Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-11-2013 21:22:51 | Xem tất
Chào cả nhà, đây là lần đầu mình post bài ở đây nhưng mình tầu ngầm lâu rồi. Mình mới xem tường thuật bên threat phim, thấy tập này anh Bông nhà mình xuất hiện quá ít . Nhưng xem lại ảnh thấy đoạn Bông đắp dưa leo cho Na cute lắm ấy . Nhớ lại hồi tập 8 thì phải có đoạn Na bảo sắp 40 rồi mà da còn đẹp ác, chắc nhờ được chồng đắp dưa leo cho mỗi ngày như thế này . Mình hơi ảo tưởng tí, các bạn thông cảm tại tập này anh nhà mình thảm quá

Bình luận

có khi nào do ngày ngày đc Bông đắp dưa leo nên tươi trẻ =))  Đăng lúc 29-11-2013 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-12-2013 02:09:17 | Xem tất
Mình mấy hôm nay ngồi hóng bên soompi, thấy các bạn bên ấy phân tích khá hay và hợp lý làm mình giữ vững tinh thần, ôm thuyền đến cùng . Đặc biệt có 1 bạn chỉ ra chi tiết chiếc ví của chồng Na trong tập 7 thì phải và so sánh với tập mới nhất

Đây là ví của chồng Na

Đây là ví của anh Rác

Mình xem xong mà cứ gọi là tinh thần tăng vùn vụt. Cả nhà cố gắng ôm thuyền nhé, phim còn dài, cơ hội còn nhiều cho Bông nhà mình It ain't over till it's over.

cre soompi

Bình luận

Nhìn Na Rác mmt chúng ta còn chịu không nói, chứ nói gì Bông =))  Đăng lúc 7-12-2013 01:10 PM
Thuyền thì k bỏ được nhưng nhìn Rác Na tc là đau k chịu nổi, quá phũ cho Bông  Đăng lúc 7-12-2013 12:58 PM
Hê hê. Chưa bao h có ý định bỏ thuyền cả  Đăng lúc 7-12-2013 12:54 PM
đã quá T_T Mừng quá, lại có hy vọng nữa rồi, cảm ơn bài post của bạn nhé  Đăng lúc 7-12-2013 12:16 PM
ở trang chủ fim) thì Rác :) plz, đừng hành hạ zai t nữa, hay tại bạn Seok diễn nhập quá nên tui đau tim vầy nè :(  Đăng lúc 7-12-2013 10:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-12-2013 06:32:21 | Xem tất
Tập 15 mình chưa dám xem vì nghe nói Bông nhà mình thảm lắm Mình là mình chưa hết hi vọng đâu, nhưng chẳng làm được gì, thôi đành cống hiến cho nhà mình bằng cách ngày ngày cắm trại bên soompi, tìm được gì hay thì khuân về đây chia sẻ Đây ạ, clip của Bông nhà mình đây. Xem mà thấy anh nhà mình riêng khoản cute thì thiên hạ vô địch

cre http://www.youtube.com/watch?v=0YbVPKWgb3c#t=19

Hàng tặng kèm

cre as tag

Bình luận

Bị chết mê chết mệt mấy đoạn làm nũng với giả đò giận dỗi ý =)) clip yêu quá đi <3  Đăng lúc 9-12-2013 02:09 PM
Zai nhà mình cute ghê gớm, yêu quá đi mất^^  Đăng lúc 9-12-2013 02:01 PM
=)))) cute mà sao pha chút đểu thế lầy :)) cái pic cuối cùng nhìn chỉ muốn đấm :3  Đăng lúc 9-12-2013 12:25 PM
Sho
Clip trên Bông nhà mình phải nóilà siêu siêu siêu ku-te luôn :v  Đăng lúc 9-12-2013 08:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách