Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-1-2014 19:14:57 Từ di động | Xem tất
Không ngờ Suk Suk lại đóng nhiều phim như thế, mình đúng là thiển cận quá mà. Suk Suk cũng debut lâu rồi nhỉ?
Người ta bảo trong Reply là vai chính đầu tiên nhưng nào có phải đâu, Suk Suk vẫn là vai phụ mà. Hix. Nhưng thôi, rầu sao đây cũng là vai diễn để lại trong lòng khán giả nhiều dư âm nhất. Giờ xem Go Book Family, mình cũng ấn tượng với vai Tae Seo của anh. Sắp tới còn đóng với Park Shin Hye nữa. Hóng quá!!!!!

Bình luận

=)) nói thiệt chớ đúng là nv Bông đc tạo hình đệp nhất đó, chứ coi lại mấy cái movies thiệt tình nhìn cứ muốn té ghế=))  Đăng lúc 5-1-2014 08:13 PM
=)) vê nờ hát ick lại đá đểu anh hả =)).. đá đít  Đăng lúc 5-1-2014 08:05 PM
Quý Suk Suk từ hồi Gu, vai đó chất lừ à nha  Đăng lúc 5-1-2014 07:49 PM
ảnh đóng nhiều phim lắm ấy, mà phim nào đóng cũng "hiền" ơi là "hiền" í =))))))  Đăng lúc 5-1-2014 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-1-2014 16:38:41 Từ di động | Xem tất
lamhang gửi lúc 7-1-2014 01:49 PM
Không biết có ai đăng bài này chưa , nếu rồi cho mình xl nhá  còn chưa thì đăng  ...

Đạo diễn chỉ có thể giải thích như thế thôi chứ còn có thể làm gì nữa. Bộ phim thì đã kết thúc rồi, ngay từ đầu đã quyết định là đến tập cuối cùng mới tiết lộ người chồng thì biết làm sao đây. Haiz.
Không phải nói là làm theo khán giả sao? Khi tất cả fan Bông đều không thể chịu nổi nữa, chỉ mong cho Bông gặp một người con gái khác. Và sẽ không vì lí do ấy mà bỏ phim. Nếu làm thế có lẽ rating của phim còn cao hơn nữa. Haiz. Đâu có ai còn muốn đạo diễn phải giữ kịch bản như ban đầu đâu.
Đây cũng khác gì một kết thúc mở cho Bông. Giải quyết chỉ trong một vài phút. Hix. Chẳng muốn nói thêm nữa. Lại thấy buồn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách