Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-12-2013 21:22:40 | Xem tất
mình nói mấy lời cuối cùng trong tối nay rồi đi ngủ đây
thực sự không thể tin vào mắt mình cái kết cục quá vô lý như thế, vô lý toàn thể đến nỗi chỉ muốn thét, hét cho nó đỡ tức
chúng ta đã bị troll đến đớ người, tại sao chúng ta lại bị lừa trong đau đớn thế này. Lòng tin ngất trời vì tất cả những cái hint quý giá, những cái hint ko thể bác bỏ được vì sẽ làm bóp méo cái sự thật
biên kịch đã không có lập trường gì hết, vì thế bà chẳng phải là nhà biên kịch tài năng cái quái gì cả, mà bà chỉ là người viết ra cái tác phẩm reply 1994 đầy nhảm nhỉ, tình yêu hường phấn, phủ nhận tất cả sự nỗ lực của con người, giá trị của con người
biên kịch giày vò bong không còn gì để nói nữa, biến mọi thứ trở nên vô nghĩa, quá vô nghĩa
ok rác-na cưới nhau nhưng cái ý nghĩa chính đáng thì chỉ là con số 0 to bự chảng, nhìn nhận khách quan thì 5 nhân vật bong, hai tai, bing, yoo jin, SCP là những nhân vật đọng lại nhiều nhất, bộ phim ý nghĩa là vì họ
còn rác-na chẳng để lại cái ý nghĩa, thông điệp gì hết quá buồn cười cho rác-na và cái kết với mấy lời nói nhảm chưa từng thấy
cái gì mà nổ lực 10000h,cái gì mà 9 end 2 out. Bộ phim quá tiêu cực vì đã phản ánh rằng dù có nỗ lực bao nhiêu chăng nữa ta chỉ nhân được con số 0 mà thôi như bong đó, mình chẳng mong bong đối xử tốt với na-rác như thế. Bong ơi vì anh quá tốt bụng, quá dễ tính, luôn chỉ biết dấu nỗi đau trong lòng nên anh mới có thể cười tươi trước mặt họ như vậy. nếu là mình mình chẳng cao thượng như anh đâu
cuối cùng các fan bong cũng như fan yoo yun suk thân mến, thời gian qua rất vui vì đã quen được các nàng, các gái rất dễ thương, đó là điều hạnh phúc nhất của mình khi tham gia diễn đàn, rất vui được làm quen @linhcu, chuê, vnhx,isis... các bạn đã cũng mình trãi qua khoảng thời gian đầy xúc cảm, buồn đau cùng chil bong. Hạnh phúc vì đã đọc được những bài viết rất hay của các bạn
Thật là tiếc và ức nghẹn vì cái kết nhưng chẳng thể làm gì hơn ngoài việc ấm ức, đau khổ
không biết chúng ta có còn gặp lại nhau nữa không trong một thơt phim nào đó nữa ko, trong một thớt actor nào nữa không? Nhưng mình vẫn hi vọng chúng ta sẽ mãi cùng nhau yêu yoo yun suk nhé
Nhân vật chil bong đã khiến chúng ta gắn bó với nhau, đối với mình chil bong là chàng trai hoàn hảo nhất, là chàng trai xứng đáng có được hạnh phúc cho bản thân anh. Chil bong là chàng trai lý tưởng nhất là vai phu mình yêu thích nhất sẵn sàng bỏ ra thời gian, công sức để vui buồn cùng anh
nhờ chil bong ta quen biết yoo yun suk, anh sẽ tỏa sáng hơn nữa là có chắc, hi vọng anh sẽ được đóng nhiều vai chính hơn
tạm biệt chàng trai seoul ngọt ngào chil bong, thật sự nói lời tạm biệt mà không nỡ chút nào. Nếu tối nay là buổi tối tốt lành đối với fan bong thì hay biết mấy. Rất tiếc, rấc buồn
cả nhà hãy vui lên, chúng ta phải vực dậy tinh thần đau đớn này. Đừng vì bộ phim nhảm này mà khiến ta đánh mất thời gian, công sức như điên này được
lết luận: sẽ ủng hộ yoo yun suk đến cùng, zai mãi là diễn viên giỏi, khiến cho em phải đau lòng, vui cùng nhân vật của anh. Hi vọng sự nghiệp của anh ngày càng tỏa sáng hơn nữa
hết, tui đi tự kỷ

Bình luận

e sẽ ở lại để hóng những movie mới của anh. chứ cái phim này ức hét muốn coi rồi  Đăng lúc 28-12-2013 10:46 PM
coi phim nhật cho nó lành đi mấy ss ơi, nhưng mong là nhà mình vẫn soi nổi như vậy sau khi hết phim, dù gì cũng gắn bó lâu rồi ....  Đăng lúc 28-12-2013 10:46 PM
@lanh: đừng nói thế, Jung Woo rất giỏi, nhg vì Bông em hết thik anh nổi  Đăng lúc 28-12-2013 10:00 PM
đương nhiên yoo yun suk ăn đứt jung woo tất cả, kể cả vai chil bong cũng đẹp hơn vai rác gấp 100 lần  Đăng lúc 28-12-2013 09:38 PM
thậm chí có đứa ko xem phim nhưng vẫn hóng và thích Bông,ghét Rác :)))  Đăng lúc 28-12-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-12-2013 23:08:00 | Xem tất
lúc mình biết sự thật tàn nhẫn này là lúc mẹ mình gọi tới tấp mình để vào bàn ăn. Nhưng mình không thể bình tĩnh mà nuốt trôi được, mình ăn thật nhanh ngón hết cả chén cơm mà nuốt thôi chứ nhai chẳng thèm nhai
từ cái giây phút đọc tường thuật bảo rác kiss na thế là ăn cơm gì chớ, mình ăn nhiều lắm nhưng là lần đầu tiên bỏ đũa bỏ chén, lòng cồn cao, đau như dao cứa vài người
soa có thể nuốt được cơn hận này chứ
cái kết vô lý ngoài sức tưởng tượng, bà đã thành công rồi đay bà biên kịch, bà đã làm cho chúng tôi tin bà không chớp mắt
bộ phim nhảm nhí, đầy hồng phấn, thiếu sự logic ngoài cái tiêu đề thơ văn thì hay đó tốt đó, một bộ phim để lại một vết cắt đau đầu tiên trong đời tôi trong sự nghiệp xem phim
hẹn gặp lại các bạn fan yoo yun suk nhé, yêu các bạn nhiều
chắc tối nay mình không thể ngủ được rồi

Bình luận

đây là 1 phần hồi tưởng mà mình k muốn nhớ nhất  Đăng lúc 28-12-2013 11:29 PM
đúng bà biên kịch này xứng đáng nhận giải mâm xôi vàng cho sự nhảm nhí của mình, biên kịch nhảm nhỉ, tác phẩm nhảm nhí, nhân vật rác quá điên rồ và nhảm nhí   Đăng lúc 28-12-2013 11:27 PM
bk Nim là bk hường phấn nhất mà mình đã biết đến, nếu HQ mà có giải MÂM XÔI VÀNG bà sẽ là bk đầu tiên lên nhận giải  Đăng lúc 28-12-2013 11:23 PM
chil bong ơi, chil bong ah, phải làm sao với cậu đây, tuổi 20 của cậu thật đáng buồn, cuộc đời cậu cứ 3 chìm 7 nỗi, 9 lênh đênh, ko có ngày nào được vui vẻ   Đăng lúc 28-12-2013 11:21 PM
đau đớn, chắc chắn sẽ lâu lắm mới lành lặn lại vết cắt này trong tim, chil bong là chàng trai quá đỗi tốt bụng, tốt đến phải thương cậu khôn xiết  Đăng lúc 28-12-2013 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-12-2013 08:10:46 | Xem tất
đầu tiên muốn hỏi làm thế nào để xóa mấy cái trang like? t muốn xóa sạch

Trong lịch sử xem phim hàn xẻng và công cuộc 2 năm từ năm 2012 đại phá phim hàn, phim gì cũng biết đây là lần đầu tiên t thấy một kết cục nhảm nhí nhất, vô lý nhất mà t từng xem
chil bong ah, oppa yêu quý tại sao cái kết của anh lại buồn thảm đến vậy. Những nỗ lực của anh suốt bao nhiêu năm cho tuổi trẻ và mối tình đầu sao mà kết cục bi đát đến thế. Người con trai chil bong ấm áp, ngọt ngào, mối tình đầu sâu đậm, luôn cười hiền diệu với tất cả mọi người, một con người đã cô đơn từ nhỏ, người thân không có ai sẻ chia đó đáng lẽ phải có cái kết hạnh phúc cho riêng mình chứ? why why?
cái kết nó nhảm ko phải cậu chết mà là để cậu mãi sống cô đơn một mình, ko người thân, sự nghiệp bóng chày cũng lênh đênh, trong lòng vẫn khắc ghi người con gái-mối tình đầu, cái thằng rác rưởi gì đó nó có quyền gì mà chữa vai cho cậu mà nổi tiếng chứ, cô ta có quyền gì được cậu yêu nhiều đến vậy, cô ta không xứng để cậu gửi gắm tình yêu và tuổi trẻ 20 vào đó. Hoàn toàn không xứng đáng chil bon ah
Cái gì mà 10000 nghìn giờ nỗ lực chứ, cái gì mà 9 end 2 out chứ, cái gì mà it is not over until its over chứ. cái quái gì đang diễn ra
vâng bà biên kịch đã phủ nhận tất cả những nỗ lực của con người, phủ nhận giá trị con người. Một cái kết phản ánh mấy điều tiêu cực: Dù bạn có cố gắng đến đâu thậm chí là 10000h hay 20000 giờ thì cũng sẽ không được gì hết, chỉ lãng phí thời gian mà thôi. quá tiêu cực. ÍT ra cái kết của cậu cũng như young do của The heir thì tốt biết mấy cũng là nam thứ. Nhưng t thấy reply 1994 đã mượn cái hình ảnh chil bong chỉ để câu rating mà thôi, sau đó cậu lại bị đá không thương tiếc
Tđã delete, vứt vô sọt rác không thương tiếc cái bộ phim với cái kết buồn nhảm nhất reply 1994. Đối với t reply 1994 chỉ giỏi troll khán giả, câu rating nhảm nhí, thiếu logic,phủ nhận tất cả những cố gắng. Thế nhé quên lãng đi thôi
Đối với t nhân vật chil bong là đẹp nhất, ghi nhiều dấu ấn nhất
nhưng xin lỗi rằng nhân vật rác đối với t cũng như rác rưởi vậy, bị t và mấy fan bong vứt vào thùng rác rồi. Còn cái cô na jung gì đó cũng chẳng khá khẩm hơn đâu
chil bong ah, có lẽ cậu đã có một cái kết quá buồn nhưng cảm ơn cậu đã dạy cho tôi biết nỗ lực vì tuổi trẻ
t sẽ không vì cái kết của cậu mà từ bỏ sự nỗ lực, cố gắng đến cùng. T tin rằng những người như cậu đáng được hạnh phúc trong tình yêu và cuộc sống
đêm qua t đã khóc, khóc vì số phận bi đát của chil bong, bi đát hơn cả chết. Tôi rất hối hận đã bỏ phí thời gian vào cái bộ phim nhảm nhí reply 1994, lãng phí thời gian để tin và chờ đợi một cái kết ý nghĩa và đẹp nhất nhưng cuối cùng lại tự vỗ vào mặt mình, cuối cùng bị dội một gàu nước lạnh
hơn nữa phim này còn làm t bắt đầu có ác cảm với phim hàn xẻng
lòng t đau như cắt vào da thịt, không thể chấp nhận được, quá troll
chil bong ah hình ảnh cậu mãi nằm trong tim t, thật đau lòng khi ký ức tuổi 20 của cậu thật bi đát
chắc yoo yun suk đã rất sốc khi nhận được kịch bản cho tập cuối, sốc vì nhân vật của cậu bị đối xử ghẻ lạnh như thế này
vì thế yoo yun suk mới tổ chức buổi free hug cho fan của mình, thế đó fan cậu cũng nhiều vô số kể cả nam cả nữa, họ yêu cậu nên dù trời lạnh vẫn cố chen lấn để được gặp mặt cậu được ôm cậu. cậu đã an ủi những ai yêu nhân vật chil bong và yêu cậu

làm thế nào để quên đi nỗi buồn, nỗi ức hận này đây chứ, làm sao, sao trong lòng cứ khó chịu thế này. Để chil bong cô đơn, buồn đau như thế bà biên kịch mới vừa lòng hả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-12-2013 20:07:22 | Xem tất
nhà mình ơi, bây giờ mình đang khóc dữ lắm, mình ko muốn ai nhìn thấy mình khóc thế này, sợ người ta nói mình buồn cười, sợ người ta cười nhạo rằng chỉ vì phim vì cái nhân vật ko có thiệt mà khóc sao?
quả thật chỉ có chúng ta những gái vô cùng yêu quý bong mới biết được nỗi lòng của nhau, mới biết nỗi đau ấy đau đớn như thế nào
thật sự mình đã mất bình tĩnh khi thấy một đứa chẳng phải bạn mình mà là bạn của bạn mình nó sung sướng đăng lên face rêu hò rác là chồng na, vui quá. Mất bình tĩnh com ngay nhưng hậu quả là nó kêu mình điên rồ, khổ thế đấy. Bởi vậy quyết định từ giã cái nhà chính là quyết định đúng đắn
hôm qua mình mới rưng rưng nước mắt thôi, chứ chưa khóc to nhưng giờ ngẫm lại càng đau, càng buồn và nước mắt nó tuôn rơi
sao mà cái sự thật nó vô lý đến vậy
vâng PD ổng cho quay lại cảnh đám cưới mà thật ra đã quay trước đây lâu rồi, chú rễ thế thân đó không biết là ai đóng, nhìn lại vô cùng giống yoo yun suk, thật ra nhìn vô chiều cao thì không biết có phải anh ko?
nếu mà yoo yun suk là người đóng chú rễ dảm thật thì có ôm hận cũng không nuốt trôi cơn giận. Yoo yun suk chắc ko muốn làm mồi câu rating như thế đâu.
ôi trời mấy bạn thấy cái ảnh chụp đám cưới rồi chứ, ở tập 18 thì cái ảnh nó thế mà đến tập cuối cái ảnh nó bóp méo sự thật

bức ảnh thứ 2 thật hài hước, chú rễ thật thì lùn hơn chú rễ dảm, ở đâu chạy ra cậu chil bong đứng ở hàng cuối cùng, và thấy cao bất thường, trong khi cái tấm ảnh cũ chẳng thấy cái đầu nào nó cao như thế cả
thật là nhảm nhí quá đi, chiếu lại cảnh đám cưới mà thấy nó nhảm nhí quá đi, cố tình để thỏa mãn thị hiếu mà bóp méo tất cả những hint, những câu nói để đời của bong, cái định mệnh...blaaa
rác chẳng xứng đáng khi đứng ở vị trí chú rễ, anh ta ngồi mát ăn bát vàng, còn na jung cô thiệt ra hoàn toàn  chẳng xứng đáng có được tình cảm 8 năm của bong như thế. Cô và rác của cô hợp đôi lắm đó, cũng tưng tửng như nhau thôi, suốt ngày yêu nhau giống như bọn con nít có khác là mấy cái kiss thừa thãi
Cứ tưởng cho cô đi úc là để cô trưởng thành, xác định lại tình cảm của bản thân, sống xa rác để hiểu rõ về tình yêu nhưng trở về cô thật ra vẫn như thế. Biên kịch bà gọi cái cách xa địa lý, thời gian là sóng gió tình yêu sao, tình yêu kiểu gì mà chia tay ko nói tiếng nào? xong trở về rồi lại gieo hi vọng cho thằng bong chứ, cô ác cũng vừa thôi. Thà cô cứ phũ nó ngay đi, đừng cười nói với nó, đi chơi cùng nó, đến bệnh viện với nó hằng ngày làm gì? cô đang ban ân hệ sao, cô làm vậy vì thấy ấy nấy trong tình cảm sao? chưa hết cô còn chạy tới sân vận động, ôm chầm lấy nó chỉ để nói lời cảm ơn vì đã yêu cô sao? Cô đang đùa hả?
cô có thấy được những giọt nước mắt của nó rơi dài ở sân vận động, những giọt nước mắt đã tuôn rơi vì thật sự anh đã kìm nén lâu lắm rồi ko? Bong thật sự là chàng ngốc, ngốc đến khù khờ, vì quá tốt bụng nên anh mới có thể chịu đựng và kìm nén nổi đau giỏi đến vậy. Nếu là t chắc t sẽ ko cao thượng như anh đâu
Xin hãy tha cho nhân vật chil bong, cậu ấy có tội tình gì mà bị phũ phàng đến vậy, cái tội yêu đơn phương, tốt bụng lại khiến cậu bị kết án như thế sao?
Mùa hè năm 1994 tình yêu của cậu cũng rực cháy như mùa hè năm đó, cứ nghe đi nghe lại những voice đó của cậu mà tôi ko thể nín khóc được. Cứ mùa hè năm ấy, tình yêu của cậu rực cháy là bao nhiêu nỗi niềm cứ tuôn ra, tình yêu của cậu ko chỉ cuồng nhiệt mà còn sâu sắc đến dại khờ. Cậu mãi mãi ko thể bước vào trái tim người con gái đó, vâng người con gái mối tình đầu ko thể chạm vào được
chil bong ah, tại sao cậu mãi ôm mối tình đầu ấy trong tim thế. Cuối cùng sau gần 20 năm cậu được gì. Tại sao biên kịch lại để cậu cô đơn hiu quạnh như thế.
thật nực cười khi chọn cách làm hòa giữa rác và bong bằng cách cho rác chữa vai bong, đang đùa hả, thằng rác nó là bác sĩ khoa thần kinh đó biên kịch nim ạ. Rồi 20 năm sau, cậu lại cho cái cặp vợ chồng đó thuê căn hộ của cậu. Đùa vừa vừa thôi, vô lý cũng vừa thôi
Có cái lý nào vô lý bằng việc tại sao cậu lại vô tư cởi áo vô phòng người ta ngủ, lại vứt luôn cái áo ở đó, chưa hết tại sao cậu vô tư ngồi uống ly cà phê người ta pha chớ, nói chuyện gì mà vô tư với vợ người ta như thế.
Tại sao cậu phải đi pha nước cho mẹ người ta trong khi thằng con rễ quý giá nó sờ sờ ra trước mặt mà nó có biết đi pha nước đâu. Thằng rác nó ích kỷ với tình yêu thế mà. Tại sao cậu gọi thằng rác là  "hyun" chứ
cậu đúng là RRNK đích thực chứ chẳng sai. Biên kịch, PD thật biết đùa giỡn mà
nói nhiều thì chỉ thêm tức nhưng thực sự vẫn chưa thể vượt qua cơn khủng hoảng tình thần từ tối qua đến giờ. Cứ nghĩ đến bong là nước mắt tự dưng nó lại tuôn rơi
tôi đã mong ước rằng cậu là hạnh phúc thực sự, hạnh phúc với những gì đã trãi qua, và nụ cười của cậu là năm 2013 là thật. Nhưng chắc chắn cậu chỉ tỏ ra là mình ổn, cậu cười nhiều nhưng trong lòng vẫn ko nguôi ngoai nỗi buồn
phải làm sao đây, cậu cô đơn cứ hoàn cô đơn như vậy, cậu cứ mãi ôm nỗi đau trong tim, cười hiền dịu với tất cả mọi người. Mấy người nhà trọ đó có mất ai hiểu được nỗi lòng cậu, cậu bing cũng chẳng khá khẩm hơn, bong thật sự cậu quá khép kín mình, cậu ko cho phép cậu chia sẻ suy nghĩ, tình cảm của mình sao mà mấy người kia có thể cảm nhận tấm lòng chân thành của cậu.  Tình cảm 8 năm chân thành của Cậu  cuối cùng chẳng thể vượt qua tình yêu thanh mai trúc mã hồng phấn kia, đối thủ cậu chẳng làm gì đã thắng, mọi sự nỗ lực của cậu cuối cùng chỉ là con số 0. Sự nghiệp bóng chày- thứ quý giá nhất của cậu cũng chẳng biết sau này nó sẽ ra sao, cậu thì chấn thương liên miên. Rác chữa vai cho cậu rồi nổi tiếng nữa chứ. Có ai nói cho mình biết có phải bong là nhân vật lót đường cho đôi nam nữ kia ko, cậu chỉ mãi là chất xúc tát ko đúng nghĩa là chất xúc tát
Thôi chẳng muốn nói nhiều nữa vì sẽ khóc nữa, hi vọng chúng ta sẽ sớm vượt qua nỗi đau này và chào đón những dự án mới của anh yun suk nhà mình, hi vọng anh sẽ thăng tiến hơn nữa được đóng thật nhiều vai chính, hi vọng anh sẽ được đóng vai chính cho mấy phim của 3 đài truyền hình lơn MBC, SBS, KBC kia kìa
ko biết đội ngũ staff kia họ có buồn cười với cái sản phẩm photoshop của họ ko, họ có thiệt thấy cái kết hợp lý ko?
Mình nghe nói dân hàn khó tính lắm nhưng thật ra chẳng có gì tốt ngoại trừ thích mấy thằng tưng tửng, xấu hoắc, thích mấy cái điên rồi, cuồng đến nỗi phải khiến bà biên kịch cho cái kết na-rác để thỏa mãn
Oppa yun suk ơi, ko biết anh nghĩ gì khi nhận cái kịch bản tập cuối, anh có buồn vì nhân vật chil bong ko. Tại sao anh lại tổ chức free hug. Chắc chắn anh muốn xoa dịu nỗi lòng của fan của anh đúng ko?
chẳng muốn jung woo với go ara nổi tiếng hơn anh đâu. T ích kỷ lắm nên sẽ ko thích nỗi ai dán tiếp làm nhân vật chil bong đau khổ
chúc mọi người những ngày cuối năm ấm ấp nhé Yêu các gái nhà mình

Bình luận

nên đổi tựa là câu chuyên năm 1994 câu chuyện không có lời hồi đáp  Đăng lúc 30-12-2013 11:40 AM
mấy bạn cho mình hỏi vậy cuối cùng cái tựa đề phim hồi đáp là sao? ai hồi đáp ai vậy? sao thằng tỏ tình và ngu nhất film nó ko đc hồi đáp vậy =)))  Đăng lúc 29-12-2013 11:01 PM
1 nẻo, bắn đại bác cũng chẳng tới :v  Đăng lúc 29-12-2013 10:30 PM
@sapphire: đúng, Rác thì chờ đợi cái nỗi gì, có mà chỉ đắn đo, nâng lên hạ xuống, bảo na nó đợi thì may ra còn chấp nhận, quá nhảm kiểu hint 1 đằng, kêt  Đăng lúc 29-12-2013 10:30 PM
Yoon Jin nói câu đấy là ở đoạn đầu phim :))) đoạn ý là quay sẵn rồi =))) sau này kịch bản bị bẻ cong nên k fix đoạn đó được =0))  Đăng lúc 29-12-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 30-12-2013 12:22:41 | Xem tất
cứ nghĩ tới chil bong là lại đau lòng, tức giận
cứ nghĩ tới cái reply 1994 là lại nghĩ tới 10000h nỗ lực, nghĩ tới 9 end 2 out, đó chưa phải là kết thúc cho đến khi nó kết thúc, rồi cái định mệnh gì đó cuối cùng cũng đổ sông đổ biển. Tức vì những thông điệp truyền tải của phim đều bị vứt đi không thương tiếc, bong luôn ở cạnh cô ta vào những thời khắc gọi là định mệnh, thật là muốn dạy cho biên kịch một bài học nhớ đời, một đứa con nít cũng nói rằng phim nếu kết thúc như thế là vô nghĩa, chẳng biết có gì đặc biệt, đầu voi đuôi chuột
Chỉ trách chúng ta đã để biên kịch lừa, đã tin vào bả sẽ để cái kết thật hợp lý ý nghĩa nhưng cuối cùng là sự khinh miệt nhân vật chil bong, đùa chứ thằng bong cũng là đứa con tinh thần của bà sao bà để tất cả 6 đứa kia nó hạnh phúc mình chil bong bất hạnh đến vậy. Trò câu rating rẻ tiền đó thật không xứng đáng là nhà văn, tóm lại vẫn chỉ chạy theo thị hiếu khán giả nhưng chưa thể tạo ra được một tác phẩm đúng nghĩa phải làm cho tất cả mọi người phải đồng cảm, yêu quý nó, hoàn toàn chưa có
nhắc đến tvN thì bộ phim khiến mình có được nhiều xúc cảm nhất cho cả 2 nhân vật chính đó là Queen in hyun' man, bộ phim đã kết duyên cho jin hyun woo và yoon in na, chuyện tình trong phim đó thật đẹp, dù cũng đầy đau khổ, tưởng chừng 2 người sẽ ko bao giờ có thể đến với nhau nhưng thật bất ngờ họ cuối cùng vẫn ở bên nhau, phim có mùi giả tưởng, ko thật nhưng tình yêu của cặp đôi chính quá đẹp
mình chưa thấy tình yêu nào nó bình thường đến nhạt nhòa, thiếu cảm xúc như reply 1994 này cả. Dù sao cũng là phim, chưa thấy phim nào mà thấy cặp đôi chính đem lại cho mình cái cảm xúc khó chịu thế này\
chào cả nhà ngày đầu tuần vui vẻ, cũng sắp hết năm rồi, cuối năm những gái nhà mình đã gặp phải điều không vui do reply 1994 đem lại hi vọng chúng ta sẽ gặp lại nhau trong một dự án phim nào đó để chúng ta sẽ cùng bình luận về phim, trao đổi những cảm nhận, những cái hay, cái dỡ nhé
Hạnh phúc vì gặp được các gái nhà mình, những người đều yêu quý chil bong hết mình cũng như yêu quý oppa suk/ Cuối năm ấm áp nhé

Bình luận

ko vui vì vai diễn thôi nhưng hẳn là Suk đã có rất nhiều niềm vui nhân vật Chilbong mà :x  Đăng lúc 30-12-2013 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-1-2014 09:36:37 | Xem tất
chào cả nhà, lý do mình biến mất khong một lý do đó là bị ban nick. Trời ơi mình tức dễ sợ luôn, tức quá, phải vô kite kiếm chút ít lên cấp và 8 chuyện về phim, diễn viên ấy thế mà lại bị ban nick đến 1thang mà lại bị giảm cấp bắt đầu lại từ đầu. Nhớ kite mà chẳng làm gì được, không biết tình hình zai nhà mình sao rồi. Mình thì lúc này đang bấn loạn vì sao đưa anh tới nên nhất định phải vô kite bôn chen vài dòng và zô đây để báo tình hình với cả nhà suk

Bình luận

tềnh hềnh chắc cũng phải làm cái nick dự phòng.:| thấy các bạn chỏe bị vùi bông dập liễu quớ  Đăng lúc 28-1-2014 12:16 AM
k có nick dự phòng hả??? mất tích luôn  Đăng lúc 27-1-2014 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách