Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-8-2013 21:30:26 | Xem tất
Lại thêm một chap cho hôm nay, có vẻ mẹ Cherry ưu ái cho mấy bạn ở ko tối thứ 7 đây mà.
& R0 ?! n- Z! j! d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cái màn hôn hít nóng bỏng kia suýt nữa có thể cháy lên nướng thịt dc rồi nếu ko bị mấy diễn viên quần chúng chen ngang phá rối. Ko sao, thịt chín từ từ mới ngon. Em là em cứ kiên nhẫn đợi mẹ Cherry tung hàng oy ngâm cứu từ từ thôi. Chị mà cứ năng suất như thế thì chẳng mấy chốc mọi người có thể chuẩn bị củi lửa nướng thịt oy.
©2024 Kites.vn | " O2 n3 ^8 p1 X$ E' i7 ^8 PAll rights reserved
Lần đầu tiên thấy bạn Duệ ở phe yếu thế... anh Vũ ko hổ danh là papa, bản lĩnh vẫn có một ít đủ xài!

Bình luận

:)) tối thứ 7 FA ở nhà cô đơn, nên chị tăng tí gia vị cho các bạn í í mà ^^  Đăng lúc 24-8-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-8-2013 23:56:03 | Xem tất
Em không ngờ chị lại post tận 2 chương vào lúc buổi tối làm món khuya trc khi đi ngủ của em. Cám ơn chị nhiều lắm! Em chĩ trông đợi phần ông nội xuất hiện thôi... một lần nữa khiếp sợ vì hiệu suất làm việc của mấy người nhà họ Hạ. Cha chưa được nhìn nhận thì ông nội đã xuất hiện và ra oai phủ đầu. Để xem Duệ idol sẽ có thái độ thế nào đây...{:287:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-8-2013 20:03:10 | Xem tất
Tks mẹ Cherry vì cái chương quá HOT này. Chị Kỷ thật là hạnh phúc khi có 2 ng "đàn ông" 1 lớn 1 nhỏ quan tâm chăm sóc. {:410:}
) |$ C6 [  w0 M! _9 p©2024 Kites.vn | All rights reserved
" K* {0 f' k0 G  n4 N- ^- v' J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tuy nhiên phải công nhận là bạn Duệ hơi bị trưởng thành sớm ở quá nhiều phương diện. Chị Kỷ lưu manh quản con thế nào mà mới 6 tuổi đã biết công dụng quan trọng của 2 bàn tay đối với 1 thằng con trai thế! Xin lỗi chứ tầm tuổi ấy nhìn như bọn nhỏ xóm em vẫn cởi truồng tắm mưa vì chưa biết ngượng ấy chứ!

Bình luận

ak... thế là em tẩu hỏa nhập ma oy, nhớ nhầm tình tiết của truyện nào thế ko biết, cứ đinh ninh là chị ngồi nói tốt cho anh với con, chị làm j mà tốt vậy dc   Đăng lúc 29-8-2013 09:00 PM
Nâu nâu, cái đoạn chị akyr nói với anh Hạ là ko phải đêm đầu của đàn ông đều dành cho 2 bàn tay à í =)))  Đăng lúc 29-8-2013 08:54 PM
à nhờ ss nói em mới nhớ cái đoạn chị Kỷ nói với bé Duệ tình hình mấy năm nay của anh. Sao lại quên mất mấy cuộc trò chuyện thẳng thắn của mẹ con nhà này nhỉ   Đăng lúc 29-8-2013 08:51 PM
:))) lần trước chị Kỷ nói câu đấy, anh Duệ có ngồi xem mà =)))  Đăng lúc 29-8-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-9-2013 18:52:04 | Xem tất
Tình hình là em tưởng dc tem, thôi ko dc thì đành ngậm ngùi đọc vậy! Lâu quá có việc vào lại dc đọc 1 đống chương, hạnh phúc!
! f) V" _- S2 v( @$ }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chương này đúng như tên gọi, cả đội gặp nguy hiểm lun ấy chứ. Lúc này thì phải dùng cái đầu để đấu lại cái bọn vừa có sức vóc vừa có vũ khí kia thôi.
©2024 Kites.vn | / i8 s  g$ ^/ E0 F+ z! w6 }5 Z2 eAll rights reserved
Chờ xem chị Kỷ nhà mình trổ tài. Chỉ có đứng trc zai Hạ và Duệ idol thì đầu óc chị bị đình chỉ tạm thời thôi, chứ cái bọn này thì chị dư sức đối phó!
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 v8 S' B: ^6 _8 E" s
Tks mẹ Cherry nhiều vì luôn edit  truyện đều cho độc giả thưởng thức!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-9-2013 16:49:18 | Xem tất
Cái kết của chương này thật là ba chấm... sau tất cả những chuyện là giả thì cái là thật quá nguy hiểm. Cũng may ko gây ra thương vong gì!
" a0 s& {8 g6 U! f# C©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mọi ng đều bình an, ban Dịch nhiều ng yêu quý cũng ko hề hấn gì. Một ngày tung hàng tận mấy lần. Mẹ Cherry và mấy bạn thật vất vả! Cám ơn mọi ng nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 17-9-2013 10:53:27 | Xem tất
Lâu rồi mới quay lại hố. Biết chuyện ko vui vừa rồi của mẹ Cherry... rất cám ơn vì chị đã mau chóng vượt qua và trở lại với mọi người!
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 \* [; f! m7 P7 ^3 ~- B+ f
Chương mới lại xuất hiện thêm một nút thắt mới. tình tiết ngày càng đa dang rồi. Hóng anh Vũ trỗ tài giúp chị Kỷ quá đi!
©2024 Kites.vn | 8 v, x, L4 e' {% d1 P" ]5 IAll rights reserved
Cám ơn mẹ Cherry và các bạn ekip làm truyện nhiều!

Bình luận

dạo này em bị công việc hành, ko thể tranh thủ vô KITES dc luôn, ko dc đọc truyện, mỗi ngày cũng mất đi một niềm vui :)  Đăng lúc 17-9-2013 08:59 PM
Lâu rùi em trốn đi đâu thế? Ko thấy em trống vắng ghê cơ :v  Đăng lúc 17-9-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách