Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5423|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by B-House][130606] Kimchi Fanclub (Blue moon in Hong Kong) - CNBLUE

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-8-2013 23:48:33 Từ di động | Xem tất
Subteam ghét mình sao mà toàn tung hàng giờ hiểm thế này :-w Muốn anti Red hí & Che nu ghê :))

Xem cái pv này thấy vui ghê cơ, các bạn thật là so kute, so babo =))

Shin iêu lúc nào cũng dễ thương nhất ý, toàn bị mấy đứa xúm vào dìm :)) Lại còn phải lên tiếng vì ngồi ngay cạnh mà bị chị MC xinh đẹp lờ đi nữa, tội thằng bé ghê :)) Muốn ra oai khoe body với chị ấy thì bị Hyun heo dìm ko thương tiếc =))

Nhận xét 1 cách khách quan thì upper body của Hyuk hí là chuẩn nhất, tiếc là khu vực hạ lưu của em đồng bằng quá :)) Còn lower body chắc Hyun heo chuẩn nhứt òi, phải chi ẻm đậy được cái bụng 1 múi lại cho fan khỏi tia thấy =))
Hwa hâm dạo này hơi bị múp, còn Shin iêu thì mảnh mai quá ;))

Còn vụ kết hôn nếu tự nguyện thì nghi là Hyuk hí lắm, cứ im ỉm như thế mới ghê gớm :)) Heo Hyun sợ cô đơn lại còn mê gái đẹp, ẻm trăng hoa vậy nên có kết hôn sớm nhất chắc gì đã tự nguyện, có khi bị Cáo nào ép thì sao =))
Hwa nịnh fan ngày càng dẻo :))

Thôi mấy bạn có người iêu cũng đc rồi, ko dính lấy nhau miết thiên hạ lại dèm pha còn fan thì lo lắng =)) Hyun heo có dắt em Cáo hay anh Sói nào lên núi thì nhìn trước ngó sau cho cẩn thận nha em iêu =))

Gửi ngàn tim đến subteam nunu kute của nhà mình nài <3 Gửi ké đến chủ thớt 1 phát đạp vì chọn giờ tung hàng hoàng đạo quá làm tôi đến giờ mới có time edit >.< *đạp cho hết hí nài* =))

Bình luận

sao h ta mới thấy hàng này nhỉ?  Đăng lúc 5-9-2013 07:06 PM
théc méc: "sợ cô đơn lại còn mê gái đẹp" là sao, ss thấy đúng quá mà: sợ cô đơn nên mới mê gái chớ còn gì  Đăng lúc 13-8-2013 08:35 PM
fan gơ nhà mình thiệt ghê gớm, ai cũng nghĩ bias của mình bị ép cưới vì bắt vạ =)))))  Đăng lúc 12-8-2013 04:40 AM
gọi thành viên st thế kia k bị ghét mới lạ :-w. Vì sao ss chỉ cùng 1 chỗ mà Hyuk thì dùng từ "hạ lưu", Hyun heo thì "lower" =))? Dìm cả fan cả idol họ mới gớm! Hừ!   Đăng lúc 12-8-2013 04:38 AM
later là bao giờ :-w. Em báo mod xóa nha =))  Đăng lúc 11-8-2013 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách