Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-11-2013 09:20:58 | Xem tất
Núp lùm mấy hôm nay giờ mới mò vào
Cơ bản thấy có một người đăng bài xây nhà tội quá T_T Thời gian này mình cũng đang ôn thi đây bạn Bông, bạn đăng cái ảnh cổ vũ mình đi {:412:}

Cũng phải giới thiệu chút, giờ bị mắc hội chứng Những người say đắm nụ cười tỏa nắng của ChilBong-Reply1994, xem xong tập 4 là xác định từ rày chỉ chờ được ngắm bạn cười mỗi tuần thôi đó ♥

Hôm trước mắt mũi thế nào nhìn sinh năm 89, hôm qua vào nhà check lại để lấy acc twitter mới biết 84 {:404:} Có phải bạn quá trẻ không T___________________T

Công nhận bạn có khuôn mặt nhân vật phản diện tiêu biểu, haha, vào phim này cười nhiều thì thấy hiền hiền đáng yêu gì đâu.

E hèm, lảm nhảm đã xong, chúc cho nhà mình ngày càng có nhiều thành viên /tung hoa/

P/s: Thích hình tượng bạn trong Reply1994, không biết sau này đóng phim khác có đủ tình cảm mãnh liệt mà say đắm bạn như bây giờ không

Bình luận

Hơn có 7t thôi chú j. Tội lão :))  Đăng lúc 7-11-2013 12:55 PM
gọi bằng chú cũng được =))  Đăng lúc 7-11-2013 11:04 AM
Mình cũng nghĩ chắc cỡ 89 90 ai dè già đời thế  Đăng lúc 7-11-2013 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-11-2013 15:20:20 | Xem tất
Nhân dịp đổi cái ava vào làm loạn tí nhân tiện khoe :">

Vừa mở FB ra cái là fanpage của bạn update hình này

Hết sức lừa tình </333333333

Thêm ảnh được cap lại :3

credit to the owner - via Yoo Yeon Seok 유연석

Hôm trước có thấy bạn nhunhinhanh nói về chuyện thương Bông Bông, thực ra mình thấy việc yêu đơn phương hiện tại của Bông không có gì quá đáng thương. Hiện tại người Na thích, thần tượng, cảm mến là anh Rác - người luôn chăm sóc, ở bên cô cả chục năm nay. Đứng ở vị trí của Na, không hề biết tình cảm đang lớn dần lên trong lòng Bông, thì việc cô chỉ hướng về anh Rác là hết sức bình thường. Bạn Bông chưa thể hiện gì nhiều, ít nhất là trước mặt Na, nên nếu giờ bạn bỏ cuộc, hoặc không cố gắng vì tình cảm của mình, thì sau này bạn sẽ phải hối hận.

Dù kết quả có ra sao, bản thân trong quá khứ đã làm hết sức mình, tương lai tuyệt đối sẽ không phải hối hận.

I'd be surprise how often "WHAT IF" works

Vì tình hình chưa ngả ngũ, mình nghĩ Bông cùng các bạn Bông-Na shipper hoàn toàn có thể hi vọng vào hai chữ "Nếu như...", miễn sao bắt đầu từ bây giờ, Bông Bông hãy thể hiện hết tình cảm chân thật của mình. Đây là một cuộc đấu giành trái tim người đẹp cực kì fairplay cơ mà nhỉ :">

Quả bóng chiến thắng đã ném đi rồi, tuổi 20 rực lửa của bạn ấy đã bắt đầu rồi. Mình, đơn giản là bias Bông, chỉ mong bạn ấy sẽ được hạnh phúc và vui vẻ, cuộc sống chẳng phải màu hồng, phải trải qua hỉ-nộ-ái-ố, bao thăng trầm mới chạm tới tương lai. Nên mình sẽ ủng hộ bạn hết mình, mình còn chưa bỏ cuộc, nhất định bạn không được bỏ cuộc nhé ChilBong aka Kim-biết chết liền-Joon ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách