Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19978|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Đạo Mộ Bút Ký | Nam Phái Tam Thúc (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-7-2013 15:17:28 | Xem tất
Cò ơi, đây là truyện của VN phải k?, mình đọc sơ qua cái văn án thấy có nhắc đến đảo Trường Sa ấy, nghe đề tài trinh thám có vẻ hấp dẫn quá nhỉ?. Mà độ dài là 8 quyển thì có dài k hả bạn Cò vì dạo gần đây hơi sợ hố nào dài lắm híc híc?
Thanks Cò nhiều nha hiii

Bình luận

Chả liên quan j hết chỉ giống cái tên thôi. Trường Sa bên Trung là tên của 1 tỉnh còn Trường Sa của Việt Nam là 1 quần đảo.  Đăng lúc 26-11-2014 10:05 PM
Vậy hả, vậy là từ ngày xưa vấn đề TQ và VN cũng liên quan nhau rồi, khi nào thì cô post chap đầu tiên vậy? ^^  Đăng lúc 10-7-2013 03:25 PM
Truyện Trung Quốc cô ạ, chỉ liên quan tí đến VN mình thôi. Mỗi quyển cũng khá, Thuỷ Nguyệt Đạm sắp hoàn quyển 3 rồi. :))  Đăng lúc 10-7-2013 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-7-2013 22:27:39 | Xem tất
Híc dạo này mình còn biết bao nhiêu bộ đang trong thời kỳ đóng bụi chưa có thời gian để nghiền ngẫm mà vân cứ ham hố đi tranh tem nữa chứ, khổ thật hức hức
Nhưng cố gắng bám bộ này tại nghe thể lạo trinh thám, đổi gió chút heeee, mình đi đọc rồi quay lại chém tiếp, thanks Cò nhiều nhá

Bình luận

Cô lấy lại tinh thần rồi nhở hiiiii năng suất quá :)))))  Đăng lúc 11-7-2013 10:32 PM
Cô yên tâm. từ h tôi post đều đều ngày 3 chương mà :)))  Đăng lúc 11-7-2013 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách