Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LibrAqua8790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Vì sao Park Shin Hye có thể ngủ mọi lúc mọi nơi ?

[Lấy địa chỉ]
Tầng
Đăng lúc 25-10-2013 16:23:13 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch có cảnh Hye ngủ đều có dụng ý hết. Qua đó còn thấy được vẻ đẹp của Hye, người gì mà ngủ cũng đẹp luôn.
Bao giờ cho đến thứ 4 tuần sau! :(
Thanks bạn đã dịch tin :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2013 16:21:08 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều lúc thấy cảnh ngủ của Hye ko được tự nhiên cho lắm.

Như cảnh cô bị mẹ dựng dậy bắt ra ngoài vào sáng sớm mà YD bắt gặp ấy.

Ngủ ngoài quán mà ko biết trời trăng gì thì vô lý...lại còn là con gái nữa, 2 thằng nhóc gào khóc ngay bên cạnh mà vẫn gục đc thì mình bó tay toàn tập lun :(

Hay như cảnh ở Mỹ rõ ràng biết Kim Won là a trai Tan rồi mà khi về gặp Kim Won ở nhà lớn lại ko có một chút mảy may nghi ngờ nào.

Bình luận

@nhunbebom: :)))) đồng cảnh ngộ đây. cái vụ vừa chạy xe vừa ngủ là quá thường với mình đấy XDD. có lần mém gây tai họa XDD  Đăng lúc 26-10-2013 02:44 PM
bạn chắc chưa bị mất ngủ bao h rồi , mình còn từng vừa đi xe máy vừa ngủ gật đc cơ bạn ạ , đã quá buồn ngủ rồi thì sấm có đánh bên tai thì vẫn ngủok   Đăng lúc 26-10-2013 02:07 PM
Trời đất ơi ! Mình thì loa tụi bạn mở ngay bên tai mà còn ngủ ngon lành . Với những tên thiếu ngủ như mình thì ngủ ở cả ghế đá được luôn ấy chứ .  Đăng lúc 25-10-2013 10:53 PM
Bị dậy lúc sớm tinh mơ ngủ đâu cũng đc mà, hihi. Gặp Won 1 lần, mà đứng xa nên k nhớ cũng dễ hiểu thui. Minh chỉ thấy cảnh cuối tập 5 hơi điêu thui, hi  Đăng lúc 25-10-2013 08:41 PM
Còn 2 thằng bé là cái kiểu như biết rồi nhưng k muốn thức dậy, quá lắm mới mở mắt dậy đi chỗ khác ngủ tiếp :v  Đăng lúc 25-10-2013 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2013 16:20:40 | Chỉ xem của tác giả
Đây gọi là ngủ để quên đi những khó khăn, rắc rối... Mình thỉnh thoảng cũng dùng cách này để chạy trốn thực tại...
Haizz lại được liên tưởng đến công chúa ngủ trong rừng kìa..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách