Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanvuphi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hơi Ấm | Phong Tử Tam Tam (Hoàn - Ebook - Ngoại Truyện Nhỏ tr45)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-9-2013 01:28:35 | Xem tất
Đêm khuya mất ngủ, lọt vào hố này và ò e ò e vào khoa cấp cứu truyền máu ngay lập tức
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 G. v6 |6 X2 Q5 R  D$ ?8 W2 w0 k
Mình không cuồng nam chính, thương nam phụ, mình chỉ yêu Diệc Nam thôi. Diệc Nam dễ thương kinh khủng, giá mà có thể vác về nhà nuôi
©2024 Kites.vn | ' w; T% O, Y" k; t/ mAll rights reserved
Anh Yến là sư phụ của sư phụ anh không nói thì thôi nói câu nào là chuẩn câu đó. Hỏi anh tới nhà cướp gì ? anh nói:cướp sắc sáng sớm trước mặt cặp đôi đi bắt gian anh tại giường: "Không cho uống thuốc.Nếu em không nghe lời lần sau làm đến khi mang thai mới thôi" . Tội nghiệp đôi trẻ Vịnh Nhi và Quan Trì, gặp mình nghe xong chắc cũng phun nước, chọi ly
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ c) {3 y4 b! F  A7 D6 K9 i
Cám ơn bạn hanvuphi nhiều lắm {:444:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 a6 \* O4 h0 M" w& @( L1 P3 `
P/s: cho mình hỏi nhỏ xíu
/ P) T) U0 M7 X+ u+ ^& m* H©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình chỉ đọc mà đã mất máu nặng, cần truyền máu còn chủ thớt .... cho mình xin bí quyết làm sao có được nội công thâm hậu đề phòng trường hợp đọc 1 chương phải cấp cứu 1 lần

Bình luận

Có lẽ do mình ở Sing nên cũng hơi miễn nhiễm tí tí ^^  Đăng lúc 10-9-2013 07:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-9-2013 16:12:00 | Xem tất
"Trước giờ cô luôn là kẻ bị bỏ rơi. Cho nên...cũng quen rồi..."
©2024 Kites.vn | . x: W) T; B. m$ S* FAll rights reserved
Hạ Miên- người ta nói cô là kẻ ham hư vinh, máu lạnh,...Cô ham hư vinh nên cô không chọn đại gia bao mình, đem chuyện của cô và anh kể cho báo chí tạo đề tài lăng xê, cô chỉ  âm thầm lặng lẽ dõi theo anh qua bản tin truyền hình. Cô máu lạnh nên cô chẳng bao giờ khóc trước mặt người khác, chỉ biết ầm thầm nuốt nước mắt vào trong. Đá còn bị sương gió mài mòn thì người bằng da bằng thịt như cô làm sao mà không biết thế nào là đau lòng, uất ức. Chỉ mong lần này Bạc Cận Yến có thể ở bên cô, cùng Diệc Nam trở thành mái nhà âm 1 áp.
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ G1 T% z( d3 ^! k( v- x7 L
"Dáng vẻ của cô rất giống với người vợ trước của tôi"
©2024 Kites.vn | All rights reserved- j# v3 p" x) a3 g1 f" V" }  _
Giống cái con khỉ {:426:} Con gái ông mà ông còn nhận không ra nói chi tới việc nhớ với chẳng thương Mà câu này nghe quen ghê, giống mấy lời tán của mấy ông biến thái Dáng vẻ em giống vợ trước của tôi, tôi yêu vợ trước nên tôi cũng iu em nhiều lắm . người như thằng cha này chỉ muốn trụng nước sôi cho rồi {:421:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved  ^$ c5 g; \8 E9 h/ m8 `' d
Thạch Duy Nhất chúc mừng bạn đã gia nhập hội-nữ-phụ-chuyên-làm-điều-ác-để-nữ-9-nổi-lên {:420:} Đi cùng với tiệc chúc mừng bạn gia nhập hội là ưu đãi gạch, đa miễn phí. Bạn có nhu cầu xây nhà lầu, hay buôn dép thì vô tư, bạn được miễn phí . dân tình đang trông ngóng, đặt đá, lụm dép để dành cho những màn come back của bạn
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 b2 e/ t' U: p6 E- w( d
"Không sợ, mấy chị y tá ở bệnh viện rất đẹp"
! T8 z1 r% o! p$ N* i8 k2 A©2024 Kites.vn | All rights reserved
trời ơi còn đâu Diệc Nam bé bỏng, ngây thơ của tui. Tương lai của em {:399:} Chúc mừng Hạ Miên đã nuôi dưỡng được một bé "cầm thú" giống cha nó \
©2024 Kites.vn | : H: W  \# w' F# w2 |All rights reserved
Cám ơn hanvuphi {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách