Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5134|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[THÔNG BÁO KHẨN] Đề xuất và bình chọn member của khu Korean Actresses được đeo m

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-10-2013 21:10:44 | Xem tất
Nhà Kim Tae Hee  xin được đề cử

purplehouse: hoạt động lâu năm, đã đồng hành cùng nhà Hee từ những ngày đầu thành lập kites, có công trong việc trans tin tức, làm các sản phẩm vietsub cho thread Kim Tae Hee, như làm video, trans, time, upload . .

Nhiệt liệt tuyên dương tinh thần của em Tím tái, hãy cố gắng phát huy để ko chỉ xây dựng Thread Kim Tae Hee mà còn làm cho box actresses ngày càng phát triển nhé

Mong các mod chiếu cố

p/s: có 1 chút sến nặng )

chắc số ko được làm quan chỉ làm thường dân nên  thi hoài hok đậu, cứ mỗi lần có đợt test  là em nó có chuyện tội nghiệp cho em nó, nếu em nó ra làm quan thì ta có cơ hội ứng cử đợt này rồi

Space của purplehouse. Từng bị cảnh cáo 1 lần bên box k-drama vì post ảnh k kịp reup

http://kites.vn/space-uid-1250.htm

Trời ạ! Hên mà mình k tự ứng cử nếu ko đã bị loại vì bị ban 1 lần rồi

Bình luận

zig xác nhận giúp mình nick này đã từng bị ban nick hay cảnh cáo gì chưa? và edit thêm space của nick được đề cử giúp mình nhé  Đăng lúc 5-10-2013 02:46 PM
nhỏ fin kêu ta ghi nhiều vào biết ghi gì nữa giờ :)) muốn ta làm 1 bài văn toàn tập hã :))  Đăng lúc 4-10-2013 09:48 AM
ss chốt lại là purplehouse đi nhé, xóa mấy cái lằng nhằng đi, ghi thêm về tím vào  Đăng lúc 3-10-2013 06:13 PM
Yo đề cử ss zig với tím nha mn ^^  Đăng lúc 3-10-2013 04:17 PM
bik vậy ta tự đề cử mình :))) nhưng mà tím nhiều công hơn :)) làm nhiều việc hơn ta ^^  Đăng lúc 2-10-2013 11:17 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
JolFany + 5 Ủng hộ chục cái =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách