Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8010|Trả lời: 70
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho và Kim Woo Bin đối đầu - top 1% "người thừa kế"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 21-10-2013 08:24:23 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Bộ phim bom tần thần tượng SBS "The Heirs" (biên kịch Kim Eun Sook, đạo diễn Kang Shin SHyo) vừa tiết lộ loạt ảnh tĩnh cảnh 1% những người thừa kế quyền lực tập trung tại trường Trung học Jeguk và đặc biệt là màn đối đầu gay cấn giữa Kim Woo Bin (Choi Young Do) và Lee Min Ho (Kim Tan).

Xuất hiện trong cảnh quay này có loạt "người thừa kế" đầy quyền lực như Rachel Yoo (Kim Ji Won), Lee Bo Na (Krystal), Yoon Chan Young (Kang Min Hyuk), Joo Myung Soo (Park Hyung Shik) và Lee Hyo Shin (Kang Ha Neul).

Bầu không khí trong cảnh quay này im lặng giống như bầu trời trước một cơn bão, đầy sự lạnh lùng và đáng sợ. Đặc biệt là nụ cười mỉa mai của Young Do dành cho bạn cũ của mình là Kim Tan, nụ cười mỉa mai trong bối cảnh đầy căng thẳng khiến cho cảnh phim này thực sự hấp dẫn và nghẹt thở.  Một điểm thu hút nữa chính là đồng phục học sinh của các nhân vật trong phim, tạo hình các diễn viên trong đồng phục học sinh trẻ trung đầy năng động nhưng không kém phần cao sang đúng chuẩn  "những người thừa kế" giàu có và quyền lực. Các diễn viên sau cảnh quay này đã nói cười vui vẻ với nhau với những cảm xúc đầy lan tỏa của những người trẻ tuổi.

Nhân viên hiện trường nhận xét: "Sự hiện diện của họ áp đảo cả không khí  khiến chúng tôi khó thở" và không quên khen ngợi Lee Min Ho, "Trong đồng phục học sinh trung học, cậu ấy mang đến một cảm giác mới lạ sau một thời gian quá dài".

Nhà sản xuất Tues Pictures cho biết: "Từ bây giờ Kim Tan sẽ có một khởi đầu mới để điều chỉnh lại cuộc sống và tình cảm của chính mình. Các chàng trai đã làm việc với nhau rất nhiệt tình và tạo được nhiều ấn tượng khi chúng tôi nhìn thấy. Trở về Hàn Quốc từ tuần trước và lần xuất hiện thứ 5 của Kim Tan sẽ là câu chuyện bắt đầu thu hút người xem. Chúng tôi hy vọng khán giả hãy cổ vũ cho bộ phim".

Cảnh quay này sẽ được lên sóng vào lúc 10h ngày 23/10. Đón xem "The Heirs" vào mỗi thứ Tư và thứ Năm hàng tuần trên kênh SBS.

Source: http://news.nate.com/view/20131021n04796
Trans by [email protected]

P/s: Nghẹt thở hay ko thì chưa biết chứ cái điệu bạn đi Mỹ về 3 năm mà chào hỏi hiền lành dễ thương thế mà bạn ở Hàn Quốc lại tiếp đón bằng 1 nụ cười mỉa mai thế thì chỉ muốn táng vào mặt nó thôi.. Bin ơi là Bin {:126:}

Cái nữa là về bộ đồng phục: trong khi các bạn áo sơmi cà vạt đủ đầy thì bạn Tan lúc đeo lúc ko riêng bạn Do thì hoàn toàn ko có sự xuất hiện của cái áo sơmi, rất là đại ca .. và cô em Rachel cũng thay cà vạt bằng nơ trong khi Bo Na ngổ ngáo là thế nhưng vẫn rất gương mẫu >>>> 2 ae nhà này tuy ko cùng cha cùng mẹ nhưng tính nết thì ko trật đi đâu đc cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 24-10-2013 01:18:42 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn này ở cuối tập 5, gay cấn ra phết nhưng đoạn CES xuất hiện thì không hợp lý cho lắm!
Tại sao lại đi đâm đầu vào chỗ 1 đám đang tụ tập như vậy mà không biết gì hết là sao???
Vô lý đùng đùng lun ah???
Thank bạn đã dịch tin:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-10-2013 09:49:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang thắc mặc là tại sao Do với Tan lại không chơi với nhau nữa nhỉ, có ai biết lí do không.
chắc tập tối nay có phân cảnh này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 23-10-2013 00:00:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim coi 2,3 lầm mấy tập đầu rồi mà vẫn muốn coi nữa. Thấy nhân vật nào cũng có đời sống nội tâm riêng, hầu hết là đang thương hơn đáng trách.
Yong Do: "Hồi còn bằng tuổi hai đứa anh cũng có mẹ đấy nhé!". Nghe tội gì đâu á lại còn đáng yêu tóe cả khói.
Bo Na cứ hờn dỗi thế mà đáng yêu thôi rồi.
Nhỏ Rachel nữa "8 tuổi gọi điện bằng tiếng Anh, hay ngồi lẩm bẩm nói chuyện một mình bằng tiếng Nhật". Thông minh và kiêu hãnh thế mà bị Tan ngó lơ hỏi sao không tức
Gìa Tan thì lúc ghen cứ gọi là ngất ngây con gà tây. Gìa ấy sao mà vừa đẹp vừa dễ thương thế không biết {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 22-10-2013 23:48:43 | Chỉ xem của tác giả

không khí sao mà căng thẳng dữ vậy ??

làm sao hai người có thể hòa giải được đây ??

lúc này là em Hye xuất hiện và chen ngang luôn đây

cậu Ho diện đồng phục trông non chán

cậu Bin à ,tui ghét cái mặt của cậu lắm đó !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 22-10-2013 09:26:12 | Chỉ xem của tác giả
nhìn ảnh mà hóng phim quá đi.
màn chào hỏi có một không hai, thú vị rồi đây
sao Bin có vẻ hay có thù hằn với bạn cũ thế nhỉ. Lần trước đi học cùng Suk cũng thế.
mong chờ màn đối đấu tranh người yêu nữa.
thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 22-10-2013 01:35:01 | Chỉ xem của tác giả
"Sự hiện diện của họ áp đảo cả không khí  khiến chúng tôi khó thở"
Hiển nhiên rầu, tự dưng một ngày đẹp trời cả dàn zai xinh gái đẹp + phong cách thời trang, sang trọng đổ bộ xuống trường thì làm sao có thể ko có cảm giác j` đc {:118:}
Hóng ep mới quá đi, muốn được tận mắt xem cảnh các bạn thừa kế mặc đồng phục ngay bây giờ {:184:}
Bao giờ cho đến thứ 4 {:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-10-2013 22:20:36 | Chỉ xem của tác giả
2 ep tuần này dự định là các bợn Heirs sẽ đá nhau, liếc nhau tóe khói luôn=))
gì chứ cái prev ở cuối ep 4 là đã đủ mùi gay cấn rồi ấy
cơ mà không hiểu sao sau khi Tan ở USA về thì mọi chuyện lộn tùng phèo lên hết :o
hình như hồi bé YD với Tan thân nhau lắm mà đúng không :))
chậc... nói chung là hóng thì cứ hóng :(( hự, mấy bạn diện đồng phục sang chảnh nhìn đẹp chết người T____T Rachel em ơi em thật là xinh thật chất quá đi *kết em Rachel nhì phim, sau mỗi Tan*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 21-10-2013 21:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Na ơi là Na, yêu nàng chết đi được, dễ thương vô cùng, hehe. Thích nàng mặc đồng phục lắm, cơ mà bộ đồ trong High Kick 3 đẹp hơn đó, có lẽ nàng hợp màu đỏ chăng?
Ak mà, có thể nào đổi tạo hình Rachel tí được ko, nàng để tóc mái cũng xinh cơ mà nhìn sầu đời quá, ><, để tóc như hồi đóng To the beautiful you đi có phải đẹp hơn ko??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-10-2013 21:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Chéng soi rõ kỹ, đến từng chi tiết trên trang phục. Cơ mà chuẩn thuật {:418:}

Anh Bin mặc gì thì mặc chứ mặt anh cứ hất ngược tóc lên là khoe được chữ "Đại ca" trên trán rồi.

Khi nào đi gặp "gái" tóc mới xẹp lẹp thôi {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

61#
Đăng lúc 21-10-2013 20:54:38 | Chỉ xem của tác giả
Cái lúc coi preview là mình đã thấy bộ đồng phục đẹp rồi {:161:}
Màu cà phê đang hot hiện hay cũng trưng vô phim luôn
Nhìn Krystal sao đáng yêu thế hơm biết ♥
Mong chờ tới thứ 4 quá đi thôi
Hóng phim quá thể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo