Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 31-12-2013 19:29:39 | Xem tất
Bài phỏng vấn của zai đây, ai có hứng thì trans nhé

cr soompi.

Bình luận

chị nhắc ms nhớ, e cũng thấy,e thik 10asia lắm ý ạ,rất sâu sắc và tâm huyết:x. toàn tìm bài pv của họ để đọc,họ lại trans eng hộ ms sướng:x  Đăng lúc 31-12-2013 09:35 PM
hwa ss mới up hình lão chụp cho 10asia thì phải :)) đầu óc dạo này bị nghễnh ngãng  Đăng lúc 31-12-2013 09:31 PM
vọng cậu chàng làm thêm một bài:x  Đăng lúc 31-12-2013 09:27 PM
đọc bài 10asia chị ạ, ảnh tham gia làm video khuyến khích k tự tử nên quân đội cho thưởng kỳ nghỉ bao nhiêu ngày(cực quý giá), e ưng pv của 10asia nhất, hy  Đăng lúc 31-12-2013 09:27 PM
mừng thì k mừng lắm, chỉ thấy cái mẹt có đến nỗi nào mà bị ám hai chữ THẤT TỀNH tội nghiệp quớ  Đăng lúc 31-12-2013 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-1-2014 00:19:25 | Xem tất
Năm mới vui vẻ nha nhà mềnh
Chúc mọi người năm mới may mắn, luôn có nhiều sức khỏe để có thể tham gia kháng chiến.
Chúc a Suk luôn luôn tươi xinh, thành công trong movies sắp tới và hãy luôn nở nụ cười trên môi chái tym
Nào chúng ta cùng quẩy thôi cả nhà

HAPPY NEW YEAR

Bình luận

say chưa ba chai đâu nhóe~~~~~  Đăng lúc 1-1-2014 02:30 PM
zô nào  Đăng lúc 1-1-2014 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-2-2014 20:56:24 | Xem tất
Chào cả nhà Bông êu quý, tềnh hềnh là sau một thời gian ăn chơi đàn đúm quên cả lối về để đến bi giờ em mới có đủ sức khỏe để come back cía động Bông nì , mong quý bà con gái giếc nhiệt liệt welcome em trở về ạ.
Theo tin tình báo cho biết thì zai nhà mềnh đã có mức độ phủ sóng vô cùng mãnh liệt nhể, mà có phải zai có vẻ ốm hơn so với dạo ấy chúng ta cùng chửi bới có phải hok cả nhà hay là do em ăn mứt bánh nhiều quá nên mắt em bị sụp hok thấy rõ mà cho dù như thế nào thì em vẫn thấy e càng ngày càng già đi mà tại xao zai vẫn cứ nhan sắc ko tàn phai í nhỉ, lại còn đẹp lên mới chết chứ <3<3<3 Nhưng mà hok sao, bởi vì bi giờ công việc của em đã đi vào quỹ đạo rồi nên dự là sẽ có time để phơ lơ zai nhiều hơn, quay lại thời kì trỗi dậy của một fan gơn. hí hí.
Vì vại mục đích em ngoáy ngoáy vài dòng là chủ yết thông báo cho cả nhà biết em đã come back trở lại roài, thành phần ưu tú trên mọi lĩnh  vực từ giao lưu, bè phái hay phản động đã trở lại là dự là sẽ en hại hơn xưa đấy ạ, ai có muốn em cùng PK thì em đây sẵn sàng đấy ạ.
Chào thân ái và quyết thắng !!!!!

Bình luận

thanks lờ i vờ e, do tết hổ báo phải canh giữ địa bàn nên ko mần chệ diều đc =))  Đăng lúc 21-2-2014 04:08 PM
trc khi ôm ấp thì phải đá đít vài cái =)) lâu lắm mới thấy cái mặt vê nờ hổ báo  Đăng lúc 21-2-2014 12:16 AM
xạo xạo, gặp pà trên fb muốn lờn con mắt lun =))  Đăng lúc 20-2-2014 09:46 AM
ts diều, nó k hiện làm tuôi bực mềnh, k bày tỏ đc niềm nhớ mong bà vô bờ bến =))))))  Đăng lúc 19-2-2014 10:39 AM
tui trở lại mà bà mất bình tĩnh đến thế xao :v  Đăng lúc 19-2-2014 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách