Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-12-2013 20:15:27 | Xem tất
Bong của em, em đã quyết định trở thành fan của anh, một fan chân chính ấy. Em đã theo dõi kpop lẫn kdrama các kiểu lâu lắm rồi nhưng chưa bao giờ em là fan của ai. Nhưng bây giờ em sẽ luôn dõi theo ủng hộ anh đấy. Cố lên nhé

Bình luận

chào mừng bn, bắt tay vì bn Bông >:d<  Đăng lúc 29-12-2013 09:13 PM
chào mừng bn, bắt tay vì bn Bông >:d<  Đăng lúc 29-12-2013 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-1-2014 00:42:46 | Xem tất
Bong à,
Nhiều đứa, đặc biệt là team Rác bảo là em chết vì zai đẹp. Nhầm. Nếu chết vì zai đẹp có lẽ em đã chả bao h mò vào Reply 1994, mí lại kể ra body anh cũng được đấy nhưng thấm vào đâu so với 1 rừng zai của Kpop cơ chứ. Em đã tu luyện được gần chục năm rồi cơ đấy.
Vì em cũng đã từng như anh, tình yêu của em hơn 5 năm rồi đấy anh ạ.
Em như gặp lạ quá trình tình cảm của mình ở Chil Bong. Những lúc cười ngốc ngếch, tim đập nhanh, những lúc cố gắng để được ở gần người ấy trong giây lát " Na Jeong, dù thế nào cũng là Na Jeong" em cũng "đần độn" như vậy đấy. Cứ lầm lũi lặng lẽ đi bên đời người ấy thôi.
"Mình thích cậu dù biết cậu thích người ấy" Bong à, em cũng nói như thế khi bày tỏ với cậu ấy, chỉ là để cho mình thoải mái thôi phải không anh, vì không thể giữ mãi trong lòng và cũng muốn đối diện với tình cảm của mình, muốn cố gắng 1 lần để nếu không thể, mình có thể buông tay trong thanh thản. Nhưng khi ấy anh không biết rằng, tình cảm ấy sẽ lấy đi cả quãng thời gian 7 năm đằng đẵng, tuổi thanh xuân chỉ nhìn về phía một người. Anh không biết đúng không? Em cũng đã không biết đâu Bong ạ.
Mình cứ nhủ mình phải làm người tốt, không chơi xấu, không giành giật, để đến cuối không phải hối hận vì bất cứ việc làm bồng bột nào.
Nhưng mà Bong à, "vì mình quá tốt, nên mới thất bại".
Cậu ấy cũng bảo em rằng em rất tốt, em cũng đã cười chua chát mà nói vậy đấy, giống như anh.
Cho nên, ở phân đoạn này, em đã bật khóc, tức tưởi. Sao anh lại phải cười. Sao chúng ta cứ phải cười vậy anh. Anh đau lắm mà, đau đến không thở được ấy chứ. Tại sao lại cứ phải tỏ ra rằng mình không sao. Sao anh ngốc quá vậy.
Em đã mong có một điều kì diệu dành cho anh, bởi vì hơn ai hết anh xứng đáng, nỗ lực, để ít ra em còn có một niềm tin.
Nhưng không, em có nên gọi nó là định mệnh không Bong. Cái thứ định mệnh như cục shit đeo bám chúng ta.
Chúng ta là người, có phải gỗ đá hay cái thứ thần thánh không tim không phổi nào đâu.
Khi mới phong thanh tin Na lấy Rác, em đã sôi máu. Khi nhìn thấy mấy cái cut anh khóc, em lại bật khóc.
Bong à, phải tự mình giết chết tình yêu của mình đau lắm mà. Khổ sở lắm ấy.
Nếu như anh sang Nhật, sang Mỹ, em sang Hàn để kết thúc "trận chiến", em cũng chọn rời xa VN.
Nhưng có lẽ cho đến tận chục năm nữa, em cũng không đủ bình tĩnh vào sweet như bà BK gán cho hình ảnh anh ở nhà Na Rác đâu.
Điên ruột nhất là cái cô gái mà bà ý cố cho đâm sầm vào anh. Em không phê phán xấu đẹp, nhưng nếu như bà ấy hiểu, có ai muốn lấy một người mang hình ảnh mỗi tình đầu. EM không bao giờ, và tin chắc anh cũng vậy. Bà ấy đang muốn "bố thí" để có một cái kết ra dáng êm đẹp sao. Điều đó thực sự làm em tức giận.
Cảm giác như tình cảm của anh bị chà đạp vậy.

Nhưng, cũng như các bạn khác trong team Bong, em phải cảm ơn bà ấy vì bà ấy mang anh đến trong đời cày cục film Hàn của em. Cảm ơn anh đã sống thật đẹp dù đớn đau Bong ạ.

Ngủ ngoan trong tim em nhé Bong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2014 11:08:49 | Xem tất
Chúc mừng năm mới, cả nhà nhé, chúng ta cung giữ Bong trong tim và ủng hộ YYS oppa. Rất mừng vì đã gặp được các bạn ở đây. HAPPY NEW YEAR

Bình luận

năm mới vui vẻ nha  Đăng lúc 1-1-2014 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-1-2014 23:33:00 | Xem tất
Cố gắng thu xếp lại cảm xúc để xem 2 ep cuối. Cơ mà mới chỉ nuốt được ep 20. Lạy Chúa. Sao Bong không khóc mà trái tim con lại tan nát đến vậy hả Người. Sao bà Bk nỡ bày trò trêu ngươi Bong? Đừng bao giờ đùa giỡn với tình cảm người khác. Bà có biết để đơn phương một người cần bao nhiêu sự dũng cảm, để chờ đợi một người cần bao nhiêu nhiêu sự cô đơn và để buông tay một người phải chết đi bao nhiêu lần? Chỉ cần nhìn mắt Chil Bong, trái tim con đã nhão nhoét. Anh ấy đã cố gắng ích kỷ một lần để giữ lấy cô ấy một lần. Nhìn đôi mắt ấy, có biết bao nhiêu sự sợ hãi, biết bao bất an cùng nỗi đau chẳng nói lên lời. Phải làm sao bây giờ. Mấy ngày nay mình cứ bần thần, đau đớn thế này. Miệng lúc nào cũng lầm bầm : ù ri Chil Bong ồ tô kê (Chil Bong của chúng tôi phải làm sao)

Bình luận

cảm giác đó ai đã từng yêu đơn phương đếu hiểu...~.~ mình xem live dù chỉ nhìn hình nhưng cũng ko kềm nỏi nc mắt  Đăng lúc 3-1-2014 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-1-2014 23:35:08 | Xem tất
duongcuonghvtc gửi lúc 2-1-2014 10:35 PM
Hỏi cả nhà tí k phải

Nhưng mà lão này bị chập cheng đúng k  

@IroJun: mình cũng thế, xem cái clip phỏng vấn. trời ơi còn tưởng đang phỏng vấn Bong cơ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-1-2014 21:30:53 | Xem tất
Lúc tối vừa xem một chương trình chào mừng Lunar new year có Soo Young SNSD dẫn chương trình. Anh Bông nhà mình được bình chọn là con rể quốc dân dịp năm mới nhá, vượt cả Kim Soo Huyn luôn. hê hê. Chúc mừng chúc mừng. Còn có cả đoạn phỏng vấn anh YYS để báo tin cho anh nữa. Mong sớm sẽ có sub. Chúc mừng năm mới nhé vườn Bông. năm mới hoa sẽ còn ngát hương hơn nữa

Bình luận

pht
Tin vui đầu năm :)).  Đăng lúc 31-1-2014 02:12 AM
cuối cùng anh cũng đã thoát kiếp con ghẻ!!! :)) chúc mừng anh! *tung hoa* *tung hoa*  Đăng lúc 30-1-2014 11:04 AM
haha, con rể quốc dân cũng xứng đáng thôi :)) ảnh đứng nhất trong cuộc điều tra "người đàn ông bạn sẽ dẫn về nhà ra mắt gia đình" còn gì :))  Đăng lúc 30-1-2014 11:03 AM
a đã ko còn là thằng khốn quốc dân nữa :)))  Đăng lúc 30-1-2014 03:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách