Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: L2NT
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết - Hiện Đại] Đứa Trẻ Đến Từ Tương Lai | Nhan Ngữ Hâm (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-10-2013 22:31:31 Từ di động | Xem tất
Mình lại nhảy hố ủng hộ L2NT nữa né, văn án hấp dẫn thật nếu quả thật có bé con dễ thương và ông chồng bất đắc dĩ cực phẩm như vậy thì không có gì phải phàn nàn, nhưng tiếc quá tình tiết này chỉ có trong truyện thôi.
Mình vừa thấy hố mới của bạn, tần suất của bạn cao thật đấy nhưng mình rất thích, cố gắng nha bạn. Chúc bạn luôn vui, khỏe, năng lượng dồi dào để lấp hố.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-10-2013 22:25:22 | Xem tất
Mẹ An Nhiên cũng hồ đồ thật, con mình sinh ra mà mình lại không rõ ư, nếu An Nhiên thật sự dấu giếm sinh ra bé Duệ thì bà phải phát hiện từ lâu rồi chứ, đúng là con người ta khi nóng giận hay kinh ngạc thì não không hoạt động thì phải.
An Nhiên đừng có mơ anh giai sẽ nhận bé Duệ về nhà, cô nên lấy kết quả càng sớm càng tốt vì anh giai này muốn hợp tác phải có bằng chứng cụ thể mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-11-2013 12:11:35 | Xem tất
Tình thế này thật tội nghiệp bé Duệ, bị ba mẹ đẩy qua đẩy lại thấy thảm, nhưng bé thông cảm do đột ngột nên 2 người chưa biết xử trí ra sao thôi, đành chờ kết quả xét nghiệm rõ ràng thì bé sẽ không chịu cảnh này nữa.
Mình đoán bé Duệ sẽ chọn mẹ thôi vì bé trai nào cũng bám mẹ cả.
Chúc L2NT cuối tuần vui vẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-11-2013 21:14:45 | Xem tất
Anh Thần bây giờ đã niếm mùi lợi hại của An Nhiên, cô nàng này ăn miếng trả miếng đây mà, nhung đây là dịp để 2 cha con củng cố tình cảm, he..he...anh Thần cũng kiên nhẫn đọc truyện cho bé Duệ nghe, dấu hiệu tốt đây, khi anh có kết quả anh sẽ yêu bé Duệ nhiều hơn thôi.
Nhưng An Nhiên để bé Duệ cho anh Thần chăm sóc cô có an tâm không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-11-2013 16:50:48 | Xem tất
Tội nghiệp bé Duệ, trẻ em tuổi này thường cần mẹ nhiều hơn ba, mà người ba này chưa chuẩn bị tâm lý có con nên anh không biết cách chăm sóc và dỗ dành bé, he..he..thế là bé Duệ được trở lại với mẹ rồi mà anh Thần cũng ma lanh ghê chưa gặp An Nhiên mà đã bày cho bé Duệ rồi, sẽ còn nhiều cảnh vui đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-11-2013 19:17:45 | Xem tất
Tội nghiệp bé Duệ chắc khóc khản cả tiếng rồi, tự nhiên bé xuất hiện đột ngột quá làm 2 người không biết xử trí thế nào nên bây giờ bé bị đá qua đá lại thấy thương, mà An Nhiên chắc sẽ không nở lòng mặc kệ bé Duệ đâu, bình thường đàn ông ít ai biết dỗ con lắm nên An Nhiên phải thông cảm cho anh Thần đi.
Anh Hi này sẽ là đối thủ đáng gờm của anh Thần đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách