Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: S♥neKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

★ Yêu nhau dài lâu ♥ Seo Juhyun ✫

[Lấy địa chỉ]
8671#
Đăng lúc 28-6-2016 13:36:44 | Xem tất

twseohyununion
by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8672#
Đăng lúc 28-6-2016 13:38:11 | Xem tất

twtseohyununion
by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8673#
Đăng lúc 28-6-2016 13:39:34 | Xem tất

twseohyununion
by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8674#
Đăng lúc 28-6-2016 13:40:54 | Xem tất

as tagged
by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8675#
Đăng lúc 28-6-2016 13:42:05 | Xem tất

as tagged
by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8676#
Đăng lúc 28-6-2016 13:43:09 | Xem tất

kasskusone, makoto
by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8677#
Đăng lúc 28-6-2016 13:44:18 | Xem tất

monkey
by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8678#
Đăng lúc 28-6-2016 13:45:23 | Xem tất
[INSTAGRAM]

twt
by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8679#
Đăng lúc 28-6-2016 14:06:21 | Xem tất
HAPPY BIRTHDAY SEO JOO HYUN

Chúc con bé thêm tuổi mới sẽ ngày càng xinh đẹp hơn, nhiều dự án hơn, kiếm đc nhiều tiền hơn và sẽ mau có 1 solo album (hoặc mini album) cho riêng mình.
bản thân minh muốn đợi đến lúc con bé có solo album của riêng mình thì đi đâu mới đi, nhưng lâu quá chắc k có tgian rồi
Hôm nay sẽ là bài cuối mình đăng của page
Chọn cái ngày này có lẽ sẽ khó mà quên đc
theo con bé hơi muộn so với nhiều ng. Từ năm 2010 (quãng tgian k dài nhưng cũng k pải ngắn để theo 1 "ngôi nhà ảo" và cũng từ đó biết tới kites, đi theo kites qua ngôi nhà mới và ở lì nhà con bé đến tận bây giờ. Cũng đc 6 năm rồi. Up bài giờ như 1 thói quen, như 1 cv hàng ngày, như 1 điều j đó k thể thiếu. nhớ cái thời vẫn còn đông ng, ai cũng nói sẽ k rời bỏ ngôi nhà này, sẽ xây dựng nó nhưng rồi cứ mỗi ng ra đi cũng k nói 1 câu nào. Uh, có lẽ mỗi ng đều có cs riêng của mình, cũng k ai có tgian care cái page này nữa.
Cũng nghĩ có khi cứ thế rồi đi, nhưng lại k làm đc. Mình k giống 1 số người, 1 số fasite của con bé chẳng nói câu nào cứ thế mà bỏ.đã từng coi nơi yêu là nơi thể hiện tình yêu duy nhất của mình đối với con bé, giờ rời bỏ cũng pải chào nó 1 câu chứ nhỉ ?
Bản thân mình tự hào vì là 1 trong những ng góp 1 viên gạch trong ngôi nhà này để nó lên đc số page như bây giờ. lúc nãy mới xem lại, giật mình vì mình up bài kinh khủng quá
Rời đi cũng đắn đo nhiều, nhưng công việc, cs giờ bộn bề quá k kham đc nữa. Rời đi cũng k có nghĩa mình hết yêu con bé, chỉ có điều tình yêu đó giờ sẽ trầm lặng hơn (qua fb chẳng hạn).
Cũng k biết khi mình rời đi, k còn update thì thì có còn ai thay mình up k, có còn ai tiếp tục xây và giữ nó hay để nó mọc rêu, bị bỏ xó
Mình mong sẽ có 1 ng thay mình yêu thương ngôi nhà này, thay mình update thường xuyên để nó tồn tại lâu nhất có thể.
nhưng mong muốn thì mong muốn thế, chứ cái j cũng thể miễn cưỡng, cũng cần 1 tình yêu và sự chân thành thực sự
...
thôi, lảm nhảm, luyên thuyên thế đủ rồi.
1 lần nữa
CHÚC MỪNG SINH NHẬT TÌNH YÊU TINH THẦN CỦA TÔI NHÉ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách