Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-11-2013 05:18:25 | Xem tất
Thật ý :(( Kiểu xem xong ep 10 mà Rác ngơ vẫn chưa được sơ múi gì
Ngoài cái.."Dog "kiss đâm ra lo lắng dã man, anh ơi, kể cả anh chưa xác định được tình cảm cũng phải mạnh mẽ lên tý đi huhu
Anh thế này em lo quá, chớ em nhìn sao vẫn thấy Na bên anh sẽ an toàn hơn, không phải vì em ko thích Bông, thích Bông chứ, nhưng thích BÔng với chị trong đội bóng cơ :
Thật chứ nhìn Rác cảm thấy sẽ phù hợp hơn với tính cách vô tư lự như Na <3
Nghe đâu cái vụ tái hiện thảm họa có chút lo sợ, vì người Hàn khá nhạy cảm, nhưng mà với BK thì mình hoàn toàn yên tâm, cái nôi của phim kéo tim và tâm con nhà người ta mà :(( Năm nay cháu thi ĐH đấy bác BK à, sao bác nỡ :)))
Thảm họa mình nghĩ vấn đề ko phải ai tới bên Na trước, mà là ai làm Na cảm động nhất, anh Rác là bác sĩ, anh ko chỉ đang bỏ đi sự nghiệp mà còn cả cuộc sống của bao nhiêu người nếu anh bỏ đi. Đạo đức nghề nghiệp của anh lớn nên mình nghĩ anh sẽ ko làm vầy <3 Còn về Bông , thực sự Bông rất nhiệt huyết, rất lửa của tuổi 20. Mình ko dám chắc quyết định của Bông sẽ ra sao nếu Na gặp nạn. Na hay sự nghiệp ? Thế nhưng mình lỡ ship Bông với chị bóng chày, nên ko dám nói thêmmm
Ngày trước, có người từng bảo với mình, yêu nhau là một chuyện, cưới lại là chuyện khác . Hai người lấy nhau, không chỉ cần yêu nhau, mà còn hiểu nhau , còn cần thông cảm và thấu hiểu. Hơn nữa người đàn ông còn phải biết lo liệu cho tương lai của hai người. Chứ cưới về mà chỉ có tình yêu cũng chưa đủ .
Trên đây chỉ là ý kiến của mình <3 ,3 Bấy lâu nay là SR trong box Rác, nay mới dám com hị hị <3 <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bestormie + 5 á à =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-11-2013 10:47:25 | Xem tất
tuilatra gửi lúc 19-11-2013 09:15
Bực mình thật đấy, sao có vài người cứ thích viết bài phá anh Rác rồi còn nói fan  ...

Cái này mình đồng tình với bạn , kiểu có nhiều bạn nhà Bông cứ comt bảo là
Sao nhà Rác cứ cố tìm lý do để chứng minh Rác là chồng trong khi rõ ràng Bông mới hợp
XOng cái kiểu nói nếu Bông mà ko có Na thì thà để Hai lấy Na cho rồi, mình thấy kiểu hiếu thắng ý
Như thế chả khác nào đang cạnh tranh với Rác chứ ko phải là dành đc tình yêu của Na
Kiểu buồn dã man :(((

Bình luận

:)) sao mà thấy xa vời chân trời rớ, thôi về nhà tìm vậy, tìm Rác bên nớ sợ ko có đâu ak :v  Đăng lúc 21-11-2013 06:15 PM
câu trai đẹp chỉ để ngắm ko bh sai nhất là trai tây, các anh Nga thì đẹp trai và men thôi rồi rất galant nữa cơ mà ko với được,ngắm đàng xa thôi ^^  Đăng lúc 21-11-2013 06:06 PM
mí chàng nga cũng âu cơ lắm mà nàng song tử, nhưng mà tui thấy "gái làng ta thì cưới zai làng ta" thôi (Y) ráng rấm hơn 3 năm nữa lun ak :((  Đăng lúc 21-11-2013 06:00 PM
tui là tui phải chờ học xong về VN thì mới có cơ kiếm được người yêu nàng ạ  Đăng lúc 21-11-2013 05:53 PM
khổ, nàng nơi xa xăm đã khó, tui ở nhà cũng khó, thôi thì cứ như nàng quen tình đầu rồi như tình cuối vậy :v  Đăng lúc 21-11-2013 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-11-2013 16:25:24 | Xem tất
Hôm nay e lại lăn lộn vào nhà <3 <3
Xem xong ep 11 khá là hoang mang ạ !
Chẳng phải là thế nào nhưng mà em thấy càng tin càng lo
Nhất là với bác BK khoa tim mạch với bác ĐD khoa logic thì thần kinh em nó giật lắm rồi :((
Em thấy càng chắc là anh nhà, thì lại càng dễ bị troll. Lúc mà xem cái vụ anh hack mất con chó
Em mới nghĩ là anh cũng hack mất tim Na rồi, nhưng mà tại sao BK lại cho anh vào phòng Rác :(((
Hôm em xem MAMA mà em tưởng đc xem nguyên tập Reply 1994 : Special Edition : Na's perfect man  chớ
=) Me Tu Me Tờ re của anh nhà lên phát ngôn gây shock rồi kìa =
Em có mấy cái ảnh động siêu bựa để hôm nào quăng lên :))
Hôm nay sang comt cái dài vừa đề chính thức làm quen với cả nhà ạ !
Tên em là Mốc ạ :p :p :p :p

Bình luận

<3 <3 CÓ....nhưng mà em ko nghĩ ra, em thề là em cứ định ninh là cái gì khác ạ. =))) Thảo nào babe nhớ mặt em thế :)) Em bị đá đi ngủ rồi....sáng mai em đu , chụt^5   Đăng lúc 25-11-2013 06:20 PM
:)) ko thấy chữ kí ta ah, FB Trash Jung đàng hoàng, có bạn nhìn là biết ngay nhá!  Đăng lúc 25-11-2013 06:17 PM
^^ ta xong việc rồi, giờ đang coi phim... tí đi đón ông ngoại... ^^  Đăng lúc 25-11-2013 06:15 PM
nàng đúng là troll em, thế mà em tìm nick dạng B...V... trên kite mãi :))) Hóa ra nàng ở ngay đây  Đăng lúc 25-11-2013 06:13 PM
=)))))))))))))))))))))))))))) Ơ =))))))) Thôi, em nghĩ lại rồi, em cũng thấy ss tới chai rồi :p :p Ko đi làm mà vẫn onl nhá =)))))  Đăng lúc 25-11-2013 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-11-2013 12:58:42 | Xem tất
Em đọc cái tin đấy em cũng thấy shock, thế nhưng mà sau khi shock thì em đã được chỉnh đốn lại tinh thần
Nên giờ có đủ khả năng để .tự biên tự diễn ạ.
Em chả tin đc cái rumor đấy đc mấy phần đâu cả nhà à. Nghe thì có vẻ hoang mang
Đọc thì cũng thấy lềnh phềnh và có thể. Thế nhưng mà :
~ Nếu hai anh trùng tên, thì sao Na cứ day đi day lại cái tên của hai bạn trẻ trong những năm 2013
~ Nếu mà Bông là chồng, thì BK sẽ làm sao để làm cho fan tâm phục khẩu phục trong 9 tập còn lại của phim. Trong khi bây giờ một tý xẹt điện của Na cũng ko có ? EM thấy là , dù cái twist có lớn tới đâu, kể cả Bôngcứu mẹ Na đi chăng nữa, cũng chỉ là làm Na cảm động, chứ ko thể vào Na vèo một cái yêu Bông đc, công nhận là Bông Na nhiều skinship, cơ mà em thấy mấy cái ý thỏa mãn fan gơn là chính, chứ Na biểu cảm cứ phaior gọi là 0 tròn trĩnh. {:425:} Hơn thế nữa, kể cả có thích bông rồi, bk sao lại lồng ghép chi tiết hai người yêu nhau, chi tiết để Rác quên đi tình cảm vốn có của hai người, để bố mẹ Na và bố mẹ Bông biết chuyện này nọ. {:411:}
~ Mà cứ coi như cái vụ tên hai anh là trùng đi, thì chắc gì chk đã là Bông ? Lỡ cái cảnh phim mọi người bắt gặp chỉ là mơ thì sao ? Ơ hay, thế gặp cảnh phim thì chắc như đinh thế à ? Em thấy BK sẽ ko bao giờ sơ xuất như thế. Nghĩ sao mà lại để lộ ra thông tin như vầy. NHững ảnh BTS của phim đều đc chụp từ xa, thì làm sao nghe đc lời thoại, biết đc kịch bản, chỉ là nhìn động tác cũng như khẩu hình miệng mà đoán. {:419:}
~ Còn về cái bạn mà có BẠN của BẠN của BẠN TRAI bạn ý là một DIỄN VIÊN PHỤ đã confirm cái này, em ko biết là em đc bao nhiêu phần đúng, nhưng mà bạn diễn viên phụ ý, trừ khi là đã cầm trên tay tệp kịch bản tập 16, tập 17 hoặc là bạn ý đóng phụ trong phân cảnh vô cùng quan trọng thì bạn ý làm sao mà biết đc Quan trọng hơn, bạn em có bảo, đối với các diễn viên phụ * ko phải quần chúng* thì đều đc yêu cầu phải giữ bí mật về nội dung cũng như cảnh mình đóng, có nhiều ng chỉ biết cảnh mình đóng là gì, chứ ko hề đc biết nội dung tập. Hơn nữa, nhất là đối với những dv có vai phụ hay đang cố gắng để đóng phim, thì chữ tín rất quan trọng, nếu bị lộ ra là mình là ng đã tiết lộ ra tin mật, thì rất có khả năng bạn DV phụ này sẽ ngay lập tức bị đuổi hoặc cắt khỏi phim. {:431:}
~ Dù ko chắc chắn, nhưng sao cả nhà ko nghĩ đây là tin chính đoàn làm phim tung ra để hỏa mù fan ? Bời vì sau tập 11, rất nhiều shipper đã đoán chắc chk phải là Rác, nên BK ko muốn làm fan quá chắc chắn mà lại tụt rate, nên các nhà sản xuất đãtroll fan bằng một loạt tin hỏa mù : Em thấy cái này nghe giống trình độ mấy bác nhà mình lắm {:440:}

Last but not least, đối với những Rác Na shipper như nhà mình, thì thực ra các ss ko quá xem trọng về vấn đề thắng thua mà là về độ xác thực và cả sự thuyết phục. Nên em nghĩ cứ chờ cho hết tập 12,13 này , sau tập 12 ,13 mà chưa có chuyện gì lớn cực lớn xảy ra, thì cả nhà yêu dấu hãy an tâm <3 Chúng ta năm nay song hỉ lâm môn, anh Rác có vợ mà lão Woo cũng có người yêu, cũng ta tất thảy đều có chị dâu <3 <3 <3

P.s 1 : em mong post của em sẽ làm mọi người vững tin <3 <3
P.s 2: Be ơi, hết xèng rồi thì đừng rate nữa = * nhưng mà còn thì nên rate choa e*
P.s 3 : Như babe, để e post gif sau nhé, em vẫn nười, đêm nay em đu
P.s  4 : em vô cùng tự hào và yêu nhà mình ạ <3 <3 <3
P.s 5: hình như em có hơi nhiều trái tim =)

Bình luận

@daphnie : babe à, em canh thế nào cũng chỉ được ghế gỗ =))))))) @như : em dậy rồi nhớ :)) E đang chờ nhớ =)))))  Đăng lúc 29-11-2013 05:06 AM
vâng em nó đó ss, mà em nó đi ngủ rồi... :D chị em mình tám...  Đăng lúc 28-11-2013 08:34 PM
cô làm loạn từ chiều h`đấy hả =)))  Đăng lúc 28-11-2013 08:29 PM
=))) babe giữ tiền đi =))))  Đăng lúc 28-11-2013 06:42 PM
số dư của rate bằng 0 =)) đợi mai đi nhé =))  Đăng lúc 28-11-2013 06:04 PM

Rate

bestormie + 5 nào thì rệt =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-11-2013 22:59:34 | Xem tất
Em biết là cái post này sẽ nghe giống spam
Nhưng mà cả nhà ơi em đang phát điên. công nhận là lo lắng thật {:439:}
Có tý gọi là mất niềm tin Nhưng mà vững tay chèo nào, chúng ta sẽ qua cơn sóng gió nàyyyy{:443:}{:445:}
Em phát điên lên vì cái nắm tay, cả về việc mà bk quyết định cho ông bả yêu sớm nữa{:412:}
Lần này phải chăng bk muốn khắc họa mối tình yêu bền chặt, yêu nhau qua chông gai thử thách
Nhất là ở Hàn thì việc đi quân sự rất khắc khổ {:447:}
P.s : tối nay em sẽ nối nghiệp nàng Daph làm một biên kịch hờ = Thử sức coi saoooo

Bình luận

@như : em thấy ổng đi là đã lo trc rồi :(((( =)) trí nam nhi lắmmmmmm @Daph : em tý lên luôn, nay mới black friday về <3 <3 lết thấy mừng ạ =)))) E vik rồi babe chẹc hénn   Đăng lúc 30-11-2013 12:20 PM
à mà để ta coi xong ep 13 tối nay đã, vì cái pre thấy ánh mắt của Na khác khác, coi xong rồi ta si nghĩ vik tiếp, hé hé =)))))  Đăng lúc 30-11-2013 11:26 AM
cô lên ý tưởng đi, rồi tôi vik tiếp cho =)), lần sau đừng xin rệt nữa ko thôi ng` ta ném đá =))  Đăng lúc 30-11-2013 11:07 AM
thời gian cũng ngắn hơn so với mấy nam khác, mà ở hàn quốc đàn ông nào cũng phải đi quân sự hết  Đăng lúc 30-11-2013 12:04 AM
đúng rồi bác sĩ với vận động viên được ưu tiên hơn. Bác sĩ thay vì đi quân sự sẽ phục vụ cho quân y đó  Đăng lúc 29-11-2013 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-11-2013 15:09:25 | Xem tất
daphnie gửi lúc 28-11-2013 20:57
Tự nhiên sao chiều nay cô có hứng cô làm loạn từ trong nhà ra ngoài ngõ, đi đâu c ...

Sau việc Na và Rác nhà mềnh đã hẹn hò, kịch bản bị đổ bể rồi ss ơi
{:447:} {:447:}
Thế có nghĩ là bây giờ anh Rác có vẻ ko lọt sông được rồi
Em nghĩ là với trình troll của BK thì có lẽ bộ phim sẽ theo những phương án sau đây{:440:}
Bây giờ hai ông bả hẹn hò, tới ep 13 thì biết việc đi quân sự, xong rồi sẽ hứa hẹn là chờ đợi nhau gì đấy
Có thể là ep 13 cả nhà mình sẽ được xem kịt scene nỏng bỏng mắt với sự hot lên tới 17% rating
Em thấy nhiều người bảo có thể người đi không phải là Rác, nhưng mà Rác lỡn nhất, hơn nữa ổng đi để thử thách tình cảm.
Trước khi ổng đi, thì Bông trực tiếp sử dụng chiến thuật đẹp chai không bằng chai mặt và thử tiếp cận Na {:426:}
Nhưng ko ngờ Rác ngực tấn công mông phòng thủ *em ko tìm đc từ gì ...mĩ miều hơn * nên ngay lập
tức đã bảo với Bông làân tuê Na là của anh, chú đừng cố nữa! {:441:} {:419:}
Sau đó Rác đi, Bông ở lại, sau nhiều sự việc lên xuống giống như là chiện gia đình chiện tình cảm thì Bông từ bỏ Na và trở thành một phần thực sự trong nhà trọ ( kiểu từ h Bông sẽ năng động hơn trong việc ở bên cả nhà chứ ko phải thân thiết với mỗi bố Il nữa : còn anh già không đc nghỉ trong một thời gian di quân sự, tới lúc đc nghỉ và về bên gia đình thì hai ổng bả cãi nhau => bảo cần thời gian bla bla, lúc ổng quay về sau thời gian tập quân sự thì hai người gặp lại, ổng bảo là anh sẽ chính thức theo đuổi em từ đầu ) Rồi một đống tình tiết theo đuổi đuổi theo. Em yêu anh, anh yêu em .{:313:} {:303:}

Em cứ luôn có mong muốn và vụ hai ông bà này hẹn hò, người nói ra sẽ ko ai ngoài YJ ) Kiểu bả uống say rồi tuôn ra hết, đầu tiên bố mẹ cũng shock tại ko nghĩ tới bao h, nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại thấy cũng hay {:444:}

Kết phim là viên mãn, Rác cũng đc hoàn thành giấc mơ sách xùa ma ni át với 3 đứa trẻ <3 <3 <3 <3

Ps : Hị hị, em ngồi viết trong bấn loạn !!!! Tay năm nắm tayyy
Ps1 : ss daph, nàng thấy sao ạ babe ???
Ps2: em sẽ cố để hóng ep 13 đêm nayyyy
Ps3 : https://docs.google.com/forms/d/ ... yLlhQiwqUQ/viewform
Các babe muốn được góp moment mà bản thân thích nhất tới Radio thì viết nhé, hoặc cf cũng được ạ <3 <3 Hãy viết đi viết đi đừng ngại ngùng ạ <3 <3 Văn em 6.7 nhưng mà em vẫn lết

Bình luận

dạ babe <3 <3  Đăng lúc 1-12-2013 06:50 PM
thay áo đồng phục đê.... kiss scene  Đăng lúc 1-12-2013 06:44 PM
dạ em mời ss :)))))))))  Đăng lúc 30-11-2013 04:49 PM
kính lão đắc thọ đê, để ta 001 choa =))  Đăng lúc 30-11-2013 04:39 PM
=))) em báo danh 001 ạ :)))))  Đăng lúc 30-11-2013 03:45 PM

Rate

bestormie + 5 rệt cho phát PR =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-12-2013 17:11:04 | Xem tất
daphnie gửi lúc 30-11-2013 16:58
Cô làm ta cười mém sặc vì cái màn hot kiss đóa, nói chung là ta cũng hưng phấn lắ ...

Nhưng mà kiss thật rồi ss ơiiiii, kiss thật kìa
Thế này thì em nghĩ là lăn lộn ko lâu nữa đâu,  em công nhận ổng khá là thận trọng
Đến ghen cũng thận trọng, ko dám to tiếng, chỉ dám đen cái mặt xám nghét ra mà quay đi học, cơ mà vẫn duyên
Vẫn tốt, vẫn từ từ làm fan gơn điên đảo {:290:} {:291:}
Dạo này em uốn éo nhiều lắm, chỉ đang nghĩ tới lúc lấy anh rồi, hai ổng bả làm gì ở nhà thôi ){:433:} {:416:} {:448:}
E chỉ muốn BK khai thác nhiều diễn biến cả tình cảm gia đình lẫn tình cảm nam nữ của các bạn trẻ

Với cả cảm xúc cuả Bông, các bác BK mà cứ kệ Bông đấy, thì bác BK ăn đá,  nhà mình cũng lại bị bảo là : ăn ko ở ko đc lợi ( trong khi ...ờ ...có ở ko đâu ? Hoạt động cơ mồm suốt đấy chứ )Tim cũng run bần bật kia kìa ) hay là Bông không được cạnh tranh công bằng ( Na là đồ chơi à mà cạnh tranh công với chả bằng ) hay là Na không hú ý đến Bông ( Ơ thế sao Na phải chú ý đến Bông ? Vì Bông tỏ tình à ? Thế em pm tỏ tình Hai Tai trên twt trên dưới 10 lần rồi đấy, ổng còn chưa rep em)  , và vô vàn những ý kiến cứ phải là logic tới ngại của các bạn =) {:431:} {:435:}

Em thấy là mấy tập sau còn nhiều tình tiết rất là bất ngờ, chị em mình cứ thấy BK hết ý thôi chứ cứ đà này em thấy khéo tập 14 lại chả có gì như ý mình.
Em viết bài này chả nói đc gì về anh chị nhà mình, vì em cảm thấy nó đã rõ là hoàn hảo rồi Giống như là mơ ý, tình cảm rung động ý đẹp lắm. LÀm trái tim chưa biết yêu lần đầu của em cũng muốn thử một lần. Một lần đơn phương, một lần đau hay một lần hạnh phúc {:419:} {:415:}

Nhưng mà * lầm bầm nhỏ nhỏ* em cảm thấy các bạn khác khá là phiến diện. Rác về vứi Na thì các bạn ý ỉ ôi, quay sang ghét Na và Rác Em thấy hơi bị buồn cười, em nói thật là em chưa thấy đời thủa nhà ai thuyền mình không được lại ghét thuyền mình. Rác và Na làm gì sai à ? Yêu nhau mà là sai thì thôi các trẻ đừng yêu nữa. Thế lúc yêu bạn ko đc chú ý mình người bạn yêu, mà bạn còn phải chú ý thằng yêu bạn nữa à ? Ơ thế tớ hẹn hò người yêu tớ nhưng tớ vẫn phải gọi điện cho thằng bạn ( người đã từng tỏ tình với tớ) hỏi mày đã cơm chưa ạ ?
Cái buồn cười nhất, là lúc Na với Bông kiss, lúc Na với Bông có skinship,em nhớ mình có nói gì à ? MÌnh thấy nhà Rác vẫn bình tĩnh, vẫn bình thản với cả khá là lạc quan với vui vẻ. Vậy sao tới lúc mà Na với Rác, hai người thực sự yêu nhau , tình yêu từ hai phía, tiến tới bên nhau thì các bạn lại ỉ ôi than khóc ? Bây giờ các trẻ yêu một người, nhưng mà người đó yêu người khác, và người khác kia cũng yêu người đó. Các trẻ sẽ làm gì ? Ăn không được thì phá à ? Tình yêu có phải cái bát đâu ? Việc trời thì để thuận trời đi !! * Việc BK để mặc BK, các bác sẽ làm những gì đúng và đủ làm mọi người tâm phục khẩu phục*
Em viết bài này đúng là rep babe nhà em, nhưng e đang xả là chính. Em xin lỗi cả nhà vì đã dùng nhà làm nơi xả xì trét, em chút phiến diện trong suy nghĩ vì đây là cảm nghĩ của em. Các babe đừng giận em, tại hôm nay em trẻ dại . Sự cuồng loạn tuổi 17 nó tới ạ

P.s : Em yêu cả nhà ! Em bình tĩnh lại rồi
P.s 1: Chị Be, nàng đừng rate nữa Giữ xèng đi =)
P.s 2: ss Daph , e chưa đủ tuổi đâu ạ 30 ngày nữa cơ ạ )
P.s 3 : https://docs.google.com/forms/d/ ... yLlhQiwqUQ/viewform
Tích cực cả nhà nhá <3 <3 <3 <3 <3

Bình luận

@dap + như : các babe ahh, e tò mò lắm á <3 <3 <3 Kiểu phòng tối tốt đèn sáng sáng :))))))) @ses : :)))) Ơ thật ạ ??? Em tưởng tốnnnnn ....thế cứ xin xỏ thôi nhẩu =)))   Đăng lúc 2-12-2013 04:43 AM
haha rết là rết, có tốn xèng đâu mờ em Mốc lo thế =)) ngta mún đc rết mà chả đc đây nì  Đăng lúc 1-12-2013 10:36 PM
hơ hơ, cô nhóc này chưa đủ 18 nữa kìa =))  Đăng lúc 1-12-2013 09:35 PM
cả cái nhà này ai cũng tò mò :))  Đăng lúc 1-12-2013 09:08 PM
cuộc sống hôn nhân của ng` ta mà sao cô cứ phải tò mò vậy nhở =))  Đăng lúc 1-12-2013 08:57 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
.Mít. + 5 :x cảm ơn bạn
bestormie + 5 hot quá nên cứ rệt =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-12-2013 01:51:58 | Xem tất
http://www.youtube.com/watch?v=DDzrkg0xQwk&feature=youtu.be
Cre : của mem nhà mềnh làm đấy nhé <3 <3 <3

Hãy xem và cùng bấn loạnnnnn
Mốc đã gần hết máu sau khi replay 4 lần =))) Tay đánh máy còn run nàyyy

Bình luận

=)))) Cái tầng 2 ý =))) Hị hị, miết rồi 10 thành 1 hị hị hị :)))  Đăng lúc 13-12-2013 06:24 PM
xưng hô bằng tên trong cái Tầng 2 nhà trọ ShinChon đó miết rồi thành quen  Đăng lúc 13-12-2013 06:11 PM
@bánh quy : Mốc - Anh Phan =)))) Quen hơm =)))) Đừng gọi em là anh nữa >.< ngượng nhắmmmm =)) Mốc thôi =)))  Đăng lúc 13-12-2013 12:30 PM
mà muốn thưa chuyện như 1 chàng trai đến gặp bố mẹ cô gái để xin phép ấy, bởi thế thấy anh dễ thương cực kì  Đăng lúc 13-12-2013 08:05 AM
em nghĩ là nhà mình cố ý dịch xưng cháu thưa bác, em lại thấy nó hay hay, kiểu h` anh rác ko phải đứng trên lập trường con trai trong nhà nữa...  Đăng lúc 13-12-2013 08:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-12-2013 08:50:03 | Xem tất
[13/12/13][Event]Lotte Premium Outlets

[align=center

Cre : DC/ Soompi

Bình luận

dạ vâng ạ, e up link mà. chả biết sao babe owii, để em edit <3  Đăng lúc 16-12-2013 03:10 AM
Mốc! Edit bài nha, ko thấy hình! em up hot link hay up qua web thế!?  Đăng lúc 15-12-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách