Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-11-2013 01:18:49 | Xem tất
đúng là Hạ dấm có khác, haha:)) ui ui, anh biết đua xe kìa @@ kiểu này thì mấy thằng nhóc kia có mà lác mắt:))
©2024 Kites.vn | & X. k8 q8 u& x% j6 V. E  G. qAll rights reserved
c Lương nhà ta cũng đào hoa quá đê:)) đi đâu cũng có zai theo thế này, anh với chị đúng là 1 cặp trời sinh mà <3
©2024 Kites.vn | 2 g7 Y4 u: o4 x2 }4 o5 QAll rights reserved
mẹ Cherry cố lên nha, chúng em luôn ủng hộ c:xxx chương nào cũng dài, c cũng hơi vất vả tí nhưng bọn e thì sung sướng hết cả người vì đc đọc thỏa thích, hihi *tội lỗi, tội lỗi quá đi*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-11-2013 17:54:54 | Xem tất
trời ơi, Hạ dấm, thần tượng của lòng em, đua xe gì mà làm cho con người ta xanh mắt mèo, đổ lệ trong lòng, nghẹn ngào nhận thua thế kia=
( J7 N- M6 }* n) |©2024 Kites.vn | All rights reserved
đúng là cái bọn nhà giàu, ăn không ngồi rồi, nhàn cư vi bất thiện, gây ra chuyện để Hạ nhà em phải vất vả rồi :3
©2024 Kites.vn | 6 f9 P# S. z( {( W" [$ xAll rights reserved
biết tìm đâu ra 1 zai như Hạ dấm để cho tên vào gia phả nhà mình bây giờ, huhu, hok chịu đâu
8 Y5 t- I1 x4 O, S, r©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mẹ cherry cố lên!!!!!!!!! GO GO GO {:412:}{:412:}{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-11-2013 19:39:31 | Xem tất
ơ ơ, hình như e máu lên não chậm, đọc xong chương này mà đầu quay như chong chóng {:436:}{:436:}{:436:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 W" ~- R9 r+ V
chị Kỷ bắt đầu thể hiện quyền sở hữu rồi đó, nhắc đến chuyện kia mà còn "bảy lần thì cô cũng chết mất"= thừa nhận rồi nha)
" c5 _# u# e# H2 J  S! E# B. |©2024 Kites.vn | All rights reserved
vừa đăng kí học vừa được đọc truyện thích thật ý, ko biết đấy có đúng ba chị Kỷ ko nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-11-2013 18:09:11 | Xem tất
huhuhuhuhuhu {:402:}{:402:}{:402:} đọc xong chap này mà mũi cay cay, thương zai Hạ của em lắm, bình thường thì cứ chê Hạ Dấm rồi mắng Hạ cầm thú nhưng tình cảm của anh dành cho Kỷ Lương đúng là không gì có thể sánh bằng... chị Kỷ cũng day dứt đau khổ, nếu khi Kỷ Duệ biết chắc sẽ không trách papa mình nữa đâu...
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 G$ p) ^4 k2 x+ e& u) |" z
Mong là anh sớm hồi phục để gia đình hạnh phúc đoàn tụ
3 h! f8 Y. H3 k" V$ j2 w0 P©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em đau lòng quá đi, huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2013 00:22:25 | Xem tất
ôi anh Duệ, ước gì mình cũng ăn nói được như thế, câu nào ra câu ấy, zai Hạ tức nổ đom đóm mắt mà ko xẩu lại được câu nào{:424:}
©2024 Kites.vn | & ]% q% \9 r! z" v) rAll rights reserved
chị Kỷ dạo nỳ nhũn như con chi chi, sau vụ này thì còn đâu là Kỷ Lương lưu manh số 1 nữa chứ, hí hí, cơ mà nghe chuyện Kỷ Duệ kể về cuộc sống lúc ko có Hạ Vũ thật đáng khâm phục...có mấy ai đc 1 lần yêu hết mình, dũng cảm hết mình như thế...
©2024 Kites.vn | 1 I( H8 X6 p/ a$ SAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách