Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9360|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang: “Phim quay 1 nửa là lúc tôi nhận ra Kim Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 1-11-2013 09:27:37 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
T.OP. Big Bang: “Khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và rất đẹp. Mọi người đừng làm em ấy bối rối nữa"

T.O.P đã có cuộc phỏng vấn với phóng viên của Segye tại Seoul. Anh dường như không thể ngừng nhắc đến “cô em gái” Kim Yoo Jung bằng rất nhiều lời khen lặp đi lặp lại trong suốt cuộc phỏng vấn.

T.O.P nói: “Nếu tôi có em gái, tốt nhất là em tôi phải giống Yoo Jung thì tôi sẽ rất vui. Vì Yoo Jung thực sự rất dễ thương”.

Anh chia sẻ: “Ban đầu, kịch bản không có quá nhiều cảnh tình cảm giữa tôi với Yoo Jung. Tôi sợ em sẽ thấy ngại và xa lạ với tôi, vì vậy tôi đã đến bắt chuyện với em trước, sau đó đã trò chuyện và trêu đùa với em nhiều hơn. Bạn biết không, Yoo Jung ở ngoài thật sự dễ thương vô cùng, cả về tính tình”.

“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp.   Trong mắt tôi em thật sự rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”.

Khi phóng viên hỏi cảm giác của anh khi Yoo Jung nói dù có xem anh là hình mẫu lý tưởng nhưng hiện tại cô bé không có mẫu người đàn ông lý tưởng rõ ràng trong lòng, T.O.P vừa hóm hỉnh trả lời vừa nghiêm túc đề nghị: “Dĩ nhiên là buồn rồi (cười). Người phóng viên đã hỏi em như vậy trước mặt tôi, em tuy thông minh nhưng khá đơn thuần và rất hay mắc cỡ. Mọi người đừng làm em ấy bối rối ngượng ngùng như vậy nữa".  

(Yoo Jung cứ lớn dần lên trong mắt T.O.P)

Anh cũng nói về tính cách của mình: “Khi hiếu động thì tôi thực sự rất hiếu động. Khi yên lặng thì tôi sẽ không nói tiếng nào suốt cả ngày. Lúc nhỏ, tôi rất dễ mất bình tĩnh, nhưng khi trưởng thành tôi đã trở nên linh hoạt. Tôi không giỏi che giấu cảm xúc của mình mà sẽ thể hiện hết ra dù có khi làm người khác hiểu lầm. Tôi cũng không có tính cạnh tranh và không cảm thấy ghen tị với người khác. Tôi chỉ biết làm việc của mình thôi, cũng thường không để ý nhiều đến người khác.

Nguồn: http://www.segye.com/content/htm ... .html?OutUrl=naver;  
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
kieunt + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongie_4rever + 5 Ủng hộ 1 cái!
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao