Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: YoopiesVN
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC 2000] Daddy fish - Yoo Seung Ho, Jung Bo Suk | Ep 4 END Completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 26-10-2013 14:53:43 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Tên gốc: 가시고기
Tên tiếng Anh: Daddy fish
Thể loại: Tình cảm gia đình
Số tập: 04
Kênh phát sóng: MBC
Lịch chiếu: Tối thứ sáu & thứ bảy
Thời gian phát sóng: 08/12/2000 – 09/12/2000
Biên kịch: Lee Ran
Đạo diễn: Choi Yi Sup
Chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên của Jo Chang In
Diễn viên: Yoo Seung Ho, Jung Bo Suk, Park Ji Young

Nội dung

Đau đớn, xót xa khi thấy con trai Da Um (Yoo Seung Ho đóng) của mình vật lộn với căn bệnh ung thư, Jung Ho Yeon (Jung Bo Suk đóng) – một nhà thơ nghèo, sau khi vợ bỏ đi đã phải gồng mình, chạy vạy khắp nơi kiếm tiền chữa trị cho con. Daddy fish là một câu chuyện cảm động và sâu sắc về tình phụ tử. Với tình yêu thương con vô bờ bến của Jung Ho Yeon, liệu Thượng Đế có nghe thấy lời khẩn cầu của ông ấy? Và kỳ tích sẽ xuất hiện chứ?

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
chang_icy + 5 Ủng hộ 1 cái!
lananhkh + 5 Ủng hộ 1 cái!
kieunt + 5 Ủng hộ 1 cái!
yoonalover + 5 Ủng hộ ST^^
ngoc_khanh1997 + 5 :x
myluckystar.tky + 5 Subteam fighting ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 15:00:13 | Xem tất
Nội dung được vietsub với mục đích giao lưu học hỏi giữa những người yêu thích phim ảnh. Bản quyền phim thuộc nhà sản xuất và đài truyền hình, nghiêm cấm mọi hành vi sao chép chia sẻ trái phép. Nếu các bạn tự ý chia sẻ dưới bất kỳ hình thức nào phải tự chịu mọi trách nhiệm trước pháp luật. Vui lòng xóa trong vòng 24 tiếng, nếu có nhu cầu lưu trữ đề nghị mua bản chính.

Tập 1:

Tập 2:

Tập 3:

Tập 4 END:

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

@clamptsu: mình đã reup Heart is và Pusan, bạn vào page lấy link nhé. Còn Do you see Seoul thì bạn chịu khó xem onl trong kites.  Đăng lúc 29-8-2017 09:13 PM
Mình tải được rồi, cám ơn ad. Mình cũng có tìm các phim khác như Heart is, do you see Seoul và City of the fathers nhưng mà ko thấy. Ad chỉ giúp mình luôn với.  Đăng lúc 29-8-2017 11:22 AM
@clamptsu: bạn chịu khó vào album Daddy Fish trên page, mình có up link drive. Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 28-8-2017 06:02 PM
Mod ơi mình ko down trên torrent được, mod có thể giúp mình tải lên fshare ko ạ. Xin cảm ơn ạ.  Đăng lúc 27-8-2017 03:27 PM
Bị ấn tượng bởi tấm poster, luôn có gì đó nhẹ nhàng từ những bộ phim như thế này của Hàn Quốc mà mình rất thích :)  Đăng lúc 13-11-2013 11:26 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
myluckystar.tky + 5 :(

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 12-11-2013 07:52:15 | Xem tất
Vậy là đã kết thúc 4 tập phim Daddy fish - 1 dự án có phần hóc búa của YoopiesVN Subteam. {:311:}
Một câu chuyện về tình phụ tử khá quen thuộc nhưng vẫn luôn sâu sắc, đầy tính nhân văn.
Vẫn là một diễn xuất mang thương hiệu Yoo Seung Ho.{:438:}
Một drama debut khiến nhiều người phải giật mình, đặc biệt đối với fan Ho.
Có xem rồi mới hiểu, Yoo Seung Ho sinh ra là để làm diễn viên cho dù Ho đến với nghiệp diễn cũng vì bất đắc dĩ.
Nhưng mà người ta thường nói "nghề chọn người"
Thế nên Ho à, cố gắng phát huy trau dồi tài năng của mình nhé. {:412:}

Nhân đây xin gởi lời cảm ơn đến các bạn trong đội ngũ YoopiesVN Team.
Cảm ơn cô Mid đã chăm chỉ trans hết 4 tập phim dù rất bận, rồi phải time tới time lui cho khớp. Rồi còn đau đầu vì up torrent cho mọi người.
Cảm ơn cô Na, Fen đã vật lộn với đống time hàng giờ.
Cảm ơn cô Lin, phải cảm ơn cô nhiều lắm luôn. Hem biết đã phải encode biết bao nhiêu lần để ra thành phẩm. Cảm ơn luôn cái máy thần thánh của cô, bật suốt mấy ngày đêm chinh chiến không ngừng nghỉ.
Cảm ơn cô Crel, dù bận ko kịp thở cũng cố mà des poster cho fim.
Và cũng cảm ơn các nàng Sao, Min đã hướng dẫn cho Subteam ở một số công đoạn.

Và cũng chân thành cảm ơn đến các bạn đã đón xem phim và luôn ủng hộ Subteam nhiệt tình.
Hy vọng YoopiesVN sẽ sớm gặp lại các bạn vào một ngày nào đó không xa lắm.

PS: Và các Yoopies, chúng ta lại tiếp tục "hòn vọng Ho" thôi nào
Tạm biệt và hẹn gặp lại!!!!

Bình luận

ôi cái máy đúng là máy dã chiến =))) có ngày nó biểu tình là húp cháo hết cả lũ @@ =)))))  Đăng lúc 12-11-2013 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách