Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 22-8-2013 12:00:10 | Xem tất
Mãi mới nhớ vào nhà com cái vụ phỏng vấn ba mẹ WB. Mặc dù biết là WB khá thật thà, chất phác, nhưng còn chịu về quê phơi ớt thì thật là chỉ có mình anh mới chịu làm thế. Anh ấy hiếu thảo một cách bất ngờ Người ta làm ruộng, chữ nghĩa có là bao, chỉ đơn giản dạy con cách làm người tốt, nhưng đó mới là thức quan trọng nhất. Đâu phải cứ giàu có mới tốt đẹp. Có nhiều bạn việt cho rằng WB chỉ đẹp tầm thường và diễn xuất chưa xuất sắc mà sao được tôn làm thánh. Thôi thì cười trừ vì người ko biết ko có tội

Bữa trc chị PA có nói vấn đề về diện mạo của WB, điều này làm e nhớ đến Angelia Jolie. Được trời ban cho sắc đẹp hoang dã khiến cả nam lẫn nữ đều phải khụy gối, vậy mà cô ấy bị từ chối bao nhiêu bao diễn cũng chỉ vì quá đẹp so với yêu cầu của nhân vật.

Thói đời là vậy, người ta luôn lấy bản thân ra mà làm thước đo ng khác, thành ra mình ko hoàn hảo nên ko có ai hoàn hảo cả Mà ngày trc e cũng từng nghĩ thế nên quá hiểu tâm lý công chúng về chuyện này

Ko phải ngẫu nhiên mà trc khi nhập ngũ cũng bị căng thẳng và áp lực, sau khi xuất ngũ im lìm luôn mấy năm. Nên thành công và tiếng tăm bây giờ có đc mới đáng trân trọng
.
.
.
Chúc mừng anh đứng hạnh nhất trong việc trờ thành người nổi tiếng kiêm game thủ giỏi nhất và tất nhiên là đồng đội của anh là Kang Dong Won cũng đứng thứ 2 Đến tai gia đình vợ thì e còn thấy xí hổ dùm anh đấy

Bình luận

nho em qua, muon dep bai ma ko go dau dc, ss sap tro lai 88 voi em day, nho ve nha 88 voi ss nha chu hok nha Bin thanh cai bui hoang qua  Đăng lúc 26-8-2013 10:34 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kieunt + 5 Nhớ em quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 15-11-2013 11:29:31 | Xem tất
Nhà có để tủ lạnh cho em miếng bánh nào ko Cả mấy tháng rồi mới về lại. Đi mất quên cả sinh nhật anh trai già mà có vẻ như chẳng có tin tức nào nhắc đến anh trai trong hạng mục những người nổi tiếng sinh vào tháng 11 luôn ấy Anh sống sao mà để media nó cô lập a vậy kekekeke~~~~~

Gửi gió đến anh những lời chúc tốt đẹp nhất !!!!

Bình luận

h mới có thời gian về nhà đó hở em  Đăng lúc 15-11-2013 08:35 PM
hi chizse,  Đăng lúc 15-11-2013 11:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 15-11-2013 11:43:52 | Xem tất
Trong lúc lội page sao hông thấy ai nhắc đến vụ anh ấy dụ khị chụy dâu đi chơi xa thế

Đại diện của Won Bin và Lee Na Young từ công ty quản lý Eden Nine Entertainment phát biểu rằng :" Đúng là hai người đã có kì nghỉ tại Paris cùng nhau." Họ cùng đến Paris vào tháng 9. Tuy nhiên, người đại diện đã nói, "Họ đến đó bởi vì liên quan đến lịch làm việc, kiểu như một cuộc gặp mặt vì công việc tại Paris."

A representative of Won Bin and Lee Na Young's agency Eden Nine Entertainment spoke up, "It is true that the two of them went to take a break in Paris together."  It turned out that they went on a trip to Paris together in September.  However, the representative said, "They went there because they had business-related schedules, such as a business meeting in Paris."

cre: allkpop

Theo em đoán thì là lịch làm việc với các địa điểm chụp hình cưới hoặc đen tối hơn là làm việc về vấn đề tạo cháu nhỏ cho bác trai và bác gái Đến tận thành phố tình yêu thì công việc chỉ có thế là cùng {:412:} Chứ ko lẽ anh tính mở rộng thị trường sang ngành điện ảnh Pháp sao ?

Bình luận

tin lá cải bên TQ thôi ss, em từng có nói chuyện vụ này trong hội kín rùi đó chị:))  Đăng lúc 15-11-2013 12:43 PM
cho ss cái nguồn tin ấy đi pa, hot nè em ui  Đăng lúc 15-11-2013 12:39 PM
nói nhỏ cái nha...có tin đồn bí mật đính hôn rùi đó:))  Đăng lúc 15-11-2013 12:35 PM
quá hay chizse à  Đăng lúc 15-11-2013 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 5-3-2017 10:37:53 | Xem tất
Mấy năm rồi ạ !!!!!
Giờ anh đã thành ông bồ bỉm sữa chắc muốn thấy anh khó còn hơn thấy gà chín cựa
Ko hiểu sao người đẹp như chế dâu, tây như thế mà chịu lấy anh con chú tư làng bên này quê thế không biết

Bình luận

lâu quá mới thấy em, lúc đầu còn ko nhận ra cơ :)) mà mấy năm rồi á, nhanh thật ý... mà đừng kinh anh, chế Na ko lấy thì về đây ss hốt liền :))  Đăng lúc 5-3-2017 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 29-3-2017 10:36:20 | Xem tất
ôi mấy chế ơi !!!! Ông bố bĩm sữa của chúng ta sắp quay laij rồi ư ?! Đọc bài của chị Kiều mà mát dạ mát lòng dễ sợ Anh đi lâu quá anh KDW ảnh có bạn mới luôn rồi kìa Nta hỏi ai bạn thân ảnh ảnh ko thèm nhắc bố mấy đứa nhỏ luôn mới đau Làm ơn làm phước đối xử với fan tốt hơn đi nghen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách