Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-7-2013 14:49:13 | Xem tất
hôm nọ bạn kia có mời bea tham gia fc Won Bin, mấy hôm nay chú ý hẹn hò nhà mình rộn ràng ghê. diễn viên hàn bea chỉ thích dc có bác Byung Hun với Won Bin thôi :x:x
thích WonBin nhờ xem phim Ajussi, sao mà quyến rũ dữ dằn vậy ko biết TT^TT nhìn lúc ổng cạo tóc tôi chỉ muốn vô tù thôi xD
rồi xem phim cờ bay phấp phới ;_______________; khóc nhu con điên giữa đêm luôn
thế là yêu anh ngay và luôn :x:x
tham gia nhà mà chẳng biết làm gì để ra mắt, mấy pic trong máy chắc mn up hết r, nên bea up hàng tự des đỡ vậy :-| làm lâu rồi mà h mới mò dc cái fc :))
x
x
nghe nói sắp tới nhà mình làm bộ Khát vọng nghệ thuật, bao h up link nhớ hú bea 1 phát nha xD bea vào down về coi xD

Bình luận

đẹp quá :x  Đăng lúc 5-7-2013 05:34 PM
chào Bea^^ mình là moon, vào bên nhà KVNT chơi nhé http://kites.vn/thread/-kbs2-1999-kwangki-khat-vong-nghe-thuat-won-bin-choi-kang-hee-lee-dong-gun-kim-hyun-jung-390310-8-1.html  Đăng lúc 5-7-2013 05:32 PM
chào Bea nhé  Đăng lúc 5-7-2013 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-7-2013 22:55:08 | Xem tất
.Bea gửi lúc 5-7-2013 14:49
hôm nọ bạn kia có mời bea tham gia fc Won Bin, mấy hôm nay chú ý hẹn hò nhà mình rộn r ...

thanks all xD tớ biết 1 chút về pts cơ bản, design banner, sign. cần thì tớ giúp nha :x:x nhưng mà chắc trong hè thôi ;____________; vì thích cái gì là tớ lôi ra design, nên dg bấn wonbin thì tớ kiếm stock về mần xD

edit: tớ bấm nhầm "trả lời" nên nó nhảy thêm 1 post TT^TT

Bình luận

hé hé. Chào Bea mình là Joon . Có Bea góp gạch xây nhà tốt quá rôi  Đăng lúc 5-7-2013 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách