Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6826|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[27.8] AKB48 tổ chức lễ tốt nghiệp cho Itano Tomomi tại Tokyo Dome

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-8-2013 21:55:49 | Xem tất
Cô mưa trans đúng bài động vào nỗi đau tôi rồi {:140:}

biết thế đọc bài này tôi cũng buồn nẫu ruột cho xem {:140:}

Chin Chin của tôi xx ng đưa tôi vào thế giới AKB48 {:140:}

vẫn còn nhớ ngày nào ngơ ngác xem Per của AKB48 rồi phải thốt lên câu "Nhóm gì mà đông thế này! Nhóm này có khi mình thành fan ruột của họ cũng chả thế nhớ nổi quá 20 ng đâu! Mà cũng khâm phục fan nhóm này nhớ dc tận 48 ng như cái lớp học thế này quả là trí nhớ quá siêu phàm" để rồi ngay lúc nghĩ thế em Chin xuất hiện mà rồi trúng ngay tia sét ai tình của ẻm {:180:}

Phải nói tuy em không làm Center nhưng cứ đến lúc ẻm là mình lại dán mắt vào. Và tự trách thằng quay Camera sao toàn quay bạn ở giữa thế mà không cho Chin Chin lên hình. Dần dần khi tìm hiểu thì biết dc cách quản lí của AKb48 thì ngỡ ra hồi đó )

Giờ bộ 9 Oshimen của mình thì đi 3 rồi chỉ còn có 6 ng nữa. Liệu Gen1 trong vài năm tới sẽ còn ai khỉ chỉ còn Miichan, Takamina, Haruna 3 ng đi nốt thì cũng chỉ còn Mayuyu Yukirin với Yuko san. nếu đi tất chắc mình sẽ phải mất 1 time để xem lại tình yêu với AKB, đương nhiên sẽ không phải từ bỏ họ nhưng để yêu ho như hiện tại thì phải xem tương lai sẽ là ai khiên mình đắm đuối như bộ 9 Oshimen này của mình {:138:}

Bình luận

tưởng tượng AKB mà k có gen.1 và gen.2 đi =((((( ôi cái trái tim bé nhỏ của tôi =(((((  Đăng lúc 28-8-2013 02:38 AM
cô sún yêu dấu đừng khóc nữa T.T tôi cũng mến bạn chin đây này, camara k chiếu bạn ấy chứ mỗi lần chiếu là mê hồn T.T hức hức cái gen.1 thần thánh :(((  Đăng lúc 28-8-2013 02:37 AM
Sún đừng nói gỡ thế nhỉ Takamina sẽ không bao giờ đi đâu cả !!!!!!!!!  Đăng lúc 27-8-2013 11:17 PM
@Meo : t cũng nghĩ giống thế á :( 2 năm rồi 2 năm đều Tokyo Dome, 2 năm đều tháng 8 mà 2 mem TN :( nghi ngờ Haruna năm sau quá. có khi Takamina sẽ là ng tn cuối cùng  Đăng lúc 27-8-2013 10:21 PM
Nếu hà năm sau lại có Dome, thì chắc Haruna tn ở đó :-<  Đăng lúc 27-8-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách