Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2013 19:25:13 | Xem tất
Nãy giờ ngẹn họng ko thể nói được lời nào
Quá bực cho biên kịch, nếu kết cục thế này thì nên kết thúc từ tập 16 qoách cho xong việc quái gì phải tăng tập
lại còn định mệnh là thế nào
Tui sẽ xóa 19 tập trong máy tính trong tối nay, quá bức xúc

Bình luận

Mình chỉ ghét BK, lấy B làm chất xúc tác tình cảm cho Na và Rác, R1994 về sau ko còn hay như mấy tập đầu nữa, chỉ thấy BK lợi dụng B để câu rate :sosad:  Đăng lúc 28-12-2013 07:55 PM
vâng suk nổi tiếng là có chắc nhưng t bắt đầu ghét jung woo rồi đấy  Đăng lúc 28-12-2013 07:42 PM
bởi thế từ đầu t đã nói phim như cái dẻ chùi chân, nhờ mấy cái chi tiết có bong nên làm phim hấp dẫn, ko có bong phim của bả là rác rưởi  Đăng lúc 28-12-2013 07:41 PM
đừng mà , anh ấy thực sự nổi tiếng hơn với bộ phim này đấy  Đăng lúc 28-12-2013 07:39 PM
thông điệp gì vậy ????  Đăng lúc 28-12-2013 07:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2013 20:38:53 | Xem tất
Xem tập Bông về Hàn thì m đã bắt đầu nản mạch phim vì tình cảm của N-R đã quá sâu đậm, nhưng vì tin tưởng biên kịch nên quyết định theo dõi tiếp, đến tập hôm nay khi đọc spoil của các bạn thì thật sự thất vọng về phim. Bông yêu đơn phương Na đã 7 năm , kiên trì bền bỉ và đôi lúc còn dày mặt, nhưng 20 tập qua đến 1 lời hồi đáp cho B cũng ko có. Nhiều lúc muốn nghỉ coi giữa chừng nhưng mình nhớ chi tiết năm mới ở quê SCP, B đã đi xe 6 tiếng mà ở có 3 tiếng chỉ để gặp Na mà có niềm tin vào kết thúc, vậy mà bk lại cho fan nuôi hy vọng rồi đạp fan xuống hố. Sự kiên trì, chân thành của B đc đền đáp bằng cái gì vậy?? 7 năm đằng đẳng theo đuổi được gì?? cố gắng theo đuổi, mạnh dạn bày tỏ với người mình yêu thì cuối cùng cũng có kết thúc không viên mãn đâu. Chắc thông điệp của biên kịch trong bộ phim là vậy đấy

Bình luận

Vì rất nhiều hint năm 2013 làm mình hy vọng, hóa ra chỉ là trò câu rating rẻ tiền của nhà đâì, thật hối hận khi đã coi đến cận phút cuối !  Đăng lúc 28-12-2013 08:49 PM
Thật là nể khi bạn có thể kiên trì xem đến tận tập 20...........  Đăng lúc 28-12-2013 08:46 PM
thông điệp tình yêu hồng phấn, đáng phỉ nhổ nước bọt zô mặt  Đăng lúc 28-12-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách