Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2013 20:24:25 | Xem tất
Chào cả nhà Bong,mình biết Bong từ Cửu Gia Thư và khá thik anh ấy,cơ mà vì tình trạng trol của BK khi coi Reply 1997 nên mình chưa dám coi tập nào dù down đầy đủ các tập (trừ 5' có dàn cameo 97 thì mềnh có coi),mình down sẵn vì thik Bong và giữ hy vong Bong là chồng sau đó sẽ ăn mừng và coi trọn bộ lun,ngày nào cũng lọ mọ đọc com vs news 94,mình thật sự đã rất hy vong (ko hiểu sao mình nhìn mặt JW với coi mấy cái hình mấy cái gif của anh ta  mà ko thik nổi tí nào lun,cộng thêm những bạn fans siêu dã man của Rác nữa nên mình ghét anh ta luôn),và giờ thì .BK đã đập vào mặt mình cái kết Rác là chú rể,mình cũng quyết định ăn mừng cùng anh Rác và BK bằng cách quăng cả bộ Reply 1994 vào thùng rác cho đúng với cái tên,với tính cách nhân phẩm và sự đáng yêu của Bong trong phim này mà mình đã xem news đọc từng cái com,xem từng tấm hình,từng cái gif mà BK nỡ lòng cho anh cái kết như vầy thì thôitạm biệt BK từ đây lun.Cái com đầu tiên của mình vì Reply 199494 và cũng là cái com cuối cùng!
P/S: Chìm cùng thuyền Bong !

Bình luận

bà đã phũ nhận tất cả những hint bà đưa ra, bà đã bóp méo sự thật  Đăng lúc 28-12-2013 08:42 PM
tình yêu hường phấn đáng ghét, mọi giá trị đáng quý của con người đều bị phũ nhận, mọi nỗ lực đều bị bác bỏ không thương tiếc  Đăng lúc 28-12-2013 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2013 21:39:10 | Xem tất
Bức xúc quá nên ngồi viết câu chuyện Reply 1994,xả ra bớt thấy tâm trạng mình đỡ hẳn!
Câu chuyện về cafe lề đường & nhà biên kịch hàng đầu Hàn Quắc!

Một hôm nhiều chuyện A rãnh rỗi ko có chuyện là nên xách giỏ đi dạo phố, dạo tới dạo lui 1 hồi thấy mỏi giò thế là nhiều chuyện A chung zô quán cafe lề đường ngồi nghỉ chân.
Nhiều chuyện A: Bà chủ cho ly chanh dây!
Chủ quán: mợ mới 12 giờ trưa đã có kẻ kiếm chuyện ròi, uống cafe lề đường mà đòi chanh dây,sao ko zô mấy quán sang sang mà uống ấy ,thà m gọi trà đá bà đây còn dễ chịu hơn!
Nhiều chuyện A: Thế à,vậy cho tui ly trà đá đi!
Chủ quán: Đen mặt!
Nhiều chuyện A: *Run run* tui đùa tí ấy mà cho ly cafe sữa đi he he
Chủ quán: * Mặt bình thường trở lại* chờ 5’
Ly cafe sữa cuối cùng cũm đc bưng ra sau 5’,nhiều chuyện A vừa khuấy ly cafe chưa kịp uống thì chợt dừng tay lại,dỏng lỗ tai lên nghe bàn kế bên nhiều chuyện B & nhiều chuyện C đang 888 về 1 chủ đề mà bạn thấy rất thú vị!
Nhiều chuyện B: Này C gần đây m biết bộ phim nào hay ko giới thiệu cho t đi !
Nhiều chuyện C: *Đen nửa mặt ,nắm chặt tay* ,ánh mắt nhìn xa xăm như nhớ về 1 chuyện gì đó……im lặng ko trả lời!
Nhiều chuyện B: *Run run* cơ mà ko sợ chết hỏi tiếp
: À đúng ròi gần đây t lên in tẹc nét hay thấy mọi người bàn tán về phim Reply 1994,m là trùm phim nên chắc coi phim đó ròi nhỉ,hay ko kể t nghe với!
Nhiều chuyện C: *Đen nốt nửa bên mặt còn lại, nhìn như sắp nổi điên* nhưng vẫn cố gắng kìm chế …….im lặng tiếp (trong bụng thầm nghĩ nếu con nhỏ này ko là bạn thân của mình,chắc mình bóp cổ nó chết bà nó ròi!)
Nhiều chuyện B: *khó hiểu nhỏ này sao im lặng zậy ta* thở dài miệng liến thoắng: haizzzz m lục nghề ròi phim nổi tiếng,ng ta khắp nơi đều bàn tán khen ngợi mà trạch nữ chuyên ở nhà xem phim như m lại ko biết! *thở dài tập 2
Nhiều chuyện C: cuối cùng cũng bùng nổ xả 1 tràng ——hay cái đầu m,m muốn ăn đòn ko hả con kia,bà mợ cái phim như shit tếh kia mà khen hay,bữa xem tập cuối xém nữa t đập luôn cả cái máy tính,m nói tới phim đó cái nữa t cắt lưỡi m cho m câm lun
Nhiều chuyện A: cười cười *suy nghĩ:chắc sắp có đánh lộn ròi mình nên ngồi đây coi chuyện zui hay nên chạy nhỉ)
Nhiều chuyện B: làm gì m đánh t,t chỉ là nghe ng ta nói phim hay nên mới hỏi m thôi!
Nhiều chuyện C: hay cái cmn chứ ,t hỏi m thế theo m nếu có 1 nv vừa đẹp trai,thông minh chung tình siêu đáng yêu,lúc nào cũng cưng chiều m,yêu mày,hy sinh cho m,vậy theo m nên làm gì vs thèng đó!
Nhiều chuyện B: m hỏi ngu,tất nhiên là lấy về làm chồng ròi lấy ổ khoá khoá lại để dành ngắm riêng ko cho con nào dòm ngó ròi!mà tại sao m lại hỏi t chuyện này đang bàn phim mà*mặt ngu khó hiểu*
Nhiều chuyện C: thì t đang kể cho m phim đó còn gì…….thèng đó là nam chính  phim đó đó!
Nhiều chuyện B: m điên à nếu phim có nhân vật hoàn hảo như vậy thì quá hay ròi,tức cái cm gì????
Nhiều chuyện C: Thế m có biết kết cuộc của thèng đó ra sao ko???
Nhiều chuyện B: m có bị ngu ko,t chưa coi làm sao biết,nhưng t đoán thèng đó tốt như vậy chắc sẽ cưới được nữ chính sống hạnh phúc ,HE vân vân và vân vân
Nhiều chuyện C: Thế thì còn cm gì để nói nữa,t nói cho m biết kết cục của thèng đó là đon phương nữ chính cho đến hết phim ,còn nữ chính đi cưới thèng khác
Nhiều chuyện B:……………………*im lặng 1 lúc lâu* thế bộ BK phim đó bị khùng à
Nhiều chuyện C: t ko biết,vì thế t mới nổi điên,suýt tí nữa ko dằn đc bóp cổ mày chết ròi
Nhiều chuyện B: à giờ thì t hiểu cảm giác của m ròi
Bàn kế bên nhiều chuyện A cơ mặt run run,nắm chắt tay lại hít vào ròi lại thở ra cuối cùng đứng bật dậy,lật bàn chỉ vào nhiều chuyện C xổ 1 tràng  : m mau nói cho ta biết BK là con điên nào t ám sát hết cả nhà nó,quăng bom cả nhà nó, t đây mỗi ngày đi tìm mòn mỏi mà ko tìm ra đc thèng nào tốt như thế đây này,nv như thế mà ế à có điên ko???
Nhiều chuyện B & C quay mặt nhìn nhau dùng tốc độ 100km/h chạy khỏi quán cafe vừa chạy nhiều chuyện C quay qua nhiều chuyện B nói:t cứ nghĩ t hổ báo,cơ mà bi h t mới biết có ng hổ báo hơn t
Nhiều chuyện B: đó giờ t lun hối hận vì làm bạn thân của đứa hổ báo như m,nhưng mà bây giờ t thấy t còn may mắn chán vì ko có đứa bạn nào hổ báo như nó!
Nhiều chuyện A vừa dí theo vừa hét:2 đứa bây đứng lại,mau nói cho t BK đó là con điên nào???
Phía sau 3 đứa nhiều chuyện

Bà chủ quán: Grừ 3 đứa bây đứng lại trả tiền nước cho taoooooooooooooo !

Bình luận

like :)))  Đăng lúc 28-12-2013 11:17 PM
:)) bên này giờ đã quá nửa đêm rồi mà chết cười với bài viết của bạn! Hay!  Đăng lúc 28-12-2013 10:52 PM
mang qua bên ấy chắc có khi bị BÁO CÁO luôn ý nhỉ =)))  Đăng lúc 28-12-2013 10:29 PM
ta nói chứ cái này mà đưa qua nhà chính thì nhà nàng sáng nhất đêm nay lun ấy  Đăng lúc 28-12-2013 10:15 PM
@duongcuong: đừng có lộng ngôn nha, lại được các bạn ý bê ra làm bằng chứng à nha  Đăng lúc 28-12-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách