Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-11-2013 11:15:27 | Xem tất
iu bạn quá nên vào đấy góp gạch xây nhà cho bạn ^^

Thiệt là nhờ Reply 1994 mà bạn nổi tiếng hẳn lên, nhìu fan hẳn lên, nhờ phim mà tui mới biết mình thiếu sót thế nào khi xưa giờ hổng cóa để ý tới bạn. chưa tới mức cuồng bạn lắm nhưng thiệt là tui bị cuồng Chilbong á. haha...

bạn đóng vai này hợp lắm á bạn đệp choai, mừng vì ngày bạn càng có tên tuổi nhá. chúc nhà này của bạn tăng page đều đều. tui đã thề là tui đi hết bộ phim này với bạn. bạn yên tâm, nhiều người có niềm tin vào bạn lúm. yêu bạn {:306:}{:290:}

chúc bạn ngày càng thành công

Bình luận

Đa số vai anh đóng là vai phản diện vì đôi mắt sắc mà anh có, nên sự chú ý của mọi người với anh cũng ko nhiều! Vào nhà chơi thường xuyên nha bạn! ^^  Đăng lúc 11-11-2013 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-12-2013 20:50:30 | Xem tất
thiệt là đi hóng hớt tập 16, 17, preview 18 mà thất vọng với biên kịch tràn trề. nghĩ sao mà cho đất diễn của bạn ấy còn ko bằng cameo, nghĩ sao mà cho cảnh bạn ấy chỉ là trên cái TV của TV, nghĩ sao vậy. ko lẽ tập 18 còn ko xuất hiện cả cái mặt mà chỉ đc nghe giọng nói chắc. NGHĨ SAO VẬY??????????? trời ui tui bức xúc wá. {:447:}{:437:}{:417:}
BK có để ý đến sở thích của dân Hàn thì cũng nên công bằng 1 tí chứ, chơi đẹp, để 2 người so sánh với nhau, chứ sao dìm Bông dữ dội vậy?????????

nếu như vậy, còn 4 tập nữa, thuyền của bạn đắm lun rùi. thôi chúng mình dắt tay nhau đi du lịch nhoa... chỉ mong là bạn sẽ hạnh phúc nhé bạn Hoa Hoa. khổ thân YYS, vào cái vai tội nghiệp, đc cái lại thăng tiến trong sự nghiệp. đc fan quốc tế yêu thích. khửa khửa, thôi ráng nha anh... {:306:}{:306:}{:306:}
PS: mún vào nhà mình để xả choa xả láng, vô nhà lớn thấy Na Rác ko, tủi thân lủi thủi đi về. huhu

Bình luận

bóp cổ bả uổng quá =)))) giết luôn cho đỡ tốn công :v  Đăng lúc 14-12-2013 11:54 PM
Sho
Nhìn hình Na Rác thoi cũng k muốn nhìn rồu nói chi đến xem phim :)) muốn bóp cổ BK ghê  Đăng lúc 14-12-2013 11:30 PM
k cần nói tới cảnh kiss, chỉ cần cảnh na rác là muốn tua đi rồi =)))  Đăng lúc 14-12-2013 11:09 PM
ra news đi http://kites.vn/thread/yoo-yeon-seok-tiep-tuc-nhan-them-du-an-moi-doi-dau-voi-park-hae-il-418992-1-1.html  Đăng lúc 14-12-2013 10:46 PM
thật đấy,toàn kiss là kiss mà nản,mình thì chỉ thích mấy kiểu kiss nhẹ nhàng như kiểu của bông thôi ý,biên kịch thích rác là đúng rồi,nhắm riêng cho jung woo vai này m   Đăng lúc 14-12-2013 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-12-2013 19:06:48 | Xem tất
biết tin từ tối qua, đến tận bây giờ vẫn chưa thể bình tĩnh nổi. bất công cho cả Bông và cho cả chúng ta, công sức chờ đợi của Bông, công sức hi vọng của team Bông, tất cả nhận lại là 2 chữ thất vọng.
cảm giác như BK đã đổi cái kết để chiều lòng fan Hàn, ko có cớ gì mà BK lại ó thể đối xửa quá bất công với 1 con người như thế. đến bây giờ vẫn ko thể tin rằng cái kết đó là sự thật. đã xác định Na ko về với Bông cũng đc, nhưng tại sao lại cho Bông 1 cái kết như thế. cái này có lẽ mọi người đã nói nhiều rùi.
Quyết định cuối cùng là xóa phim, tiếc công down thật đấy nhưng bộ phim này là cái kí ức đáng thất vọng nhất trong công cuộc cày cục phim Hàn của mình. cái kết giáng 1 đòn ko thể mạnh hơn vào tâm hồn fan girl. tạm biệt Chilbong, tạm biệt anh chàng cao thượng, hiền lành, đáng yêu, tốt bụng, em sẽ giữ những hình ảnh đẹp nhất của anh trong trái tim mình
em ko dám xem 2 tập cuối nữa, đơn giản vì em ko thể nhìn thấy anh khóc, em ko đủ tự tin để đau lòng thêm nữa

PS: sù gì đi nữa, Bong là Bông, YS là YS, chúc mừng anh vì từ nay sự nghiệp của anh đã sang 1 trang mới, có thể anh là con ghẻ quốc dân nhưng là con cưng quốc tế, mong 1 ngày anh xuất hine65 trong RM và các show thực tế nhiều hơn, để bọn em hiểu anh nhiều hơn nữa. mong bộ phim mới của anh sẽ thành công, vai chính đáng mong đợi. hẹn anh ở bộ phim mà anh sẽ có cái kết hạnh phúc

YÊU ANH!!!!!!!!!!

Bình luận

tại đây có bán dao, mìn, súng, vũ khí sinh hóa các thể loại đơi *loa loa* :))  Đăng lúc 29-12-2013 09:43 PM
mình cũng mong yys tham gia show thực tế,hươu ơi,thân với yys thế hôm nào kéo cả bạn ấy vào running man nha :)  Đăng lúc 29-12-2013 09:37 PM
*vác loa* tui muốn xử bà biên kịchhhhhhhhhhhhhhhh  Đăng lúc 29-12-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách