Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 60218|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Yêu Giả Làm Thật l Thánh Yêu (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-8-2013 19:57:14 | Xem tất
hic mình được đặt chân ngay mặt tiền ko ta ui, xì pam trước rùi tính sao keke{:436:}
hị hị lại là hố của Thánh Yêu à, dạo gần đây mình hơi kết truyện của tác giả này đây{:428:}
thấy văn án hấp dẫn quá đi chứ, vào ủng hộ cho chủ hố một cái{:408:}
đảm bảo truyện này ngược nà, chắc phải chuẩn bị thuốc trợ tim trước quá{:448:}
chúc hố ngày càng đông khách nhá{:443:}

Bình luận

tks nàng :x  Đăng lúc 8-8-2013 10:19 PM
keke thủ đoạn giành mặt tiền đó mÒa kkkkk  Đăng lúc 8-8-2013 08:02 PM
Móa ơi, ta hủi..vừa hết mặt tiền...bớ làng nước ui si pam nà =]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 8-8-2013 07:59 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ngoc_khanh1997 + 5 chốt mặt tiền ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-8-2013 13:03:54 | Xem tất
ui cha cha cha ui, thiệt là miu pó tay.com.canh. nước mắt zí anh nam chính lun rồi hị hị
anh dã man quá đi thôi, ngay tại lễ đính hôn mà còn tình trong cũm zí em tình nhân bé nhỏ thế à
mấy lời anh nói zí chị Nhiễm sặc nức mùi 35 ui cha má ui, kì này thương cho chị Nhiễm ùi
ráng nhịn đi chị ui, chị về nah2 đó còn nhịn dài dài nghe bà má chồng nói chuyện vậy là bik ùi
bà này chắc cũng thuộc dạng cọp mẹ đây, có khi nào giống trong mấy vỡ tuồng cải lương ko đây
ui chao hóng chương típ theo nèo, tks các cô nhá

Bình luận

chap 6 sẽ có màn cực phẩm má vợ :v  Đăng lúc 11-8-2013 05:33 PM
đấy đấy con trai đã như thế mà chẳng bik thương con dâu gì cả, thấy ghét  Đăng lúc 10-8-2013 10:34 AM
ba má ở đây thuộc dạng "cực phẩm" lắm cơ :'(  Đăng lúc 9-8-2013 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-8-2013 21:28:01 | Xem tất
thật là tức chết mà, cái a nam chính này ơi là ơi, ko bik sau này a có đối xử tốt hơn vs chị Nhiễm ko nữa{:430:}
tự nhiên thấy tủi cho chị Nhiễm quá chừng vào gia đình chồng như thế này đây thật là ghét mà{:431:}
gặp ông chồng ko thương mình lại gặp bà mẹ chồng cọp già nữa chứ{:432:}
thim cái bà quản gia ko bik sự tình này nữa * ta chém*, ước gì 2 ngừ này ra sống riêng ha{:439:}
ôi ôi mong sao cho chị Nhiễm khổ tận cam lai ta ui, ta ghét bà mẹ chồng kia ta đập ta đập{:426:}
hihi cảm ơn các ss nhá ủng hộ hết mình lun{:420:}

Bình luận

keke còn mún nói nữa cơ đọc xong là tức mún đập nhà đập cửa cơ mà văn chương dở tệ ý mà nên viết ít thế è  Đăng lúc 15-8-2013 10:49 PM
=))) quá dữ cái còm men thậc sinh động :v  Đăng lúc 15-8-2013 09:31 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
jinny_kdrama + 2 mềnh thích còm men dài =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-8-2013 22:52:13 | Xem tất
trời à, tức chết đi mất, cái gia đình gì thế này, số chị Nhiễm chắc còn khổ dài dài đây, tội chị quá đi{:432:}
gia đình chồng đã như thế, gặp một ông chồng hờ, bà mẹ cọp già, bây h chính mẹ ruột của mình cũng zậy {:430:}
thương chị ko còn chỗ để nói lun, người ta có uất ức gì về nhà còn khóc òa lên đc, còn đằng này thì...
cái câu đứt ruột đứt gan như vậy mà bà ta cũng nói đc nhỉ, quá bức xúc thật may mắn là chị Nhiễm là con ruột à
níu là con ghẻ chắc bà này tống cô ra đường ko thương tiếc quá ta
càng nói thì càng tức, mặc dù miu chưa bik giữa chị Nhiễm và bà ta là gì, cái bà ấy còn coi trọng Nhị Nhị nửa chứ
níu mà chị Nhiễm lỡ may gặp xui xẻo gì trong nhà Minh gia,  chắc bà này còn chấp tay lạy phật là ko đưa cái bà Nhị vô hén{:431:}
haiza số phận chị Nhiễm sẽ đi về đâu khi có ông chồng hờ, bà mẹ chồng như thế, còn thim mẹ ruột vô tâm đây{:436:}
chỉ còn papa ruột của chị Nhiễm thôi, níu ông này như bà già lúc nãy thì có mà ném gạch cái gia đình đó{:439:}
hí hí đọc truyện xong bức xúc quá chừng, chủ nhà thơm cảm nhé
cảm ơn các editor rất nhiều, truyện rất là hay quá ok lun, miu là miu sẽ đóng đô ở đây dài dài nà hihi

Bình luận

cứ để đó cho ss, cứ đọc đến đoạn nào gay cấn * véo véo* vài cái là ok,  Đăng lúc 19-8-2013 06:14 PM
=))) những coan chị có 1 ko 2 ^^ nhà này gạch đá chừa sẵn ko hehe  Đăng lúc 19-8-2013 06:10 PM
mun dap cho bo tuc qua  Đăng lúc 19-8-2013 12:28 PM
e cũng bất bình TT TT e muốn ném hết trừ con choai ghẻ và con dâu ra =)))  Đăng lúc 18-8-2013 11:39 PM
em yên tâm đê, ss sẽ chiến đấu hết mình, mà càng nói càng hăng ngứa tay ngứa chân mún ném rùi nè hí hí  Đăng lúc 18-8-2013 11:05 PM

Rate

ngoc_khanh1997 + 5 ôi cái comt :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-8-2013 22:13:26 | Xem tất
Đúng là thứ nhà quê, không giáo dục!

trùi ui là trùi tức quá tức quá, cái bà này ai là người ko giáo dục là bà thì có, cái đồ vô nhân tình, vô duyên{:431:}
sao chị Nhiễm lại có bà mẹ già như thế chứ hả, coi như chị xui, đầu thai trúng bà mẹ ôn dịch như bà này đáng ghét{:430:}
người nhà quê đó là con gái của bà đó, chị Nhiễm nhà quê thì bà cũng vậy thui à, xấu xa thất đức{:439:}
vậy là hùi nhỏ chị Nhiễm bị thất lạc gia đình hay sao hả mọi người, nghi bà này chỉ số IQ của bả thấp hơn em bè{:404:}
em bé còn phân biệt đc đâu là mẹ ruột và người lạ còn cái bà này thì. phang dép là vừa rầu{:427:}
còn cái cô Nhị Nhị j đấy, định giả nai à, ai làm gì đâu mà khóc, nói không đúng chắc, xí{:426:}
thèm mún đạp 2 người này, bày đặt giỏi mà nhận mẹ con lun đi, hết gọi mẹ lại sang dì{:427:}
càng đọc càng tức, dám nói chị Nhiễm vậy đó hả, ném gạch * véo véo*
mấy người này kết cục chẳng tốt lành gì đâu, lạy tròi cho 2 bà này vô chùa làm ni lun đê
còn anh Hữu nữa, ui cha cha, lúc nào chị Nhiễm gọi cũng nặng lời vậy hả, ai mắc nợ anh à
mà coi như anh cũng còn chít tình nghĩa, ko ô dù chạy lại chỗ chị Nhiễm, hê hê
ôi thương quá chị Nhiễm ui, chị chắc có một tuổi thơ chả vui vẽ gì mấy, lớn lên phải thế này đây
cố gắng lên chị, mà nhìn cảnh chị chờ dưới trời mưa, thèm mún quánh Hửu ca quá chừng lun à
hóng chương típ theo, coi anh và chị sẽ nói gì đây, hihi
cảm ơn mấy pé hén, truyện rất hay, chị miu lun ủng hộ mấy cưng chai dô{:412:}

Bình luận

hihi  Đăng lúc 26-8-2013 09:25 AM
n hìn biểu tượng icon của nàng mà ta choáng ><  Đăng lúc 25-8-2013 10:53 PM
có gì đâu mà em thấy đùng hok, đọc tới đâu là tức tới đó, chỉ tiếc là chưa thải bom thui đÓa  Đăng lúc 25-8-2013 10:20 PM
wao wao wao cái comt cảu chị quá đỉnh icon văng vể đầu =)) cám ơn chị thiệc là nhìu ^___^  Đăng lúc 25-8-2013 10:16 PM

Rate

ngoc_khanh1997 + 5 hị hị dài dài à nha

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-8-2013 11:13:10 | Xem tất
Hữu Nhiễm ^^

đc đc cái này đc á, mới mở màn là một cái câu j đấy bi ai dễ sợ nhưng thấy a kiu chị Nhiễm vại cũng zui lên ùi
kiu vậy lun cho rùi, tên của chồng vs vợ há há thế mà chị Nhiễm lại ko thích mí ghê
coi như Minh ca còn có lương tâm, a thấy chị Nhiễm vậy mà bỏ đi lun là miu ném gạch a liền á
ai da công tử con nhà giàu có khác, hống hách quá chừng à, chả bik ai đúng ai sai mà đã cự rùi
họa từ cái miệng mà ra á, ko khéo có ngày a bị đánh bầm dập bi h nè
ồ men, oh my god, chị Nhiễm bắt đầu nổi máu lên ùi đó. thấy chị dã man chưa
chả bik chị có học võ ko mà ra quyền cước nhanh lẹ vậy ta, cho nếm thử thiết sa chưởng lun đê
coi như anh này xui, gặp trúng 2 vợ chồng nhà này, hihi, đọc xong chương này thấy hạ quả ghê á
níu mà bà mẹ chị Nhiễm diễn típ nữa chắc tăng xông máu miu quá à
cơ mà hùi đó trước khi chị NHiễm đc nhận lại, thì chị ở đâu, còn cái bà Nhị đó, nghe là mún đập liền à{:431:}
còn bà từ hi thái hậu nữa, cũng ko ưa bà này, bà này sắc mặt bả thay đổi nhanh như lật sách, ghét{:426:}
đọc một phát đã ghiền, truyện càng ngày càng hay, tks mấy pé nha ôm cái nè{:418:}

Bình luận

hehe chứ có bik h đâu mà, ôi iu pé quá lại đây cho chị miu hun hun cái nè moahhhh moahhhhhhhh  Đăng lúc 30-8-2013 10:09 PM
tềnh êu, mấy bà này thậc muốn tăng sông máu nhệ =)))  Đăng lúc 30-8-2013 10:09 PM

Rate

ngoc_khanh1997 + 5 đoi coan tem dâng tận tay :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-9-2013 20:49:31 | Xem tất
ối giời ơi, cha má trời đất phật thần ơi, chưa gặp zai chính nào dã man như ông này pó chi ùi

thật là con trai già đầu ùi, còn thanh niên chai cháng à, hở một cái là động tay động chân xì xì{:431:}
hết đá rùi lại đạp, cái bắp đùi đẹp thế đây, cái lưng quyến rũ mà nỡ lòng nào đạp cho phát z chòi{:430:}
chị Nhiễm hiền quá chừng á, gặp miu là bụp bụp lại liền òi, coi bik đau hok xí{:408:}
ui giời a Hữu này coi chị ấy như osin nhỉ, hết sai này tới sai kia, còn càm ràm khó tính vụ ăn uống nữa hic{:402:}
thui ráng chịu đi chị, zài bữa nữa a ấy tốt lại ấy mà, đến lúc đó chị tha hồ mà hành lại{:412:}
nói qua nói lại chã bik a Hữu nay mần cái giề, làm cậu ấm thui hả, thấy ổng ăn chơi suốt{:427:}
cha này còn cá độ bóng đá nữa, hic sao tính xấu nhiều thế, chị Nhiễm níu iu ông này là iu chỗ nào ta, hóng ghê á{:447:}
anh trai
anh trai của chị Nhiễm là ai, hay là anh này là người thân bên ngoài của chị Nhiễm ta
chắc là vậy quá à,hùi đó trước khi đc nhận lại chị Nhiễm ở đâu ta, cô nhi viện hả, quên mất rầu, ngại quá à
càng già càng mau quên, già đầu rùi có khác hic
hé hé tem cà tem tem tem rốt cuộc cũng đc tem hí hí
công nhận miu có duyên vs tem hố nhà này ghê, tks mí pé nhen,
chị em mình tâm linh tương thông nhỉ, hễ chị mới lên là mấy pé post liền, ôm hun cái nè hí hí{:444:}

Bình luận

sài gòn há, em ở quận mấy cho ss địa chỉ chuyển phát nhanh qua cho  Đăng lúc 18-9-2013 09:50 PM
âu mai =)))) em có 1 sự sung sướng k nhẹ ở đây =))) em ở SG ớ, nếu được cứ đường bưu điện thẳng tiến ss nhệ =))  Đăng lúc 18-9-2013 09:28 PM
làm sao mà gửi qua đây ta, gửi đường bưu điện à, chị nói thật đấy ^^  Đăng lúc 18-9-2013 09:14 PM
tặng lại em thật hả? :v e không bao giờ chê đồ có choai Tưởng đâu nhaz =)))))) anh trai này mai mốt bất ngờ lắm :3 không đâu xa hết  Đăng lúc 18-9-2013 09:14 PM
có cần hok ss tặng lại cho nè, trùi ui đọc đã con mắt lâu lâu lấy ra đọc lại đúng ghiền lun á hí hí  Đăng lúc 18-9-2013 08:57 PM

Rate

jinny_kdrama + 5 nhanh quá đê =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách