Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10968|Trả lời: 88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Commitment) T.O.P Big Bang thú nhận: "Kim Yoo Jung là nguyên nhân khiế

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 27-10-2013 12:59:58 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
T.O.P Big Bang thú nhận: "Kim Yoo Jung là nguyên nhân khiến tôi gần đây thấy vui và hành động đáng yêu hơn"

Thành viên nhóm Big Bang kiêm diễn viên Choi Seung Hyun (T.O.P) đã xuất hiện trong tập phát sóng ngày 26/10 của chương trình “Connection, Movie World” thuộc đài SBS với hai bạn diễn trong “The Commitment”Kim Yoo JungYoon Jae Moon.

Khi MC dẫn chương trình hỏi T.O.P cảm giác khi làm việc chung với Kim Yoo Jung, anh đã nhìn sang Yoo Jung cười rồi nói với MC: “Trong phim là anh em, ở ngoài như là bạn, tâm hồn chúng tôi giống nhau, vừa trẻ con vừa trưởng thành. Yoo Jung có nhiều điều rất hay khiến tôi cảm thấy thật sự vui và thoải mái dễ chịu, nên tôi cứ có những hành động vui vẻ tự nhiên mà mọi người nói là dễ thương mỗi khi có em ấy xung quanh... Tôi thích trêu đùa quanh em ấy và tôi muốn nhìn thấy em vui và cười”.

Sau đó, T.O.P còn làm điệu bộ chứng minh “hành động đáng yêu” của anh khi có Yoo Jung bên cạnh là như thế nào, khiến cư dân mạng xem chương trình thích thú bàn tán về “chemistry” dễ thương của T.O.P và Kim Yoo Jung.

Người dẫn chương trình cũng hỏi Kim Yoo Jung vì sao từ nhỏ đến lớn vẫn luôn chọn T.O.P là hình mẫu lý tưởng của mình. Cô bé không sao giấu được sự mắc cỡ vì sự có mặt của "anh trai lý tưởng" T.O. P bên cạnh, nên vừa cười vừa ngượng ngùng trả lời vòng vòng: “Vì anh Choi Seung Hyun là một hình mẫu lý tưởng tốt. Nhưng nói một cách nghiêm túc, em vẫn chưa có “người đàn ông lý tưởng” rõ ràng ạ. Nhưng điều đó không có nghĩa là em không thích anh Seung Hyun hay không thể xem anh Seung Hyun là hình mẫu lý tưởng”. Câu trả lời khiến mọi người có mặt bật cười trước sự mắc cỡ hồn nhiên nhưng thông minh của cô bé.  

Cư dân mạng sau khi xem chương trình đã tới tấp gửi lời nhắn đến chương trình: “T.O.P và Yoo Jung thật sự tốt và dễ thương khi ở bên cạnh nhau”, “Hành động lí lắc của T.O.P hài hước quá, anh ấy dạo gần đây đúng là rất đáng yêu và vui vẻ”, “Yoo Jung thật sự rất dễ thương, cô bé có điều khiến nhiều người dễ chịu”, “Tôi thật sự ghen tỵ với Yoo Jung”…

Bộ phim điện ảnh “The Commitment” của họ sẽ công chiếu từ 6/11/2013.  November 6.

Nguồn: http://www.soompi.com/2013/10/26 ... makes-him-act-cute/ ; http://news.chosun.com/site/data ... /2013102600839.html
Dịch: [email protected]

(Mọi người nhận xét, T.O.P và Kim Yoo Jung làm thành một hình ảnh rất dễ thương cho bộ phim tưởng như khá u ám về đề tài)

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
Khahi + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongie_4rever + 5 Ủng hộ 1 cái!
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 :xx
heononhong + 5 Anh em này cư tê quá! :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-10-2013 17:50:35 | Chỉ xem của tác giả
mình ít khi thấy Top có những hành động cư tê thế này.
2 anh em dễ thương quá
mong phim sớm về vn
p/s: thanks chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 29-10-2013 15:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, T.O.P dễ thương quá đi mất! <3 Yêu anh ghê nơi.
Bé Yoo Jung cũng đáng yêu vô cùng, bé này với bé Kim So Hyun là 2 diễn viên nữ nhí mà mình thích nhất luôn. Ủng hộ phim. Fighting! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 28-10-2013 23:33:16 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi cái dáng đứng của ảnh kìa
Mạ ơi, Ageyo bộc phát khi ở cạnh các bé thiếu nữ nhaz a {:438:}
Trong khi ở trong nhóm với ccác giai già thì a im re và nín thin
Đển bố Yang còn hãi và ngại ngùng với a {:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 28-10-2013 21:27:54 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ hồi nào e bé tí teo, nói là fan Tộp Oppa
Vậy mà giờ này e lớn thế này rồi, đứng đã hơn vai anh rồi T^T
Ôi duyên số ~~~~
Trông anh trai cưng em gái mà đáng yêu quá đi mất. Mà ông Thộn già hơn em nó cả chục tuổi mà bày đặt kêu 2 tâm hồn có chung độ tuôi =))). Đáng yêu quá anh già ajh.
Mong phim của anh, và nhanh comebak đi nhé, miss U T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 28-10-2013 20:41:45 | Chỉ xem của tác giả
cổ mình dài lắm rồi đấyyyyyyyyyyy
bao giờ mới được xem phim đây
công nhận nhìn T.O.P vừa đáng yêu lại vừa lạnh lùng
đúng là cặp " anh em quốc dân"
Bấn loạn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 28-10-2013 19:40:22 | Chỉ xem của tác giả
Dạo nài mình cứ update tin của TOP và Yoo Jung miết
Hai anh em dễ thương gì đâu
Trong phim xem trailer thấy anh rất là thương em
Ở ngoài đời thì anh cứ khen em miết, làm em mắc cỡ
Yoo Jung dạo nài sướng oài nhe, được gần thần tượng của mình, hen chi cứ thấy em cười tít mắt hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 28-10-2013 16:19:33 | Chỉ xem của tác giả
dạo này nhiều news của hai anh em thế
cơ bản là T.O.P dễ thương sãn rồi nên mới thân được với em Yoo Jung như thế
anh em nhà này đẹp đôi quá
chúc cho bộ phim doanh thu thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 28-10-2013 13:42:09 | Chỉ xem của tác giả
Anh em nhà này đáng yêu quá !

TOP trông lạnh lùng thế mà bị cô em gái bắt phải cười miết thôi

càng nhìn lại càng bấn ,

nếu có vote cho cặp anh em đáng yêu nhất trông fin thì cặp này sẽ xoắn no.1 đấy

cũng gần đến ngày ra mắ fim rồi ,chúc anh trái em gái thắng lợi nhé ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

81#
Đăng lúc 28-10-2013 10:42:34 | Chỉ xem của tác giả
...đẹp đôi thế này thi bà con làm sao mà sống..ánh mắt nhìn nhau là nói lên tất cả rồi
kiểu này thì ối người chết vi ghen..cả hai đều rất đông fan và cực nổi tiếng
nhưng mà gì thì gì chứ bác TOP cũng cứ phải từ từ...em nó còn bé quá.. vài năm nữa mới tính
ôi cuối cùng thì bạn TOP cũng chủ..thể ào cũng bị BB trêu suốt ngày ..hhahah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách