjnh gửi lúc 29-6-2013 09:26
phim này thực sự hay đó ss Wendy ơi ^^
Lâu lắm r mới có phim hay như này

Bài này hôm xem tập 1, khúc bạn Trùm oánh nhau ss đã mê rồi. Me mãi bản dịch và xem có ai làm MV để làm sub mà không thấy, đành không có trâu thì mèo tự đi cầy =)).

Ai da biết em cũng xem phim này có phải ss nhờ em mần vid rồi không???!!! Mèng, ss phải lôi cái window movie maker cà mèng ra để làm cái vid này; nó không cho mình cắt thật nhỏ frame hình nên nhiều chỗ dài loằng ngoằng =)).

Bình luận

trans + editor ta vào đó làm phim gia đình thôi, ko đu theo hot nên ko đến nỗi đâu ^^ nhà M ta theo 2 show chứ mấy, mà cái 2n1d thì rảnh lắm  Đăng lúc 29-6-2013 09:49 AM
ta đang test nhà K rồi gái ơi :)) với lại nhà JW cũng lắm pj, ta còn đang bám Cửu Gia Thư, sẽ cố gắng hết mức có thể :x:x:x  Đăng lúc 29-6-2013 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách