Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2013 22:44:29 | Xem tất
Mình rất buồn
Nếu không viết ra cái gì chắc đêm nay mình sẽ buồn chết mất
Quá lâu rồi mình mới ức chế về 1 bộ phim như thế này

10h tối mới mò về đến nhà, việc đầu tiên là bật máy xem kết cục như nào
Đập vào mắt là stt của bà chị, Bông về Hàn dự đám cưới Rác - Na
Nói thật, lúc đó vừa buồn vừa khó chiu, vừa tức, vưa đau

Rốt cuộc, tác giả xây dựng nên Chil Bông để làm gì
Một người con trai, chỉ biết đến bóng chày là thứ nhất, cô ấy là thứ 2
7 năm trời, cuộc đời này có bao lần 7 năm
2 lần tỏ tình, và nhận được cái thái độ chả ra đầu vào đâu để tiếp tục hy vọng

Đến giờ phút này mình cảm thấy Bông được xây dựng chỉ là để làm chất xúc tác đúng lúc cho cái cặp kia ấy
Cái tình yêu cực đẹp ấy, cái tình yêu thanh mai trúc mã ấy, sao cứ phải lôi thằng bé ra làm chất xúc tác thì mới tiến lên được vậy đến tận bây giờ, mình vẫn chả ngấm được tình yêu ấy
Có lẽ nếu chỉ dừng lai ở tập 15, Bông đi Nhật, họ cứ yêu nhau đi, rồi cưới nhau đi
Mình chỉ buồn, nhưng mình chấp nhận
Tại sao, tại sao phải về nước, lại tạo cơ hội vào cái đêm giao thừa ấy và rồi lại hành hạ cậu ấy như thế, 15 tập chưa đủ à, 7 năm chưa đủ à, cậu ấy đã nói cho cậu ấy thời gian, cậu ấy sẽ quên đi mà, tại sao lại ép con người ta đến như thế

Mình có đọc được Bông cũng gặp được 1 người, và cưới, giống như bk cố gắng xây dựng 1 cách miễn cưỡng vậy
Thà cậu ấy hận 2 con người này, hoặc ít ra ko quan tâm đến họ nữa, đằng này ở nhà tự nhiên như nhà mình, đám cưới cười tươi như đám cưới mình, năm 2013 ấy ánh mắt nhìn người ta như nhìn vợ mình. bị điên rồi.
Buồn cười thật, đoạn cuối của bộ phim giống như ép người xem đến hại não để câu rết ấy
Cái gì mà định mệnh, cái gì mà kết thúc vs mở đầu, vô nghĩa, cực kỳ vô nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách