Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-12-2013 23:52:45 | Xem tất
Hello các bạn...mình hay post bài bên thớt chính, giờ mời chính thức vô nhà chào hỏi mấy bạn hị hị.

Mình ghét bạn Suk từ hồi Sói ghét cay ghét đắng lun, vừa ngồi coi vừa chửi "trời ơi thằng !@#$% md dễ sợ" ) qua film này ko thể ko iu cái mỏ chúm chím với quả mắt cười hình đường thẳng của bản mình lại thích con trai để tóc kiểu như Bông nữa nên lại càng thích bh xem lại Sói lại thấy buồn cười ko tả nổi mặt gì đâu mà hợp đóng vai mất nết dễ sợ

Bên soompi mấy bạn fan Bông còn ko thèm vô thớt phim, chỉ chừng nào mà có spoiler hay bài phân tích nào có lợi cho Bông, hay hình bạn Bông cute, hay news về YYS, mấy bạn đó mới thèm post, cho bên kia lâu lâu tức chơi  chứ bên đó fan Rác bash Bông lời lẽ nặng nề lắm , bên đây thấy fan Rác cũng hung hãn ko kém

Bình luận

mình cũng thế,hồi xem sói thì ghét cái thằng kia thế,thế mà sau khi cuồng bông giờ nhìn lại phim sói thì chỉ thấy buồn cười chứ hổng có thấy ghét :)))  Đăng lúc 24-12-2013 12:35 PM
cung may đi ngủ sớm rồi tỉnh dậy giữa đêm khuya để khỏi phải đọc mấy cái nhảm nhỉ bên nhà chính vì đã có mấy tình yêu suk nhắc nhở mình khỏi qua nhà chính   Đăng lúc 24-12-2013 01:40 AM
đó gọi là Im lặng là đỉnh cao của sự khinh bỉ đó bạn =)))  Đăng lúc 24-12-2013 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-12-2013 22:20:22 | Xem tất
*một phút tự tưởng tượng*

Lúc Rác nt cho Na, Rác nhắn là "Em qua chỗ anh được ko, anh đang bệnh nặng lắm?" (theo soompi ), Na ko thể ko đến, cho dù thứ tình cảm của Na là tình yêu hay tình thân. Và mình nghĩ người khiến Rác có thể vui vẻ đi dự đám cưới năm 2002 chính là Na, ko phải Dong Il appa, chỉ thấy sau khi gặp appa thì ổng bệnh nặng hơn chứ ko khá miếng nào.
Na có thể nói những điều đại loại như là "Chúng ta chia tay rồi, đừng thế này nữa, nếu anh cứ thế này thì em sẽ mặc cảm tội lỗi cả đời quá". Na ko thể hành động tương tự với Bông. Cái ôm của Na với Bông cũng ko phải cái ôm tình bạn. Đứa con gái nào biết thằng đó thích mình mà còn ôm eo thể hiện tình bạn bất diệt, đứa đó ác dễ sợ

Bông nhà mình mai đi freehug mà đúng ko? Chắc là ăn mừng ngày thoát khỏi danh hiệu "thằng khốn quốc dân" đó

Em vững tay lái chèo tiếp thuyền Bông

Bình luận

chắc chắn na chạy tới ôm bong, ôm xong với nhìn mặt tươi cười nói joon ah  Đăng lúc 27-12-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-12-2013 00:49:09 | Xem tất
Mình vừa mò vào nhà Nareki bên soompi xong mặt đần kiểu ko hiểu sao mỗi nhà lại hiểu theo 1 kiểu. Em cần sub em cần sub cơ mà nếu theo kịch bản của các bạn nhà Rác (Na Rác ko chia tay mà Na chỉ trách mắng tại sao Rác luôn giấu mọi chuyện và nói mình ổn, cho nên khi thấy Rác nt thì Na quá xúc động zì cuối cùng Rác cũng chịu mở lòng mà oà khóc) thì em xin phép nhận xét là loveline chính của AM1994 nhuốm màu hơi bị tím rịm cái đó mới là makjang đó

Ngày mai lại là 1 ngày đau tim nữa ...

edit: nghe nói là ở bàn ăn 2002, các bạn bên soompi soi ko có thấy Na đeo nhẫn hay dây chuyền Rác tặng hi vọng hi vọng

Bình luận

biết được tình cảm của mình dành cho bong rồi  Đăng lúc 28-12-2013 09:55 AM
có sub là biết liền, na jung chắc sẽ chưa hoàn toàn quên rác nhưng mớ tình cảm hỗn độn nên cô ấy mới buồn thôi, na jung khóc sau khi bong bỏ đi vì thế cô ấy đã   Đăng lúc 28-12-2013 09:54 AM
quay lại với rác vì rác bệnh sao, thôi đừng có thương hại rác như thế  Đăng lúc 28-12-2013 05:55 AM
bạn nói đúng, chúng ta cần subbbbbbbbbbb  Đăng lúc 28-12-2013 01:02 AM
mình thấy giấu giếm thì có gì hay:|, NJ vs nhà R đâu có xa lạ, kiểu quái gì cũng biết sớm thôi, bên soompi bảo khiến cho mối quan hệ R- J rạn nứt là do J cảm giác k   Đăng lúc 28-12-2013 01:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-12-2013 19:33:36 | Xem tất
x( nửa tiếng còn lại bà ta muốn làm gì với số phận CB đây?
cái gì mà 2013 vẫn còn cô đơn 1 mình trong nhà thế?
và Rác nổi tiếng vì đã chữa vai cho CB?
AM1994 NHƯ CÁI QUẦNNNNNN
khủng khiếp
tức
em quăng mấy chục tập vô Recycle bin đây cả nhà ơi (
Nhà Rác nc siêu đáng ghét nữa chứ x(

Bình luận

cái gì nổi tiếng vì chữa vai cho chil bong, cái quái đảng, bà biết gì mà viết kịch bản  Đăng lúc 28-12-2013 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-12-2013 22:38:34 | Xem tất
Từ lúc đọc recap soompi đã cảm thấy như mơ 1 cơn ác mộng dài, kể từ lúc Na hôn Rác, biết là sẽ ko còn có thể thay đổi gì được nữa.
BK câu rate quá rẻ tiền, kịch bản thì chắp vá, chỉ muốn nói xấu, muốn chửi, muốn dìm Rác xuống đáy xã hội luôn từ đầu đã thấy tình cảm của Na cũng bthg, chẳng phải đặc biệt đến mức yêu sống yêu chết, nhưng cái kết quá makjang, quá hường phấn, vô cùng tím rịm.

ẢO nhất là cái trò Rác là bác sĩ khoa ngoại thần kinh mà lại đi chữa vai và trở nên nổi tiếng vì chữa vai cho Bông ảo lòi ạ. Đúng là tập cuối, nhét tất cả những chi tiết nghe như đúng rồi vào coi như người ta nhờ Bông nhà mình mà được ăn ké chút ánh sáng hào quang

Bình luận

Rác nhìn happy =)) ghét toáaaaaaaaaaaaaaaa x(  Đăng lúc 28-12-2013 10:58 PM
thường thì bsĩ của vđv là bsĩ trị liệu chứ còn bs này thì thấy buồn cười quá =)) mà nghe các bạn soompi bảo lúc chẩn đoán là B có khi k chơi bóng đc nữa thì ...   Đăng lúc 28-12-2013 10:57 PM
xương đâu:)), nhg vì B mà nổi tiếng thì e vái lạy bk, có khi hai anh lên show TV của Shi won ấy nhể  Đăng lúc 28-12-2013 10:53 PM
à , nhg mọi ng trên soompi đã nói rằng sợ cái kết này, nên mình chỉ tức nhg k ngạc nhiên lắm, à mà ở đâu cũng có dây thần kinh mà, trong cơ bắp ý, chứ có phải   Đăng lúc 28-12-2013 10:53 PM
mồi câu rẻ tiền, dìm người ta xuống đáy xã hội, hôm sau đi học ai mà nói chuyện rác-na này nọ t đập mấy con nớ liền, dù nó là mấy con bạn thân  Đăng lúc 28-12-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-12-2013 12:02:48 | Xem tất
Quyết tâm hông qua nhà chính đọc bậy bạ, dặn lòng ko thèm cãi nhau với chóa đin, cuối cùng cũng qua nghe ngóng coi sao, lại tức khí lên não, đọc mấy cái còm như shiettteee. Để coi nói xàm được mấy ngày.

Thấy mọi người post bài, e vừa buồn vừa bực. Vì từ đầu e đã ko coi Bông là nv đáng thương như thế. E chỉ tội Bông ở cái mà bà nội BK chẳng mấy khi khai thác những chi tiết về bản thân Bông, thành ra screentime chả có mấy. Đúng như ông PD nói nhét thêm Bông vào kịch bản chỉ để lancer cho YYS nên cái cốt truyện cho nhân vật còn ko có. Vì vậy chúng ta ko thể đòi bà nội BK kia đẻ ra thêm mấy chi tiết đẹp đẽ cho Bông được.

Nv Na cũng trở nên lố bịch vì hành động ấu trĩ của mẻ. Trước cũng thích Na, mà nghĩ tới cái cảnh chuỵ ấy chạy tới ôm Bông ở svđ là thấy xàm quần đến cuối còn làm vậy với thằng nhỏ, thà biến khuất mắt, biến mất xác luôn đi cho rồi.

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=group&fid=1278 Vườn Bông mới ươm! Mời cả nhà vào trồng nào! HiHi  Đăng lúc 29-12-2013 12:53 PM
mình cũng khinh miệt cái ôm rẻ tiền đó  Đăng lúc 29-12-2013 12:49 PM
mình khinh bỉ cái cảnh ôm rẻ tiền đó bạn hiền  Đăng lúc 29-12-2013 12:35 PM
giờ nhường lại sàn cho dảy đầm ở đó đó, thoái mải.  Đăng lúc 29-12-2013 12:18 PM
=)) khổ nv nam phụ mà nhà chính toàn cm về Bông, các loại Bông nên team nam chính hơi chột dạ thui mà. có thể hiểu he he  Đăng lúc 29-12-2013 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-12-2013 20:49:40 | Xem tất
Tối qua mình có đọc được một bài viết của một Chilbongers trong thread bên soompi, thấy hay nên mang về vì cũng khá giống những gì mình nghĩ. Có lược bớt vài đoạn vì dài nên lười

Tôi có thể chia sẻ những suy nghĩ của mình với những Chilbongers ở đây được ko? Bài viết này ko chỉ về Chilbong, sẽ là về cả drama này nhưng phần lớn sẽ là những cảm nhận của tôi về nhân vật Chilbong. [...]
Trước tiên, giới thiệu cái đã, tôi là khoá 1994 (chồng tôi cũng vậy và thậm chí anh ấy còn trải qua 1 năm học tại ĐH Yonsei vào năm 1994). Do vậy mà drama này cơ bản là về thế hệ của chúng tôi, ko cần phải nói tôi đã trông đợi bộ phim này như thế nào. Tôi cũng là fan của Reply 1997 vì nó tươi trẻ, ngập năng lượng và mọi thứ về nó thật tuyệt vời, diễn biến nhanh nhưng khá tốt và cũng nhiều ý nghĩa, tôi đoán các bạn đều thích Reply 1997 vì nó gần với thế hệ của các bạn.

Cr: joicy1@soompi

Bình luận

Vắng có một ngày mà lỡ nhiều ch hay quá :)) cảm ơn mido :x  Đăng lúc 31-12-2013 05:45 PM
bạn ấy viết dài lắm lắm, lại chẳng cách dòng nên thôi đi ngủ>.<  Đăng lúc 31-12-2013 12:13 AM
tối nay thánh hiển linh làm mấy phát, khổ quá làm cho nhà mềnh đọc mà ách đứa nào đọc hok biết có nhụt hok nứa =))  Đăng lúc 31-12-2013 12:12 AM
@midoris nhìn mặt thánh là e hết muốn xem bài rồi :))  Đăng lúc 31-12-2013 12:06 AM
thánh ngọc trinh post bài mới kìa cả nhà =)) quyết tâm lắm mới đọc 2,3 dòng đầu xong rồi đến câu thứ tư thì kéo tuột xuống dưới bài sau luôn =)))  Đăng lúc 31-12-2013 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách