Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-1-2014 15:17:55 | Xem tất

Giống như rất nhiều chị em phụ nữ tại Hàn Quốc, Han  Sun Hwa (Secret) giờ đang là một fan nữ cuồng nhiệt của Jung Woo.

Trên chương trình 1 VS 100 phát sóng ngày 7/1, Han Sun Hwa đã xuất hiện với tư cách một người chơi. Cô ấy đã được hỏi có hình mẫu lý tưởng mà cô muốn được gặp hay không. Sun Hwa nói rằng đó là Jung Woo.

"Gần đây, tôi bị ám ảnh về anh ấy. Tôi thật sự muốn gặp anh ấy," Han Sun Hwa trả lời. "Tôi rất thích Rác oppa của Reply 1994. Tôi thực sự thích anh ấy. Phải làm sao đây?"

Cô ấy vừa cười vừa nói thêm, "Tôi thật ra là một người hâm mộ. Tôi nghĩ anh ấy rất đẹp trai. Có lẽ là vì tôi cũng là người Busan nhưng mà những gì anh ấy nói với Go Ara lại cứ như đang nói với tôi vậy. Tôi cứ nghĩ rằng hai người chúng tôi là oppa và dongseng."

Trong khi đó, Han Sun Hwa hiện đang quảng bá 'I Do I Do' cùng với Secret.

PS: Làm sao đây Jung Woo oppa, ngay cả "sao" còn đổ anh nữa là em. Cả ngày hôm nay em đã nghĩ về vai diễn tiếp theo của anh, nhân vật Rác thật sự quá thành công nên em luôn lo lắng anh không vượt qua được cái bóng đó. Nhưng em trấn tỉnh lại ngay, Jung Woo oppa của chúng ta sẽ thành công dù là bất kỳ loại vai gì.

Nếu lần sau em gặp anh, hy vọng em sẽ được thấy một hình ảnh mới, có thể rất bá đạo, rất thích chơi trội, rất ngông, rất giàu có và rất bản lĩnh... thử xem anh nhé!

Bình luận

ok bạn nhé...!!!  Đăng lúc 10-1-2014 07:59 AM
mình mang tin này ra fanpage nha bạn ^^  Đăng lúc 9-1-2014 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách