Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tokpokki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum/Nghiệt Duyên | Bie Sukrit Wisetkaew & Noona Nuengtida [Vietsub E16]

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-8-2013 00:19:40 | Xem tất
Minh cũng thích phim này

Dù đã xem bảng raw chẳng hiểu mô tê gì nhưng cảm nhận đươc cái hay trong diễn xuất của diễn viên. Diễn viên củ CH5 diễn xuất ổn định lắm...

Tiếc cái là kết cục buồn quá nên không dám theo raw đến tập cuối cùng, chỉ xem đến lúc đôi trẻ bắt đầu có tình cảm là out luôn. Không đủ "dũng khí" để xem tiếp

Thấy vietsub cũng ham hố nhảy vào nhưng chắc không dám đi hết đến cuối con đường quá...vì em sợ...

Tại sao lại chia cắt đôi trẻ chứ ông trời{:442:}

Bình luận

Biet la vay ban oi, nhin minh cu nghi den canh nam chinh phai die la cam long khong dau....Buon lam...  Đăng lúc 29-8-2013 12:09 PM
một mình nuôi con, lòng luôn nghĩ đến Kobori là lòng cứ nao nao.  Đăng lúc 28-8-2013 07:47 AM
Ai ya phải xem đến cùng chứ lại, xem thế nó mới thấm. Đây là phim SE duy nhất mình xem đến bây giờ đó. Nhưng cứ phải nói là nhớ mãi thôi. Ngồi nghĩ sau này Ang   Đăng lúc 28-8-2013 07:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-8-2013 23:10:38 | Xem tất
Đã mần xong 2 tập. Đúng là được xem vietsub có khác, cảm xúc được trọn vẹn hơn rất nhiều

Diễn viên quá ổn, kobori dễ thương quá, sau Kru cook em sẽ để tên kobori vào danh sách "thầm thương trộm nhớ" của mình...

Cảm giác chờ đợi từng tập của sub làm mình hồi hộp quá, chắc do "ăn theo" cảm xúc của phim

Xem cùng lúc 2 bộ của CH5, phim kia có hy vọng HE, còn bộ này...Ui cha...Thiệt là đau lòng quá điNiềm vui giảm đi một nữa rồi...

Thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-9-2013 23:33:56 | Xem tất
Mình đã xem được 2 tập rồi, phim hay, nội dung hấp dẫn.

Bie rất thích hợp với vai Kobori, đơn thuần chỉ là một kỹ sư trong quân đội, một người ngay thẳng và hiền lành, vui tính nhưng không kém phần mạnh mẽ và quyết đoán. Lý tưởng quá...Có lẽ vì nét đặc trưng đó nên anh dễ lấy được cảm tình của mọi người

Mình không ghét nhân vật của Noona, bạn này mình thấy diễn có hồn, đôi mắt mở to, nét mặt dịu dàng, phong thái mạnh mẽ...Những người như thế thường khó biểu đạt tình cảm ra bên ngoài, thường những việc gì mình không tự khám phá thì khó chấp nhận và chịu thay đổi quan điểm. Đó là lý do cô không có cảm tình với Kobori, không ai có thể nở nụ cười với người mang gươm súng vào quê hương mình được...

Mình chỉ tiếc cái ending thôi, nghe thêm OST càng hiểu rõ cái khát khao được tận hưởng đến trọn vẹn niềm hạnh phúc của 2 người, tiếc cho niềm hạnh phúc muộn màng của Kobori

Bình luận

Ừ phim này OST hay ghê nơi, mỗi lần mình nghe lại OST là lại nhớ đến mấy cảnh trong phim, nao lòng lắm.  Đăng lúc 4-9-2013 07:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách