Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-12-2013 08:02:37 | Xem tất
Vào vườn Bông ngắm hoa nèo, a giai hát hò phiêu quá chừng lun, nhìn phởn ra mặt keke
Bông ơi cho dù gần đây nhìn thấy a còn khó hơn hái sao trên trời thì e vẫn tin là RNK sẽ trở thành RHK
Biên kịch nim sẽ chuẩn bị cho sự trở lại lợi hại của Joon-ah.
Keep the faith ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-1-2014 19:41:03 | Xem tất
catwoman gửi lúc 5-1-2014 07:10 PM
oimeoi quả không hổ danh thánh đào mộ, các bác bên TQ lại khai quật được hàng hiếm  ...

ôi oppa đúng là tự nhiên ko dao kéo
nhìn từ nhỏ đã đẹp trai, cute
trông đúng kiểu leader của lớp ý

Bình luận

tks linhcu nhé, đầu óc t làm sao ý T.T  Đăng lúc 5-1-2014 09:07 PM
ui edit đi, cẩn thận spam>.<  Đăng lúc 5-1-2014 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-1-2014 19:43:58 | Xem tất
Hi các bạn nhà Bông, lần đầu vào forum do bạn linhcu giới thiệu, tks bạn
Có bạn nào tham gia dự án YYS IFC ko, mình thấy bên Soompi đang lên ý tưởng và chuẩn  bị sách ảnh để tặng tận tay oppa YYS trước sinh nhật a đó. Mình cũng đang chuẩn bị dù khả năng photoshop í ẹ, hi vọng là nhờ bạn nào đó tư vấn giùm.

Bình luận

t muốn tham gia nhưng phải chỉ cho t từng bước =))))) mù công nghệ lắm lắm :)))  Đăng lúc 5-1-2014 10:14 PM
hóng thành phẩm của nhà  Đăng lúc 5-1-2014 08:55 PM
hóng sản phẩm của mấy gái nhà mình  Đăng lúc 5-1-2014 08:49 PM
nghe nói oppa thích chụp ảnh, nên t tính tìm ảnh nào đẹp chút làm theme, vẫn đau đầu vì 200 từ t.a T.T  Đăng lúc 5-1-2014 08:23 PM
@rik: hóng xem các bạn như nào thì mình góp dép vô =)) chứ mình pts mù tịt, TA thì lẹt tẹt biết sao 8->  Đăng lúc 5-1-2014 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-1-2014 20:20:27 | Xem tất
hippo_226 gửi lúc 5-1-2014 07:43 PM
Hi các bạn nhà Bông, lần đầu vào forum do bạn linhcu giới thiệu, tks bạn
Có bạn nào t ...

t nghe nói oppa thích chụp ảnh nên mình làm ảnh nền kiểu Vn rồi chèn ảnh CB vô, nói chung là đang lên ý tưởng mà tiếng anh diễn đạt kém quá
ôi lại nhầm trả lời thành bình luận, T.T
phải bắt đầu làm vụ này để ủng hộ YYS oppa thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-1-2014 13:27:06 | Xem tất

"I visited our step sister thread, and based on newest interview GA said she feels comfortable doing the kiss scene with JW bcause there was no feeling while feels awkward when doing it with YYS because there was feeling involved. aww you know what i mean"
Cre: brownieslover @soompi

Vừa lượn Soompi đọc cái tin phỏng vấn G Ara, nàng cảm thấy thoải mái khi đóng cảnh hôn với JW vì không có cảm giác gì, nhưng lại thấy ngại khi đóng cảnh hôn với YYS vì có cảm giác. Aww các bạn hỉu tớ muốn nói gì roài đó...
Ara ơi nàng có cảm giác ngại ngùng là vì sao vại??? Cảm giác fangirl lại lên mức max rồi, ship YYS với Ara, ít ra trong phim ko thành thì ngoài đời thành đôi như Kim Bum với MGY đi...

Bình luận

mà quả kiss trong phim nhìn nhẹ nhàng quá,cảnh kiss trong BTS nhìn say đắm hơn nhiều :))) oimeoi  Đăng lúc 9-1-2014 10:14 PM
chớ còn j nữa,xem BTS thấy đoạn Seokie kề sát vào để quay cảnh hôn,2 ng lại chẳng nhìn nhau ngại ngùng mà.lúc NG Seok còn xl trịnh trọng,nhìn cả 2 ngượng rõ luôn   Đăng lúc 9-1-2014 10:13 PM
hành vi đó rất là khó hiểu =)) 1 kiểu sướng chăng? =))  Đăng lúc 9-1-2014 08:29 PM
Chàng cũng hơn jì ai =)) hun fát xong lảo đảo dựa tường vỗ bộp bộp giả ngơ trông dất có gian tình =)))))  Đăng lúc 9-1-2014 07:58 PM
zời,đọc xong mà muốn rú lên quá,cảm giác j zậy chời,tò mò quá đê :3 mau mau đi WGM cho e nhờ,hoặc ko cùng nhau vào RM cũng đc  Đăng lúc 9-1-2014 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-1-2014 12:39:15 | Xem tất
tuyệt vời là kites đã trở lại, mong về nhà Bông quá đi, nhớ các bạn cả anh giai kute nữa
dạo này nhìu tin với CF rồi clip tung tóe mà kites chưa mở cửa lại để post, thui up lên ảnh anh giai làm nhiếp ảnh gia zậy, mê chụp ảnh ghê nhân tiện bộ ảnh của Andew trông YYS rất là ngầu nhé, cook khỏi nói <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách