Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-9-2013 12:56:58 | Xem tất
yukiomina86 gửi lúc 13-9-2013 13:54
  [9 @+ I  ~- t; t©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chào cả nhà!
7 e$ O% P  ]. M5 x0 v! \' h! S©2024 Kites.vn | All rights reserved
$ H/ o4 f3 g) J4 S- X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đầu tiên, là cho mình gửi lời cảm ơn đến mọi người. Cảm ơn mọi ng ...

Tình hình là em không giỏi mấy vụ văn vẻ nên ít có lên tiếng, chỉ an phận làm tàu ngầm thui.
" [7 ^+ f* [/ W©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nghe mấy dòng tâm sự của chị mà em bức xúc nên muốn ngoi lên nói mấy lời thực lòng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 i# _8 ~7 u  M/ b8 u
Em rất thích phong cách edit của chị, cũng cực kỳ cảm ơn chị đã bỏ tâm huyết ra edit (không biết chị dịch hay edit nhỉ?), dù sao thì cũng cảm ơn công sức của chị.
* d- y) D3 d3 Z% Z9 l/ ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sự thực là em không đọc hết mấy truyện mà chị edit, mà trong số mấy truyện em đọc, không phải truyện nào em cũng thích (cái này thuộc về gu cá nhân, chị đừng giận ^^). Truyện "Mẹ lưu manh, con thiên tài" này là một trong những truyện mà em cực kỳ hứng thú nên đã theo dõi suốt từ đầu đến giờ. Cá nhân em thấy chị làm việc rất có năng suất, thậm chí nhanh gấp đôi, gấp ba lần nhiều người edit khác mà vẫn đảm bảo chất lượng tốt. Cho nên em tự giác gia nhập hàng ngũ fan của chị, dù em hình như chưa bao giờ comment lần nào
: B0 z1 m* T) [; Q# O; c. w+ ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Là 1 fan của chị, em thực không hiểu nổi những người kỳ cục kia.
©2024 Kites.vn | 3 Y- i9 l) C" EAll rights reserved
Để đọc 1 chương truyện, cần bao nhiêu thời gian và công sức? Nhiều nhất là 5 phút, và không cần tốn tí calo trí não nào. Nhưng người edit để có 1 chương truyện cho mọi người đọc, cần bao nhiêu thời gian và công sức, cộng thêm tâm huyết nữa? Hẳn ai có đầu óc đều có thể tự làm phép so sánh giản đơn này.
  a* d4 }  }2 c+ I- l8 L, E; O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Khi đọc truyện của người ta, tức là hưởng thụ thành quả lao động của người ta, dù không nói được 2 chữ "cám ơn" thì đã đành, đằng này lại còn hối thúc và chửi bới, thậm chí còn ăn cắp bản quyền nữa. Những người đó, lương tâm để ở đâu? Chức năng não của họ là để trang trí ?
©2024 Kites.vn | All rights reserved; [6 Q0 B6 L$ J3 ^% u8 a4 C
Là 1 fan của chị, trước hết xin chia buồn cùng hoàn cảnh của chị hiện tại, mong chị sớm vượt qua và giữ gìn sức khỏe. Tiếp nữa là hy vọng chị có thể tiếp tục cho ra lò những đứa con tinh thần thật tốt, vẫn còn nhiều lắm những người luôn ủng hộ chị, dù ngoài mặt hay là âm thầm như em. Iu chị nhiều.

Bình luận

Thật sự là một kiểu ngược tinh thần rất là...ngàn chấm ^^~ em yên tâm, vì vẫn còn nh bạn đọc dễ thương như em chờ chị, nên chị sẽ quay lại sớm thôi ^^  Đăng lúc 14-9-2013 04:10 PM
Cảm ơn em đã động viên chị :) chị dịch em ạ. Thực ra chị cũng chẳng có ý kể công hay gì cả, có điều đọc mấy cm kiểu đó trong tình trạng này,  Đăng lúc 14-9-2013 04:09 PM
@angel-maria: thanks  Đăng lúc 14-9-2013 03:51 PM
Ôi đọc comt của bạn mình cũng đồng cảm á hiii ^^  Đăng lúc 14-9-2013 03:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2013 16:46:23 | Xem tất
Ôi ghê quá đi, đọc mấy chương trước là mình đã nghi nghi rùi. Thiệt là biến thái mà
©2024 Kites.vn | All rights reserved) d/ V  i4 }! p0 b9 h; m/ T
Cá nhân mình nghĩ loại thuốc này hông có thật, chỉ tồn tại trong phim truyện thui.
©2024 Kites.vn | " C9 P: _  s! s8 uAll rights reserved
Không biết có ai đọc Airhead chưa nhỉ, trong Airhead có phẫu thuật cấy ghép não người. không biết cái đấy có thật không, nhưng cảm giác là cấy ghép não người có vẻ nhân tính hơn cái thí nghiệm của mấy cha nội này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách