Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6384|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi mình đi đâu thế) Sẽ có phần 2 tập đặc biệt các anh chị em

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 10-7-2013 13:10:04 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Một tin rất vui dành cho các fan của Appa Odiga, đó là sự trở lại của tập đặc biệt các anh chị em cùng tham gia.

Đạo diễn của chương trình cho biết: "Chúng tôi đã quay xong tập đặc biệt các anh chị em cùng nhau tham gia vào Appa Odiga bao gồm có Minyul - em trai Minguk, Jiwook - em trai JiAh, và Bin - cô em gái dễ thương của Sung Joon. Taksu do lịch học nên không thể tới được. Nội dung của tập này cũng tương tự như tập đặc biệt đã phát sóng trước đó. Các bé sẽ trải qua chuyến du lịch cùng nhau. Tuy còn nhiều khó khăn và các anh chị em không thể tham gia show thường xuyên, nhưng vì các em bé rất thích nên chúng tôi đã tạo điều kiện thực hiện tập đặc biệt này. Tập đặc biệt sẽ tập trung nhấn mạnh vào sự tương tác giữa các bé với nhau."

Buổi ghi hình đã được thực hiện tại Kimcheon, Daegu và sẽ được phát sóng trong tháng 7 này.

Source: tumblr
Translator: [email protected]
Vui lòng ghi rõ nguồn Kites - http://kites.vn khi bạn phát hành lại tin tức ở Kites.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-7-2013 11:10:01 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi hóng hóng quá đi mất tập đặc biệt , thích xem nhất mối quan hệ của bố con jiwook , tập đặc biệt trước xem cứ không thoải mái vì bố quá thân vs jiah mà thấy buồn quá đi , muốn xem muốn xem quá, tiếc cả xem cậu tak su đẹp trai nữa, hai anh e xểnh ra là oánh nhau rùi lại làm lành coi hài dã man xxxxxx{:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-7-2013 20:52:36 | Chỉ xem của tác giả
Hự hự lâu lắm mới được bay cùng. Dạo này chằng có thời gian nghiền ngẫm ngắm nhìn Joon hic hic
Ngày hôm nay vào thấy cái tin mà vô cùng háo hức.
Mong mong chờ cách đối xử của Jun dành cho em Bin.
Rồi rất mong chờ Bin bá đạo và lại mong chờ sự ngây ngô của MinYul.
Hóng quá đi.
Joon fighting, DWAG fighting.
{:290:}{:290:}{:290:}{:306:}{:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-7-2013 13:12:20 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là tin mừng tin zui {:182:} {:182:} {:182:}
Mà Taksu , lịch học của em sao lại vướng lúc này cơ chứ {:154:}, có nhóc MinYul là thấy thích rồi đó, thêm bé Bin nữa, dạo này em được pr nhiều ghê cơ hihi
Ước gì cho mấy bé tham gia hết luôn {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-7-2013 09:16:02 | Chỉ xem của tác giả
aaa tập anh chị em có phần 2 kìa, hồi đó xem cứ tiếc hùi hụi sao Bin không tham gia được
tập đó nhìn mấy anh chị em thương nhau ghê
tập này Tak Soo không tham gia được nuồn quá, nhới hồi đó 2 anh em Jun Soo chơi với nhau vui ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-7-2013 22:40:11 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt quá! Lại được gặp cậu e bé nhỏ của Minguk!
Cậu bé ý siêu cấp dễ thương ấy, cực kì hợp với Hoo luôn
Bé nhưng cậu bé có trách nhiệm lắm ^^
Cơ mà bao mội tội hơi tội cho Hoo khi ko có a, chị e đi cùng bé, may mà còn có "oppa" Min Soo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-7-2013 22:21:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
cuoi cung thi anh chi em cua cac be cuang quay lai chuong trinh. Trong tap nay duoc gap em cua joonie- binie rui. Tiec la anh trai lon taksu khong tham gia duoc, cung hoi buon mot chut, nhung ma khong sao. Hi vong lan sau neu chuong trinh con to chuc tap anh chi em nua thi se co tat ca anh chi em cua cac be luon. Mong tap nay de so, honggggggggg.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 10-7-2013 21:45:00 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ tập này quá đi. Lần này có Bin tham gia thì sẽ vui phải biết. Tiếc là không có Tak Su. Nhưng thôi, hy vọng lâu lâu bác PD lại cho các anh chị em đi chung là vui rồi. Nếu các nhà đều đi đông đủ hết thì còn vui gấp bội. Chờ gặp lại Min Yul, yêu bé quá đi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-7-2013 21:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Xôn xao suốt mấy hôm nay, cuối cùng cũng khẳng định rồi. Mặc dù rất yêu MinYul, Jiwook với Bin nhưng thấy cũng may chỉ là ep đặc biệt thôi, chứ nếu là thành viên chính thức thì mình nghĩ có gì đó không nên cho lắm. Chương trình đương nhiên sẽ màu sắc hơn nhưng các appa thì khổ lắm ^^.

Tiếc không có Taksu, mĩ nam lòng ta , em học lớp 4 mà cảm tưởng như em đang ôn thi đại học ấy, huhu, không được gặp taksu rồi. Mong sẽ có thêm nhiều tập đặc biệt như thế này nữa {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-7-2013 20:42:14 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi. lượn đâu bay giờ mới đọc tin này
Vui như lấy được vàng vợi {:438:}{:438:}{:438:}{:438:}{:438:}
có e trai JI Ah này, có thêm Bin này , Minyuk nữa chứ. thích quá đê
Nhưng thật sự tiếc vì k có anh trai Tashu của Jun Soo . huhuh
Nhưng an ủi phần nào có nhóc Minyuk mà mình ấn tượng rồi. heheheh
Hóng quá đi. nhanh nhanh để còn đc xem chứ . hê hê
ps: Thank bạn dịch tin nhiều nhé ^^^
Trả lời