Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-12-2013 13:08:23 | Xem tất
duongcuonghvtc gửi lúc 30-12-2013 10:50 AM
FREE HUG

Bạn này chạy như bay vào zai luôn. Để ý bạn ấy còn mếu nữa

Mình mà có mặt ở đấy chắc mình cũng lao vào nhanh k kém hị hị.

Từ tối thứ bảy đến giờ cứ vạ vật hết ở Soompi rồi lại vào nhà mình. Chả giỏi văn vẻ nên chỉ biết đọc. Cảm ơn mọi người trong nhà vì những comment cực chất, nói hộ hết nỗi lòng của mình. Thật sự là quá tiếc nuối cho một tính cách như thế lại bị BK đem ra làm mồi nhử, làm chất xúc tác rồi vứt đi không thương tiếc sau khi đã sử dụng xong. Không biết bao giờ mới có đủ can đảm để xem tập cuối cùng, ít ra là xem những cảnh Bong của mình, vì sợ nhìn thấy mặt bạn thì nước mắt lại tự động chảy. Không phải khóc vì thương bạn mà khóc vì nỗi ấm ức không thể nói được thành lời. Nếu như BK chỉ xây dựng một nhân vật nam thứ mờ nhạt như TaeWong, không tung ra các hint để fan ngồi phân tích và sung sướng với nhau thì mình đâu có đau lòng đến thế . Đến cuối tập 20, khi Na Jung vẫn bình thản vẫy taxi sau khi đến viện không thấy Bong, và chỉ khóc khi nhận được tin nhắn của Rác mình đã hiểu mọi chuyện đã kết thúc, hóa ra cuối cùng drama này chỉ là về Rác-Na, hóa ra từ trước đến giờ chỉ có 2 người bọn họ yêu nhau, Bong của mình vẫn cô đơn như trước giờ vẫn thế.  Mình không phải mong Bong là chồng Na, mà mình TIN CHẮC, đến tập 18 khi cô bạn hỏi 'chị có tin Bong là chồng Na không?' mình vẫn khẳng định, không phải vì mình tin vào kỳ tích mà mình tin một nhân cách như thế, với nỗ lực như thế phải là người chiến thắng, và có lẽ chính vì niềm tin ấy mà mình thấy bị phản bội bởi BK

Bình luận

thật sự chúng ta đã bị phản bội. Mà cũng kì thiệt, dân hàn họ hay soi mó, khó tính lắm nhưng tại sao lại chấp nhận cái kết mà có nhiều điểm phi lý thế này   Đăng lúc 30-12-2013 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-12-2013 15:11:50 | Xem tất
Định nghĩa cho từ mới 'CHILBONG' trong từ điển

Cre: thegreat--vicci@Tumblr

Bình luận

Chil Bong: a plot device :)))  Đăng lúc 31-12-2013 07:47 PM
hay quá bạn ơi =]]]]  Đăng lúc 31-12-2013 03:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-1-2014 16:11:54 | Xem tất
Anh đạo diễn đúng là đã làm được việc "làm cho những người đang cười phải khóc. Và những người đang khóc cũng phải bật cười". Hôm trước đọc bài phỏng vấn này trên soompi đã định dịch nhưng mà bó tay vì trình tiếng Anh èo uột. Đọc để thấy ĐD và BK đã giăng sẵn bẫy để trêu đùa tình cảm của fan Bong chúng ta như thế nào, mục đích của việc kéo dài đáp án cho câu hỏi Ai là chồng Na Jeong chính là để "lôi kéo sự quan tâm của một bộ phận người xem", aka fan Bong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2014 10:01:57 | Xem tất
CẢ NHÀ UỐNG THUỐC TRỢ TIM TRƯỚC KHI BẤM TIẾP NHÁ!

cr: ybkdik91@tumblr

Bình luận

zai đã trưởng thành hơn~ sáng mắt hơn~ k ng* như hồi đó :))  Đăng lúc 4-1-2014 10:37 AM
tóc giai đã bị thay đổi so với những ep trước. Đừng bảo kịch bản k bị đổi mà tự dưng quay lại 1 đoạn ep 21 nhá =.,= Mà trông giai nhợt nhạt thật :-<  Đăng lúc 4-1-2014 10:29 AM
zai nhà bthg cute, chỉ cần hớt cái mái lên là siu đểu luôn :3  Đăng lúc 4-1-2014 10:21 AM
sao nhìn zai nhợt nhạt thế nhỉ?  Đăng lúc 4-1-2014 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-1-2014 13:58:29 | Xem tất
Hôm qua đọc trên soompi thấy bạn Ho Joon bảo lúc dàn cast mải khóc lóc trong ngày quay cuối thì giai cầm máy ảnh lăm le đi chụp với các staff, thậm chí còn ngây thơ cụ hỏi bạn Ho Joon khóc gì mà lắm thế. Hôm nay đọc lại thấy ảnh từ hồi 11 năm trước, chụp ảnh cùng dv Yoon Jin Seo và cũng tay lăm lăm máy ảnh.

cr: YYS IFC facebook

Bình luận

Xem hậu trường hắn cứ tớn tở phớn phở nên mình đỡ ủ dột bao nhiêu sau cái phim ấy :)  Đăng lúc 10-1-2014 08:09 PM
ơ mà nghĩ lại cảnh quay trong Oldboy cũng lăm le máy ảnh chụp lấy chụp để nhỉ==  Đăng lúc 10-1-2014 03:00 PM
sao mọi người đào mộ siêu vãi chấy vậy:-ss, nhg ảnh này trông k xấu như trong phim==, chị Jin Seo xinh ghê,hồi ấy chị cũng chưa đầy 20t==  Đăng lúc 10-1-2014 02:59 PM
tính bạn phởn lắm, ng ta chia tay đoàn fim ai cũng nc mắt ngắn dài riêng bạn te te đi chụp hình =))  Đăng lúc 10-1-2014 02:29 PM
Olb boy :((((((((  Đăng lúc 10-1-2014 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách