Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6792|Trả lời: 65
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Những người thừa kế" Park Shin Hye, tình yêu của tuổi 18 tại sao đau

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 29-11-2013 11:48:58 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Tình yêu của Park Shin Hye làm cho khán giả khóc theo.

Drama thứ 4,5 của đài SBS, "Những người thừa kế" tập 16, ngày 28,  nụ cười của Eun Sang dành cho Kim Tan sau khi cố gắng quyết định rời xa Kim Tan đã làm cho khán giả đau lòng theo. Vì Eunsang, Tan  quyết định thuê nhà cho mẹ con Eunsang ra ngoài ở, đi đến xem nhà, Eunsang đã chào Kim Tan lần cuối tại đây.

Eun Sang tiến gần hôn lên má Kim Tan và làm như không có chuyện gì xảy ra “em sẽ đợi anh về” đồng thời thể hiện một nụ cười rạng rỡ nhất nhưng sau khi Kim Tan đi Eunsang đã nín thở khóc thảm thiết.

Sau khi nở một nụ cười thật rạng rỡ chào tạm biệt với Kim Tan như ban thêm sực mạnh cho Kim Tan, diễn xuất tinh tế, khéo léo khi khóc sau đó của Park Shin Hye , Park Shin Hye đã hoàn toàn hoá thân vào nhân vật EunSang và đó cũng là cảnh làm cho khán giả đau lòng theo.

Khi tập 16 kết thúc, cư dân mạng đã để lại những cảm xúc qua những dòng tin nhắn SNS cũng như trên bảng thông báo: “Tình yêu của tuổi 18 sao đau lòng như thế này”, “Nụ cười rạng rỡ của Eunsang rất đẹp và rất buồn” “Tập 16 là tập phim tiếc nuối cho tất cả Tan – Eunsang – YoungDo”…

Cơn bão sau khi cặp đôi TanEun chia tay nhau, phim "Những người thừa kế "đang làm người xem trở nên nóng lòng và đẩy lên cao trào nhất. Park Shin Hye thuộc công ty S.A.LT Entertainment chuyển lời tới khán giả rằng “ Càng đi đến gần kết thúc thì tôi càng cảm nhận đang có cảm giác rất thực về sự nổi tiếng của "Phim những người thừa kế"” đồng thời “ Tình yêu buồn và đau lòng của cặp đôi Tan-Sang cho dù cái kết nó sẽ như thế nào, cũng mong khán giả hãy giành tình cảm thật nhiều cho họ"

Và thời gian càng trôi đi thì Biên kịch tài hoa Kim Eun Suk cùng với diễn xuất tinh tế của dàn diễn viên tài hoa đang cùng đồng loạt toả sáng.

Nguồn: http://news.naver.com/main/hotis ... 67013&ptype=011
Trans: [email protected]

Note: Lần đầu tiên mình dịch nên từ ngữ không được trôi chảy lắm, mong mọi người thông cảm.{:179:}

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
Vẹo + 5 Cảm ơn bạn
Cún + 5 Ủng hộ 1 cái!
kieunt + 5 Ủng hộ lần đầu đăng tin
v4nt0mmy + 5 Ủng hộ 1 cái!
chang_icy + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 1-12-2013 19:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự không thích tính cách của Sang, tại sao không đấu tranh vì tình yêu của mình trong khi lúc nào cũng là Tan đấu tranh thuyết phục Sang. Haiz, thường tình yêu tuổi 18 rất tuyệt sao lại thành bi kịch thế này Có lẽ yêu nhau cũng sẽ có ngày về được vs nhau nhưng mà đau lòng wá... :(. Hi vọng biên kịch sẽ cho cái happy ending. :)
Hóng tập tiếp theo của " Những người thừa kế"
Thks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 30-11-2013 23:54:00 | Chỉ xem của tác giả
thật sự bộ phim đã lấy đi rất nhiều nước mắt của khán giả
một tình yêu thật đẹp và trong sáng
nhưng tình yêu tuổi 18 sao mà khó khăn đến thế
mong cái kết sẽ luôn là happy ending !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 30-11-2013 17:59:47 | Chỉ xem của tác giả
Càng gần đến cái kết càng đau lòng thế này, bất cứ ai trong phim này dường như đều có sự bất hạnh của riêng mình, dù Tan-Sang-Do, hay Won-Cô giáo-Hyo Shin, thậm chí đến cả Rachel mình cũng thấy đáng thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 30-11-2013 15:25:43 | Chỉ xem của tác giả

Hạnh phúc thì cũng thật nhiều nhưng đau khổ và nước mắt thì còn tăng lên gấp bội

ty mà lại như thế này sao ?? nếu 2 người ấy cùng tầng lớp thì chẳng bao h phải thế này đâu

thương quá Tan Sang à ,hay người phải thật mạnh mẽ lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

61#
Đăng lúc 30-11-2013 11:00:49 | Chỉ xem của tác giả
ô biên kịch biên kịch làm ơn cho con cái kết happy hộ con
chứ xem phim kiểu này mà chịu sadending thì thà đập lap để từ nay khỏi xem phim còn hơn
đau lòng chết đi đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 30-11-2013 10:20:42 | Chỉ xem của tác giả
Cái tập thảm nhất từ trước tới giờ
Ông bố trong phim này quá là nham hiểm và khó lường luôn
Không biết là Sang với mẹ đi đâu nữa
Cảm ơn bạn chủ thớt dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 30-11-2013 09:54:29 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua xem mà vẫn luôn nhớ cảnh anh quỳ khóc ròng, trái tim anh bóp nghẹt cũng làm e thấy đau lòng theo sao lại buồn như thế chứ, đến hôm nay nghĩ lại vẫn đau. " chỉ còn lại mình em nhưng em cũng ra đi rồi" T.T mau có tập mới đi, buồn ko dám xem lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 30-11-2013 09:54:09 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận đoạn khóc của đôi trẻ quá đạt, khóc thối đất thối cát thế này
18 tuổi đầu mà khổ sở dằn vặt đau đớn quá
mong hai đứa nó sẽ về với nhau, HE bk kim nhé
chúng nó đã sống khổ lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 30-11-2013 02:06:04 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu tuổi 18 nhưng độ chín của tình yêu giữa eun sang và kim tan không còn là tình yêu học trò đơn thuần nữa. nó đã trưởng thành lên rất nhiều sau bao sóng gió. nụ cười rạng rỡ của eun sang làm mình thấy thật đau khổ. sao lại có thể cười tươi như vậy chứ. ám ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 29-11-2013 23:56:31 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu xem film thấy cho các nv ở độ tuổi 18 thật sự wa' nhỏ và k phù hợp... nhưng tới tập này, khi tình cảm đứng trước 1 thế lực lớn thì lại thấy biên kịch cho nv ở tuổi này rất đúng...
vì 18t nên k thể quyết định hay thay đổi đc điều gì
vì 18t nên Sang k thể có 1 chọn lựa khác
vì 18t, ở cái tuổi quá nhỏ bé để đấu tranh
18t, tình yêu sâu đậm đã giúp 1 cô bé đưa ra 1 lựa chọn khó khăn vì ng` mình yêu..
có thể có những bạn cho rằng Sang k xứng đáng, tại sao k đấu tranh...
nhưng hãy nhìn lại, cô đã ở trong căn nhà đó đủ lâu, để hiểu rằng ngoài 2 lựa chọn cô đc nhận, cô sẽ k có cách nào khác... thôi thì ít ra cô chọn cách ở bên Tan 15 ngày, ít ra còn làm đc những gì cuối cùng cho 1 cuộc tình... và cô chọn cách này ít ra cô k còn mang ơn qua' nhìu chủ tịch... k như bạn gái của Kim Won ngày xưa đã chọn cách nhận sự hỗ trợ từ Jeguk để rồi k cách gì quay trở lại với Won...
bít đâu biên kịch cho Sang đi lúc này, để rồi ít năm sau, cô trở về và tự tin đứng cùng Tan thì sao..
hy vọng là như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách