Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2013 00:23:18 | Xem tất
Chào cả nhà! Mình im lặng hóng hớt ở nhà bấy lâu nhưng đến hôm nay thì mình ko im lặng được nữa! Đời sao lắm bất công, biên kịch sao quá dã man với cả Bông Bông và chúng ta.
Vâng, 20 tập phim quay dân tình như chong chóng, tâm trạng trồi sụt theo chuyện tình của bạn Bông. Thôi thì em cũng mong Bông được hạnh phúc nhưng nếu không phải phim mà là đời em xúi Bông sang Mỹ kiếm mấy em da trắng tóc vàng ngay!
H này ngày mai mọi chuyện sẽ rõ ràng và mình vẫn tin một niềm tin bất diệt cho tấm chân tình của Bông, bỏ qua hết mấy cái hint, mình chỉ muốn nói thế này:
- nếu không phải Bông bông nhà mình thì phim kéo đến tập 20 làm gì chứ đừng nói đến 21
- nếu không phải Bông thì cho anh ở Nhật hay Mỹ gì luôn đi về Hàn làm chi cho tốn tiền sản xuất thêm tập
- có thể anh là cameo quốc dân nhưng mỗi câu anh nói hàm ý chất chứa, ý nghĩa sâu xa chứ nam chính xuất hiện nhiều mà có câu thoại nào ấn tượng đâu. Nên khái niệm chính - phụ ở đây ngày mai mới biết nhé!
Biên kịch mà để Rác là chồng thì sẽ nhận giải biên kịch nhảm nhất năm kèm theo đống gạch đá đủ để xây mồ.
P/s: cái preview, mấy người kia nói là cuối cùng các cậu cũng lấy được mối tình đầu giống chúng tôi: mình thấy Rác không phải mối tình đầu của Na đâu nhé, nói chính xác phải là người anh đã mất cơ, nên tình đầu chỉ có thể là của bạn Joonie tức Bông Bông nhà mềnh thôi!

Bình luận

đoạn đầu phim đã nói là cậu Bông chưa biết yo ai ngoài bóng chày mà >"<  Đăng lúc 28-12-2013 07:10 AM
khổ, lý luận cũng có lý, họt boy cho lắm vào=))  Đăng lúc 28-12-2013 12:39 AM
K lẽ Bong lấy quả bóng chày hả linh =)))) đừng kì thị nhao vậy chớ =))))))  Đăng lúc 28-12-2013 12:37 AM
cậu nhà đã bảo Na là mối tềnh đầu của cậu mà. Không phải Na thì cũng là bóng chày nhóa  Đăng lúc 28-12-2013 12:33 AM
huhu đừng liệt kê anh ruột của Jung như mối tình đầu, nghe ghê lắm T_T, à mà các bạn ấy đang chờ mối tình đầu của Bông xuất hiện=))))  Đăng lúc 28-12-2013 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2013 20:46:09 | Xem tất
Muốn chửi bậy quá cả nhà ạ! Biên kịch này sẽ được phong là biên kịch nhảm nhất 2013. Xây dựng một nhân vật đẹp rồi tự tay mình phá huỷ nó. Mình nghĩ biên kịch và đạo diễn tự làm khó mình khi cố troll khán giả đến phút cuối.
Nếu kết thế này thì dừng phim ở tập mười mấy luôn đi vẽ vời làm gì thêm tập. Tâm trạng rất khó chịu, Bông Bông bị lôi ra để cứu vớt con rate đang đi xuống trong 2 tập gần cuối. Mình đã dừng down từ tập 13 và chỉ xem onl, giờ khỏi down và cũng xoá luôn mấy tập trong máy. Vĩnh biệt em Reply 1994! Xin lỗi chứ em quá nhảm và coi thường khán giả!
YYS cố lên!  Chờ drama và movie của anh trong 2014! 2013 vẫn là một năm thành công với anh sau nhiều năm nỗ lực!
Từ h em sẽ chăm chỉ vào đây xây nhà cùng mọi người ạ, em ít tham gia khu actors mà hay lê la bên nhà phim nên mong mn giúp đỡ ạ!

Bình luận

bong nha minh die roi ha ss :( e k coi dc tap cuoi nay :((  Đăng lúc 28-12-2013 09:54 PM
Muốn chửi nhưng k dám chửi sợ bị ban nick :)))  Đăng lúc 28-12-2013 09:25 PM
Cho kết bạn cái :))  Đăng lúc 28-12-2013 09:08 PM
mình thấy những cảnh 2013 quá xem thường khán giả rồi,troll cũng có mức độ thôi.haizz.  Đăng lúc 28-12-2013 09:06 PM
thấy như mình bị đối xử bất công và đầy oan ức đúng ko bạn? T.T  Đăng lúc 28-12-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-12-2013 00:11:27 | Xem tất
Mình đã lên giường đi ngủ cho nó qua ngày hôm nay nhưng càng nghĩ càng tức không ngủ được nên lại mò dậy vào nhà com thêm vài câu.
Tâm trạng thì cả nhà ta giống nhau và mọi người cũng giãi bày nhiều rồi nhưng mình có một thắc mắc to lớn là có phải biên kịch tu nghiệp tại Trung Quốc khoa ngôn tình không mà chơi cái trò này!
Dù là nhà Bông song cho mình nói vài câu về R và phim vì mình không muốn sang bên nhà chính do chốn đó không hợp tâm trạng. Anh là NAM CHÍNH nhưng tính cách anh ngoài mấy cái điệu cười như trẻ con và mối quan hệ lâu năm với nhân vật nữ chính thì không có gì quá ấn tượng. Bỏ qua chuyện tình cảm thì Reply 1994 thực sự đã nói lên được rất nhiều vấn đề về tình bạn, tình cảm gia đình. Bing, HT, SCP và cả YJ đều là những nhân vật đáng yêu và mang đến nhiều thông điệp. Có người nói R trưởng thành, quan tâm đến mọi người nhưng sự thật người đi thăm HT trong trại lính là vợ chồng nhà SCP, người gọi điện buôn chuyện với Bông nhà mình là HT. Cô gái hiểu rõ tâm sự và sẵn sàng tư vấn cho các chàng là YJ. Không phải bash đâu nhưng sau khi rate đi xuống khi quá nhàm với trò vờn khán giả của bk, sự xuất hiện của Bông đã đưa con rate lên một tầm cao mới. Nếu vì cái kết không như ý mà phủ nhận cả bộ phim thì không thỏa đáng, nhưng với mình sẽ mãi mãi ủng hộ HT, Bing, SCP với YJ, đặc biệt là Bông của lòng ta, còn cái bộ phim kia thì đã chính thức nhận vé shift+delete đi về miền xa lắm.
P/s 1: nhà mình cứ để tên nhà thế này nhé, đừng đổi. Bông 77 là một kỷ niệm, một bước chuyển trong sự nghiệp của YYS đưa anh đến gần khán giả hơn và 77 cute đã kết nối chúng ta lại với nhau.
P/s 2: bạn nào biết vid cut của Bông, một mình Bông trong phim thì share mình với nhé! (hơi cực đoan nhưng không sao hết, mình chỉ xem bạn Bảy thôi)

Bình luận

nói thật là mình cũng đã cố để nghĩ đó chỉ là hài.gây cười cũng có nhiều cách.R có thể cốc đầu Eunji hoặc j đó nhẹ nhàng,nhg ko fai túm áo giật tóc nt  Đăng lúc 29-12-2013 01:49 AM
ĐÀN ÔNG ĐỪNG BAO GIỜ ĐÁNH PHỤ NỮ,HẾT,nhg đấy là cách bk tạo tiếng cười sảng khoái , nên mình k trách R bạn ạ  Đăng lúc 29-12-2013 01:46 AM
ĐÀN ÔNG ĐỪNG BAO GIỜ ĐÁNH PHỤ NỮ,HẾT,nhg đấy là cách bk tạo tiếng cười sảng khoái , nên mình k trách R bạn ạ  Đăng lúc 29-12-2013 01:46 AM
từ lúc yêu vào thấy ông R rõ là ích kỉ  Đăng lúc 29-12-2013 01:44 AM
đó là lí do 13 tập đầu hay.lúc R đi chơi bi-a,thất vọng về R lần 1.lúc R đáh nhau vs Eunji,thất vọng tập 2.sao 1 ng đàn ông 27 tuổi lại đáh nhau vs nữ sih cấp 3   Đăng lúc 29-12-2013 01:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-1-2014 01:13:38 | Xem tất
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, hạnh phúc, dồi dào sức khỏe, mọi việc đều thành công, có nhiều thời gian dành cho vườn Bông!
Đặc biệt chúc các nàng chưa có người yêu như mình thì sớm kiếm được anh Bông của riêng mình, nàng nào đã có người yêu thì luôn hạnh phúc!
Còn với anh Cameo quốc dân phong cách Trung Đông, chúc sự nghiệp anh lên như diều gặp gió, movie ra rạp thành công, sớm có drama cho chị em ngắm nhưng nhớ phải chọn vai chính, ko yêu thương nồng nhiệt cũng phải có gái theo tới tấp, xuất hiện nhiều như quảng cáo nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-1-2014 23:49:14 | Xem tất
Tuy nhiên, tôi không muốn là một người thứ 3 can thiệp vào chuyện tình yêu của người khác, vì vậy lúc nào tôi cũng muốn đóng một vai diễn có tình yêu đơn phương

Anh nhà là không cần đâu nhé, anh cũng không phải là người thứ 3, anh yêu ai thì anh thể hiện tình yêu của mình thôi! Và fan của anh cũng yêu anh anh ạ! Mong là càng ngày anh sẽ càng nổi tiếng hơn nữa và sẽ mãi mãi là 77, Bông Bông như bây giờ.
Mình thích câu cuối cả nhà ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-1-2014 23:13:56 | Xem tất
Mấy ngày rồi mới được mò vào nhà nhớ anh Bông nông dân quá! Tềnh hềnh là mình vẫn chưa xem sub 2 ep cuối nhà ạ. Ep đặc biệt mình cũng xem cut Bong thôi. Vẫn băn khoăn lắm!
Lúc nãy tạt qua khu new, thấy có tin về bạn kia. Người ta lên new ầm ầm, giai nhà mình có mỗi cái new WGM. Nhưng new giai là new chất, nghe cái title mà dân tình đã bấn loạn rồi! Mỗi vụ mấy baby của anh lên tw còn lọt top cơ mà.
P/s: Nhà cứ post ảnh kẻ sọc của anh làm em lại thẫn thờ. Em là đứa chết từ loạt đạn đầu tiên với những giai hay mặc áo kẻ, đặc biệt là sơ mi kẻ. Đứa bạn em nó phán: em theo anh Bông có lẽ vì anh mặc áo kẻ quá đẹp!

Bình luận

ừ cứ tua đoạn của đôi chim chuột tập 21 là ngon đấy=))  Đăng lúc 8-1-2014 11:24 PM
mấy hôm mình ko onl nên ko rõ tình hình new bên Hàn,@rikkivo: sắp ko đc gặp bé rồi, bị buồn bạn nhỉ, @linhcu: quyết định xem luôn đêm nay^^  Đăng lúc 8-1-2014 11:23 PM
xem đi nhé,mình cũng ngại nhg đã xem và thực sự là sau hai tuần, chúng ta đã bình tĩnh hơn rất nhiều và thực sự k tệ đến thế, nhg news của chàng ít lắm đâu@@   Đăng lúc 8-1-2014 11:19 PM
pht
Hôm nay thì zai nhà có cả loạt news đấy, nhưng chỉ tiếc là vẫn đang tiếng Hàn nên chưa ai trans.  Đăng lúc 8-1-2014 11:18 PM
klq chứ cứ nhìn cái áo của ấy là chịu hok nỗi rồi, nhớ bé Joon kute quóa :v  Đăng lúc 8-1-2014 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách