Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 24952|Trả lời: 326
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior là nhóm nhạc nam Kpop đạt doanh số bán album đầu tiên cao nhất tại

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 31-7-2013 20:48:15 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Châu Á, Châu Âu, thậm chí là cả Nam Mỹ, một tour vòng quanh thế giới, "Super Show 5" vừa được tổ chức ở Nhật với tên gọi "Super Show 5 in Tokyo" chính là buổi biểu diễn 2 năm liên tiếp tại Tokyo Dome. Super Junior đã thu hút tổng cộng 110.000 fans trong 2 ngày. Album tiếng Nhật đầu tiên "Hero" đứng thứ 2 trong bảng xếp hạng album tuần của Oricon.

Album bao gồm tất cả các single trước đó của nhóm đã từng lọt vào top 3, và cũng gồm những bài hát tiếng Nhật khác được viết riêng cho album "Hero" lần này. Album được coi là hoạt động chính thức của Super Junior ở Nhật Bản. Đây là sự kiến lớn, được các fans mong chờ ngay cả khi nó chưa được phát hành. Kết quả, album đứng thứ nhất trên Oricon ngay ngày đầu tiên phát hành.

Điều này đã đánh dấu Super Junior là nhóm nhạc đạt doanh số phát hành album cao nhất trong số các nhóm nhạc nam Kpop  ngay trong lần đầu tiên.

Hơn thế, nhóm nhạc đã bán hết 110.000 vé cho 2 buối biểu diễn ở Tokyo Dome. Và nhóm sẽ có thêm buổi biểu diễn ở Osaka Kyocera Dome vào ngày 15,16/11 tới. Và cũng trong tháng 8 này, nhóm sẽ tới Nhật tham dự "A-Nation Satdium Festival"

Cr: http://www.barks.jp/news/?id=1000092806
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 7-8-2013 20:15:53 | Chỉ xem của tác giả

Đúng là không hổ danh là Super Junior mà, Chúc mừng Suju nhá
con cưng quốc tế đó ngen
tien the thêm cái ss5 ở VN lun nha
Tks chủ thớt trans new nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 7-8-2013 13:37:21 | Chỉ xem của tác giả
hú hú daebakkkkkkkk
mình biết mà mình biết là các bạn Siêu Nhí được yêu thích ở khắp mọi nơi mà
chỉ hơi hơi choáng váng với thành công của mấy bạn ở Nhật chút thôi, vì dù gì Nhật cũng là một thị trường khó tính mờ
thế mới nói, phong độ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi
SJ daebak!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 7-8-2013 11:07:13 | Chỉ xem của tác giả
Dạ vâng cái sự thành công này của các bạn là không thể bàn cãi và nghi ngờ được rồi
Cứ nhìn màu xanh phủ ngập Tokyo Dome thì biết
Aizz hồi xưa lúc tụi trẻ còn chật vật trong cái showbiz rồng rắn lẫn lộn ấy thì mình hết lo phải lại lo trái từng bước từng bước đi của nhóm nhưng ko hiểu sao khi các ổng đang trên đỉnh cao sự nghiệp, nguyện vọng phần nào đạt thành rồi mà mình cứ thấy buồn nao nao ah
Là vì vắng một vài ai đó, là vì sợ những nguy cơ ngấp nghé của thế giới giải trí khắc nghiệt, là vì sự thế hệ trẻ mới ko hiểu các a, là vì sợ fan già đi và yếu lòng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 6-8-2013 14:13:01 | Chỉ xem của tác giả
wow
super junior đúng là super
vé thì bán đắt như tôm tươi
mới có 2 ngày mà hốt về 1 đống fan lun
chúc mừng mấy a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 5-8-2013 21:58:02 | Chỉ xem của tác giả
nhóm nhạc nam Kpop đạt doanh số bán album đầu tiên cao nhất tại Oricon, 26 ngày nữa đỉnh đỉnh đại nhân...ngôi sao vũ trụChul hâm Chul xinh Chul babo sẽ về hehe
thật là zui quá đi
đây có gọi là song hỷ lâm môn không ạ
mong là sẽ còn nhiều niềm zui nữa cho elf nhà mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

321#
Đăng lúc 5-8-2013 20:50:03 | Chỉ xem của tác giả
Đã lâu không thấy mấy anh, nhớ quá đi mất, sau mấy tour lưu diễn album này có thể coi như dấu hiệu cho sự comeback của mấy Oppa không nhở
Tiếp tục chứng tỏ bản lĩnh của mình trên thị trường Nhật, các Oppa càng ngày càng thể hiện khả năng của mình trong việc chinh phục khán giả ( Nhìn tấm hình là đã mê rồi nói chi là nghe nhạc {:434:} )
Chỉ tiếc là thiếu 2 anh già của nhóm thôi ~~~ Không biết khi nào mới được nhìn thấy các Oppa đầy đủ đây ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 5-8-2013 15:49:10 | Chỉ xem của tác giả
Đã comt rồi nhưng ra ngoài trang chủ nhìn thấy lên HOT ngứa tay quá lại nhảy vào comt phát nữa.
Chúc mừng Suju
Chúc mừng ELF Nhật vì Suju đã đc SM chính thức quăng sang Nhật. Hehhee
Các bạn cố gắng đừng để zai flop quá nhé.
5ting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 5-8-2013 15:47:31 | Chỉ xem của tác giả
News Hot quá sắp đc 33 page rồi mình có nên góp phần chen lấn ko nhỉ???
Nói chung chúc mừng Suju, chúc mừng vì đã đc đưa sang Nhật để sau này có bị chửi flop thì cũng có tiếng là đã debut. Chà, mong rằng đủ ăn thôi ko cần dư giả làm gì, bởi chắc tranh ko lại mấy nhóm trẻ trung mạnh khỏe.

Nói chung là cố gắng nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 5-8-2013 13:57:35 | Chỉ xem của tác giả
a a, quá là sung sướng. đi chơi chán chê về mới đọc được cái tin quá chi là hí hửng này
chúc mừng các zai nhà, cứ thấy các nhóm quảng bá ầm ầm rồi nhìn lại thấy zai nhà mà hơi tủi thân.
thế mới thấy ý nghĩa khi mà chúng ta cứ đạt được những cái nhất và ký lục...
sung sướng tột độ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 5-8-2013 13:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Các anh lúc nào cũng nhất mà
Chúc mừng Suju của ta, keke
Oppa Teuk già nghe được tin này chắc vui lắm nhỉ
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký