Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-9-2013 21:49:25 | Xem tất
Em tin tưởng tuyệt đối vào Ss!!! Thà đọc nhầm còn hơn bỏ sót
ủng hộ Ss! Ss cố lên!{:412:}
Em lót dép ngồi hóng, đợi chị đi công tác về có chap mới!!!
Chúc Ss công tác thuận buồm xuôi gió, nhanh nhanh về với bé C và tụi em{:407:}{:444:}
Pi ẹc: Ss nhớ ăn thêm 1 bát bánh đa cua HP nhé!! rồi về tả xem nó thế nào, em chưa đc an bh cả, thèm thèm{:297:}

Bình luận

Cảm ơn em, xuống HP thì phải ăn bánh đa cua dzồi :))))  Đăng lúc 20-9-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-9-2013 23:55:51 | Xem tất
Hôm nay em mới phát hiện Ss thay chữ kĩ bằng hình của bé C nha!!! *trộm vía* yêu lắm lắm!!!{:301:}{:295:}
Nữ 9 bá đạo quá đi!!! Tiền thì rõ nhiều mà vắt cổ chày ra nước vậy ạ???{:304:} Không biết sau này trong truyện có giải thích tí nào về cái tính tiết kiệm quái gở của bạn í k ?

Bình luận

bạn này keo đến mức có vắt cổ chày cũng hok ra nước được í em =))))  Đăng lúc 23-9-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-9-2013 08:05:09 | Xem tất
há há, vừa mới xuyên không tỉnh lại mà đã mắc đi ị
Tác giả cũng thật là bá đạo nha, tình tiết nồng nặc vậy mà cũng nghĩ ra đc
Mà nữ chính cũng thật là dẻo mỏ, kiểu gì cũng nói đc anh zai phe phẩy quạt cũng k phải nam chính ạ ss?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-10-2013 18:51:39 | Xem tất
Lịch sử ngôn tình xin vinh danh chị là : Thiên hạ đệ nhất sát thủ mê tiền, chị TCB ạ!
Mê thì cũng vừa vừa phai phải thôi cho bà con dân chúng theo với, mê đến lũ lẫn như này thì chịu r
Chị cứ mê đi, mê nhiều vào để chúng em còn có chiện hay mà đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-10-2013 00:40:55 | Xem tất
Ối dồi ôi!!! đêm hôm khuya khoắt, sa chân mây hố đều có chương mới thế này{:440:}! ầu zê, vô đây tơi{:298:}
thật là yêu ss quá quá, lắm lắm{:306:} Ngày nay bạn nam chính sẽ lên sàn??? hức, ss chẳng bật mí cho chúng em xem bạn í cao to đẹp zai, tài giỏi cỡ nào{:305:} có hào phóng không hay lại ki bo kẹo kéo, đờ đẫn vì xèng như bạn TCB ạ?{:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-10-2013 22:40:19 | Xem tất
Ss ơi! đọc 8 chương đầu,  Em thấy: ngoài bản lĩnh là sát thủ số 1{:422:}, đối đáp lanh lợi, nhưng mà cái tật mê tiền điên cuồng của nữa 9 hơi hơi mất cảm tình{:436:}, không biết sau này truyện sẽ diễn biến để bạn í bộc lộ tài năng như nào chứ em thấy nam chính là vua, dẹp zai, tài giỏi này nọ kia, hoành tráng như chị miêu tả mà giao vào tay TCB có phải là lãng phí của giờ k ạ?{:404:}

Bình luận

Ko phí tí nào em :))))) em cứ yên tâm là tr này thì nữ cường từ đầu đến cuối, thực sưj rất cu te :)))  Đăng lúc 9-10-2013 08:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách