Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5474|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi !Mình đi đâu thế) Tình bạn đáng yêu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 3-7-2013 16:00:31 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc

Yoon Hoo và Sung Joon của 'Bố ơi!Mình đi đâu thế' dường như là đôi bạn thân thiết

Chương trình 'Bố ơi!Mình đi đâu thế' phát sóng ngày 30 tháng 6 , năm cặp bố con đã ở lại chùa 2 ngày 1 đêm tại Gangneung. Trong chương trình , các bé đã có cuộc nói chuyện với nhà sư .

Con của ca sĩ Yoon Min Soo- Yoon Hoo và con của diễn viên Sung Dong Il - Sung Jun luôn quan tâm về sức khỏe của của bố mình . Sung Joon lo lắng về thói quen hút thuốc của Sung Dong Il còn Yoon Hoo thì lo lắng về thói quen uống rượu của Yoon Minsoo .
Yoon Hoo và Sung Joon có chung vấn đề và bộc lộ niềm cảm thông qua ánh mắt .

Yoon Hoo và Sung Joon gây chú ý vì mang cá tính rất khác nhau . Trong khi Yoon Hoo rất thân thiện và dễ dàng làm quen với người lạ thì Sung Joon lại mang tính cách của một "học giả" . Tuy nhiên , trong 'Bố ơi! Mình đi đâu thế' , Yoon Hoo và Sung Joon đã bắt đầu thể hiện những đặc điểm tương đồng và dường như khá chững chạc so với lứa tuổi .

Những người bạn cùng 8 tuổi , Yoon Hoo và Sung Joon trong 'Bố ơi! Mình đi đầu thế' , thường nói đùa về những chuyện mà bạn thân mình làm . Người xem cảm thấy ấm lòng về mối quan hệ của Yoon Hoo và Sung Joon .

Cre: tumblr
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách