Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-12-2013 00:02:58 | Xem tất
duongcuonghvtc gửi lúc 14-12-2013 21:32
Có vẻ như zai rất thích chiếc áo thun kẻ này

diện đi diện lại ah

Hình như ổng bị ghiền áo kẻ :v
Lại áo kẻ nữa nè.

Cr fb

Bình luận

có giống cái ở mấy ảnh kia k nhỉ? có khi ổng mua cả lố để mặc r  Đăng lúc 15-12-2013 08:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-12-2013 17:06:12 | Xem tất
Đọc mấy trang comt trong thớt gần đây buồn cười với các bạn dã man
Các bạn bảo là:
- Nếu Na ko chọn Rác thì thôi Na ko xứng đáng với Rác nữa: Công nhận là anh Rác perfect đi, nhưng cứ perfect là bắt buộc ai cũng phải yêu sao? Muốn yêu con người hay yêu cái thành tựu của người ta? Nếu có người kém hoàn hảo hơn nhưng hợp với mình hơn, made-for-each-other hơn, con bé có quyền chọn lựa người đó.
-  Nếu Na đến với Bông thì đây là 1 bộ phim nhảm nhí nhất từng xem: đúng rồi, cứ ko theo í các bạn thì là nhảm nhí Mấy tuần trước lúc fan Bông trách BK nim vì cho Bông làm siêu cameo, còn nhớ các bạn đã nhảy dựng lên bảo sao fan Bông tài quá thì đi viết kịch bản cho BK luôn chứ ngồi đây làm chi Vậy giờ các bạn thấy nhảm thì các bạn qua đó mà viết đi
- Ep18, 19 làm mạch phim nhạt, quá nhạt: đấy, ko có anh Rác các bạn lên sóng các bạn bảo nhạt ngay, tưởng các bạn là thánh chứ, hôm trước fan Bông nói nhạt các bạn chả bảo "ko có Bông thì fan Bông bảo nhạt" còn gì Nói người ta cho đã giờ mình cũng chả khác haizzz

Mới có 2 ep 18, 19 thôi đó, mà các bạn đã xoắn quẩy hết cả lên, thế mà Bông mất hút cả 6ep tụi mình uốn éo 1 tí các bạn lại độp cho rát hết cả mặt. Bây giờ thì nếm thử cảm giác đó rồi, ko biết có hiểu ra ko
Giờ trong thớt nhìn hài vãi Cách đây mấy tuần thì là comt chủ yếu của fan Bông, giờ chủ yếu của fan Rác. Nào giờ nói fan Bông hung hăng kích động. Giờ Rác bị troll, các bạn í cũng ít có kích động lắm
Đọc comt bực hết cả người, nhưng mà chả thèm nói đi nói lại, ghét kiểu cù nhây giữa 2 bên vì dù sao đã bất đồng quan điểm thì khó mà nói cho thông được. Đành về đây trút tí giận vậy

*** Chờ tí đi lượm lặt ít hình post cho có liên quan

Cre hình bên Line2day.
Đại í nói con voi là Bông, con chó là Na. Pic đầu Voi nhìn Chó đơn phương, khúc sau Voi Chó nhìn nhaoooo hehe
Hồi xưa chỗ đó là 2 con chó tượng trưng cho Na và Rác
Hi vọng, tiếp tục hi vọng...

Bình luận

cơ mà, con chó vẫn chưa nhìn về con Voi :'(  Đăng lúc 24-12-2013 06:32 PM
Ui, thích bạn ý từ bên Soompi rồi (smallfly ý) :x  Đăng lúc 24-12-2013 01:00 AM
mura ơi, thích cái comt của bạn "uieuie " ở thread phim quá đi ấy <3<3  Đăng lúc 24-12-2013 12:49 AM
Nhà mình có khác, iu mn thế :x Sắp tới có lính nhà đổ bộ rồi, đơn thương độc mã vác dao vác súng không lại đc với mấy em trẻ trâu đâu :))  Đăng lúc 24-12-2013 12:38 AM
mura bị ăn hành ở page nào zi để e vác súng sang nc hoà bình vs. onl dt chậm quá mà cứ hong hớt  Đăng lúc 24-12-2013 12:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-12-2013 22:26:19 | Xem tất
Nè thì hi vọng, nè thì hint, nè thì troll...
Dẹp, dẹp hết. Quá nhảm, quá nản, quá là rầu thúi ruột.
Ko xem 2 tập cuối nữa, xóa luôn ổ 94 luôn. Một cái kết quá thảm cho bạn Bông và toàn thể team Bông. Bông hoa lá hẹ gì thì cũng tan tác hết rồi.
Newfeeds fb mình bây giờ chỉ toàn tiếng la ó rên rỉ kêu gào đòi đốt nhà, bóp cổ, cạo đầu thả sông BK *nam mô a di đà Phật*
Muốn cho 2 người đó viên mãn thì cứ để họ vui vẻ cười giỡn đụng chạm ôm iếc hun hít từ đầu đến cuối luôn đi. Mắc cái mớ gì mà đày đọa thằng Bông dữ vậy   
21 tập, 1 tập 1 tiếng rưỡi, BK quá là tham lam sa đà cái trò troll mà cuối cùng khiến cái kịch bản nát bét như tàu hũ bị chẹt dưới bánh xe =.= Mà thà là đừng tốn công xây dựng hình tượng nt cho th Bông. Xây cho cố vô để làm gì rồi cuối phim 1 nhát bóp nát nó luôn. Quá dã man.
Chưa có bộ phim nào làm mình chấn động như 94.
Nếu như mục đích của bà là tạo dấu ấn thì bà thành công rồi đó BK nim. Nhưng đáng tiếc dấu ấn này bốc 1 mùi ko hề nhẹ. BỰC! CÓ 1 CHỮ BỰC RẤT TO!!!!

Bình luận

cứ lên lớp fans Bông này nọ nhưng Rác mà bị như thế các bạn ý có khi còn lồng lộn hơn mình  Đăng lúc 28-12-2013 11:17 PM
các bạn ý chỉ thắng đc trên film thôi, mặt trận lâu dài thì anh nhà mình ăn đứt nhà đó là chắc (y)  Đăng lúc 28-12-2013 11:07 PM
Vô lội đc 2 page thấy toàn giọng điệu hả hê với lên lớp, nhói lòng quá nên quay dép lào đi ra :'(  Đăng lúc 28-12-2013 11:02 PM
nghe giọng điệu mấy bạn bên đó thấy ghét dễ sợ, mà thôi kệ, h bên đó khóc mới lạ =))  Đăng lúc 28-12-2013 10:54 PM
vs team Rác thì kịch bản quá hay, kết thúc quá tuyệt vời =)))))) bị buồn cười vs mấy cái suy nghĩ hay của các bạn ý  Đăng lúc 28-12-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách