Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 78938|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum/Nghiệt Duyên | Bie Sukrit Wisetkaew & Noona Nuengtida [Vietsub E16]

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-8-2013 19:13:52 | Xem tất
la hét đập bàn đá ghế. vui quá đi, bộ phim mình mong ngóng bấy lâu nay. phim này phải nói là BIE diễn xuất quá đỉnh khiến mình xem mỗi tập là mỗi xúc cảm khác nhau. từ cảm giác ấm áp đến cảm giác đau khổ. nhưng phim nì mình rất ghét nhân vật do Noona thể hiện, cô yêu nhưng lại không dám đối diện, và vì cô là 1 người con gái Thái Lan mang trong mình 1 dòng máu yêu Tổ quốc. Để đến khi người mình yêu quý rời bỏ thế gian thì cô mới nhận ra anh rất quan trọng với cô. cái cảm giác mà 2 diễn viên chính mang lại cho tôi được bức tranh sinh động về cuộc chiến thế giới thứ 2. và mình chỉ có thể thốt lên: BỘ PHIM TUYỆT VỜI

Bình luận

Thanks bạn nha. Biết Bie lâu òy mà chưa xem phim của Bie. Chuẩn bị khăn giấy xem thôi ^_^.  Đăng lúc 2-10-2013 08:45 PM
SADENDING - 1 cai ket buon goi len nhieu suy nghi. ly tri va con tim - ban khong the chon.  Đăng lúc 1-10-2013 12:05 PM
Bạn ơi, cho mình hỏi phim này là SE hay HE vậy?  Đăng lúc 30-9-2013 08:39 PM
đặt vào hoàn cảnh đó, thì cũng khó lựa chọn, vì Ang quá cứng đầu :), welcome bạn đến thớt phim :)))  Đăng lúc 23-8-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-8-2013 18:57:41 | Xem tất
Hôm nay là nhà KITES chúng ta tròn 2 tuổi rồi ư? nhanh ghê vậy. Nhân dịp nì mình chúc cộng đồng KITES và Ban Quản Trị KITES nhiều sức khỏe, vô vàn hạnh phúc, luôn mang đến tiếng cười cho mọi người và thành công gấp nhiều lần.
Trở lại phim, ai chưa xem qua phim nì thì tiếc lém, vì bộ phim được đánh giá rất cao không những ở thái mà còn được chú ý cả TQ - Đài Loan - Nhật bản và VN. bộ phim đem chúng ta đến gần với người dân Thái, với đất nước của những nụ cười và giúp chúng ta thấy được cho dù bạn là ai, bạn thuộc dân tộc nào, bạn đến từ đâu thì khoảng cách đó sẽ bị xóa bỏ bởi tình yêu - tình bạn và gia đình. tuy cái kết là Sadending nhưng lại đọng lại cái cảm giác khó tả. BIE - anh chàng đa tài và đa nghệ lẫn tính cách vui vẻ hoạt bát, Noona - 1 cô ca sĩ còn rất trẻ nhưng lại cho khán giả thấy được lối diễn xuất mộc mạc đến chân thật của cô. tiếc là tại sao cô ấy lại không thể trút bỏ mọi thứ, nghĩ nhiều hơn cho anh. nhìn anh lúc nào cũng âm thầm bảo vệ cô, luôn giang tay ra giúp cô lúc cô đối mạt với nguy hiểm. cuộc chiến đã kết thúc nhưng tình yêu sẽ tồn tại vĩnh cửu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tokpokki + 5 Cảm ơn bạn ^___^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-10-2013 15:06:29 | Xem tất
phim nì chỉ nói được 1 từ TUYỆT. mình thì không vào nhà thường xuyên vì giờ đi làm rồi nên khả năng comment bị tuột dốc thê thảm{:114:}.
mỗi khi thấy subteam tung hàng là mình nhảy tưng tưng vì hạnh phúc và cũng thầm cảm ơn subteam đã nỗ lực làm sub cho tất cả mọi người có thể được xem phim mình iu thích.
Phim nì chỉ có cái tội lớn nhất là cái kết quá buồn, cảnh chị Noona mang thai ngồi tựa vào bóng của anh khiến lòng mình như bị bóp nghẹn lại, đau và chua xót. Nếu như chúng ta không trân trọng những thứ mình đang có thì khi mất rồi, chúng ta lại níu kéo và lại sống trong sự hối tiếc ấy. bộ phim như nói lên cái điều tưởng như đơn giản nhưng không hề đơn giản tí nào. ai cũng sẽ có lúc trải qua được cái cảm giác đó nhưng nếu bạn biết cách giảm bớt thì nó sẽ không còn là vị đắng nữa. do đó hãy luôn yêu thương và trân trọng.
Phim HAY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách