Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: beauty.s2_beast
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | K] Phản diện | Beauty.s2_beast | Min Hyuk - Krystal - Suzy - Kai | Ngoại truyện - Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-12-2013 16:56:49 | Xem tất
Đối với mình thì ranh giới người tốt và kẻ xấu khá mong manh bởi trong mỗi con người luôn tồn tại song song 2 mặt tốt và xấu cùng nhau. Vì vậy mới có câu " nhân vô thập toàn", nên người nào tốt "quá" mình đều không thích và ấn tượng nhiều.
Thích tính cách Krystal tuy rằng có lúc hơi quá đáng nhưng đó thật sự là một con người bình thường trong giai đoạn trưởng thành. Cuộc sống thì cũng có lúc phải vấp ngã, trải nghiệm đau khổ, trả giá cho những gì mình muốn thôi.
Hóng chap mới của bạn.

Bình luận

chương 9 #93  Đăng lúc 20-12-2013 07:47 PM
chương 8 #82  Đăng lúc 15-12-2013 04:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-12-2013 16:11:49 | Xem tất
Tồ đã quyết ra đi rồi sao? Sao lại từ bỏ sớm vậy?  Phải đấu tranh đến cùng chứ.
Thôi đi vài năm rồi về cũng được mà. Khoảng cách thời gian và không gian có là gì nếu đó là tình yêu thật sự.
Nếu tình yêu đó đủ lớn thì sự xa cách sẽ làm cho tình cảm càng nồng nàn hơn thôi.
Hóng chap cuối.

Bình luận

Ngoại truyện #125  Đăng lúc 26-12-2013 12:47 PM
chương cuối #107  Đăng lúc 24-12-2013 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-12-2013 16:51:21 | Xem tất
Thế là cả 2 cặp đều tìm được hạnh phúc của riêng mình. Suzy chọn lựa buông tay không đuổi theo thứ không thuộc về mình cũng là một lựa chọn đúng đắn và khôn ngoan.
Thích cái kết của ngoại truyện này hơn ah vì cái kết ban đầu hơi đơn giản và mọi việc kết thúc quá nhanh chóng dễ dàng. Phải trải qua đau khổ, xa cách thì mới  biết người mình thực yêu là ai .
Cám ơn bạn đã dành thời gian để viết 1 fic về cặp đôi mình thích nhất trong The Heirs

Bình luận

thanks ban  Đăng lúc 26-12-2013 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách