Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2933|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Memory] ♥ Nhật ký các thành viên nhà Phi Phi ♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-10-2013 21:03:53 | Xem tất
Ngày/ tháng/ năm
Hôm nay là ngày đầu tiên đi học cụm ôn đội tuyển trên Thị... Nhìn xung quanh, cũng không có bạn nào đẹp trai, hay xinh gái... Một khởi đầu ảm đạm cho mội ngày ảm đạm... Nhưng đến chuyện tối nay mới bức xúc với chính bản thân mình... Ngồi nói chuyện với cô bạn bình thường về việc học... Đơn giản là mình khoe hết ra với một niềm tự hào và cái mũi không thể to hơn, chuyện gì cũng nói... Học như thế nào, cách học hay các chi tiết nhỏ nhất mà không biết dừng lại... Để đến cuối mới nhận ra rằng mình chia sẻ quá nhiều... khoe khoang quá nhiều mà chẳng biết tế nhị, Lúc đấy mới bắt đầu sợ rằng bạn nhờ đó mà vận dụng hết cách học của mình rồi vươn lên hơn mình, hay để người ta nhận xét với người khác rằng mình là đứa khoe khoang (Đoạn này cũng hơi điên điên)... Để bạn ấy hỏi hết câu này đến câu khác mới nhận ra mình đã trả lời hết quá nhiều. Và kết lại hỏi bạn ấy một câu: Câu hỏi như hỏi cung mình vậy a~... Sau đó mới tá hoả ra khi bạn ấy nhắn lại rằng mình đã khêu ra trước... Vội vàng kéo lại... Ờ, đúng thật, thế là đành dấu mặt cáo lỗi với bạn ấy... Trong lòng nguyền rủa chính bản thân mình thật là điên!!!
P/s: Hình như cái này hơi nhảm thì phải... Đừng gạch đá em!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách