Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1962|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Si Hoo sẽ trở lại với 1 bộ phim Trung Quốc vào đầu năm sau

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 23-12-2013 20:26:30 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Park Si Hoo quay trở lại hoạt động giải trí và người hâm mộ cho thấy phản hồi tích cực

Park Si Hoo sẽ quay trở lại hoạt động giải trí của mình bằng việc tham gia vào một bộ phim Trung Quốc có tên gọi “Scent” (Mùi hương) hoặc “Fragrance” (Nước hoa) (tên tác phẩm) và người hâm mộ đang thể hiện sự ủng hộ nhiệt tình sau khi tin này được công ty quản lý của Park Si Hoo là Hoo Factory công bố vào chiều nay (23/12/2013).

Park Si Hoo sẽ vào vai một nhà thiết kế nội thất người Hàn Quốc trong một bộ phim tình cảm sẽ được quay tại Thượng Hải và đảo Jeju.

Bạn diễn của anh là một ngôi sao (đang lên) và là 1 fashionista người Trung Quốc có biệt danh là "IT- Cô gái Trung Hoa".

Bộ phim do China Film Group sản xuất.

Hoo Factory thông báo rằng Park Si Hoo đã xem xét và lựa chọn cẩn thận trước khi quyết định tham gia dự án này - vai diễn mà anh thấy bản thân được thử thách.

Người hâm mộ trên 2 fansite chính thức của anh tại Hàn là Sihoorang và DC đều cho thấy phản ứng tích tực khi biết tin về lần trở lại này.

Bộ phim dự kiến sẽ khởi quay tại Thượng Hải vài tháng 1/2014 và Park Si Hoo sẽ rời Trung Quốc vào cuối năm nay.

Hoo Factory thông báo Park Si Hoo sẽ bay từ sân bay quốc tế Incheon trên chuyến bay OZ365 vào ngày 29/12, khởi hành lúc 14:10 đến sân bay Pudong tại Thượng Hải vào lúc 15:10.

Nguồn: PSH4U

Credit: [email protected]

P/S: Bạn nào yêu thích và muốn thường xuyên cập nhập thông tin về diễn viên Park Si Hoo hãy LIKE fanpage của bọn mình nhé! https://www.facebook.com/allsihoo

Mong những ai yêu quý anh sẽ luôn bên cạnh và ủng hộ anh chờ ngày anh comeback! Cảm ơn các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 3-1-2014 20:30:43 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là anh đã trở lại rồi
Thôi thì qua Trung Quốc đóng phim cho thành công trước đã
Showbiz Hàn khắc nghiệt lắm, mong rằng sau khi thành công ở Trung anh sẽ comback thuận lợi ở Hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-12-2013 15:17:42 | Chỉ xem của tác giả
Mừng anh trở lại ,cứ tưởng là phải thêm 1 thời gian nữa kia

nếu đó là Hàn thì mình càng vui hơn

Mong thành công sẽ mỉm cười với anh

luôn ủng hộ anh hết mình

Tin này làm mình vui quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-12-2013 07:30:16 | Chỉ xem của tác giả
đọc tin này thấy mừng ghê

cuối cùng anh Park cũng comeback

chúc anh lần comeback này thành công rực rỡ

luôn ủng hộ anh Park

tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-12-2013 21:25:55 | Chỉ xem của tác giả
mới xem Sát Nhân Thú Tội mà chết mê mệt Si Hoo :3 cuối cùng anh đã trở lại sau scandal :3 fightinggggg~~~~~~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-12-2013 23:22:03 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi mới thấy oppa quay trở lại
lần này sẽ là một bộ phim TQ
nghe thôi đã thấy hấp dẫn rồi
chắc các fans cũng đang nóng lòng chờ đợi lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-12-2013 11:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, khổ thân anh, sao lại phải sang tận Trung Của đóng phim nữa à, hix, k biết sang đấy có hiểu được bọn Tàu bọn nó nói cái gì không mà diễn chứ, hix. Mà có ai cho em xin ít thông tin về bạn diễn, Cô gái Trung Hoa là Lương Bích Hữu à, haha. Cố lên a nhé, mong là dù phim Trung thì cũng sẽ được chiếu ở Hàn, anh nghỉ ngơi thế là quá lâu rồi đấy nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-12-2013 11:26:28 | Chỉ xem của tác giả
Chúc phim của PSH thành công
scandal trong thời gian qua thật đáng tiếc
mình rất thích nhg phim mà PSH đóng
mong năm sau PSH sẽ có 1 năm may mắn và thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-12-2013 09:22:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, sau bao nhiêu sóng gió cuối cùng anh cũng đã quay trở lại, hy vọng bộ phim sẽ thành công và giúp anh lấy lại sự yêu mến của công chúng.
Mà qua Trung Quốc đóng phim thì không biết anh có phải học tiếng Trung không nhỉ!
Ôi dù sao thì cũng rất mong chờ, hy vọng Kites sẽ vietsub bộ này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 24-12-2013 09:15:36 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng mong chờ sự trở lại của anh
và rất tin tưởng vào khả năng chọn kịch bản của anh
hy vọng đây sẽ là một bộ phim hay, đáng mong chờ mặc dù mình ko khoái phim trung quốc lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách